View Single Post
Cũ 06/03/2007, 06:43 AM   #2 (permalink)
Summoner136
Tu chân tầng 3: Linh Hư

Hình đại diện của Summoner136

Cảm ơn: 9
Được cảm ơn 0 lần qua 0 bài viết
Điểm uy tín: 160
Summoner136 đang có khoảng 50 điểm danh vọng
Mặc định Re: Cách chơi cáo chiến

Các bạn nhìn lại đi, mình nói tỉ lệ thắng 80% 90% là khi đấu full buff. Lí do đơn giản là khi đó chiêu xóa buff của cáo chiến (khu chục chú) sẽ phát huy tác dụng tối đa. Bạn thử tưởng tượng xem 1 bên được buff đầy đủ 1 bên ko được buff thì tỉ lệ thắng sẽ ra sao?
Điều tiếp theo mình muốn chỉ cho các bạn, mục tiêu sống còn của cáo chiến là MÁU. Cáo chiến càng trâu máu càng khỏe. Các bạn đừng tham damage to làm gì, đã có pet lo hộ vụ đó, nhiệm vụ của cáo chiến là TANK hộ con pet dứt điểm.
Bản thân mình đã từng tẩy điểm để mặc pháp bào và cầm vũ khí cùng cấp, còn đâu dồn hết cho sinh lực, kết quả PvP dòng phép PS VL thắng ngon, PvP KK TT thua thảm
Sau đó mình chuyển qua mặc giáp nặng và ngay lập tức đương đầu với vấn đề thiếu điểm-->ko có điểm cho máu-->thảm bại
Cuối cùng mình dừng lại ở việc mang giáp nhẹ (cộng vừa đủ điểm), dùng vũ khí dưới 1 cấp (vừa đủ điểm LL) và còn đâu cho hết vào máu-->kết quả tuyệt vời
Về đồ giáp nhẹ, các bạn nên mặc thêm nhưng trang sức dòng thủ vật lí có op máu, về vũ khí thì đồ hoàng kim kém 1 thậm chí 2 cấp là tuyệt nhất.
Lần sau mình sẽ hướng dẫn cách build skill, chúc các bạn chơi vui.
Mấy độ bóng tà hồng
Thắng thua phải trái thoắt thành không...[/COLOR][/CENTER]
[CENTER]I-) [/CENTER]
[CENTER]o0o RubyGirl --> Nobunaga o0o[/CENTER]
Summoner136 offline   Trả lời với trích dẫn