View Single Post
Cũ 11/08/2009, 10:31 PM   #61 (permalink)
_Clover_
Tu chân tầng 11: Thượng Tiên

Hình đại diện của _Clover_

Cảm ơn: 38
Được cảm ơn 34 lần qua 25 bài viết
Điểm uy tín: 362121
_Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng _Clover_ đang có khoảng 200000 điểm danh vọng
Mặc định Re: Game càng ngày càng chán vì những trò của tiểu nhân

Thời đại này làm nhiều khi nghĩ lại chẳng biết ai sai ai đúng nữa cả,nhưng bây giờ nếu mình có dựng chiếc xe đạp trc nhà mà chẳng may bị thằng trôm lấy mất thì chỉ biết trách mình chủ quan và lơ đễnh chứ biết trách ai bây giờ,người ta có câu: tiên trách kỉ hậu trách nhân.Mình sai,do mình chủ quan,đúng là lỗi trc nhất là tại mình.Nhưng giả sử bây giờ thằng trôm lấy cái xe của mình ko phải vì cần tiền mà vì nó thấy mình để xe như mời nó lấy.........

Một phút sa ngã,bản chất tốt đẹp nhưng hoàn cảnh xô đẩy...........

Nó gì thì nói,chiếm đoạt và bóc lột sức lao động,tâm huyết của người khác rồi ha ha cười bảo người ta là ngu thì chết chứ bệnh tật gì thì có nên ko?Người ta cũng như mình,vất vả kiếm và đầu tư chứ có phải tự nhiên có đc đâu,nói là lấy rồi chia thế cũng như là lấy của nhà nghèo chia cho nhà nghèo hơn.????????????

Xin lỗi là nếu có làm một vài người thấy khó chịu,xin đừng quote bài pé,tội nghiệp.

Missing you
_Clover_ offline