View Single Post
Cũ 02/09/2009, 01:57 PM   #1 (permalink)
trieuvanthexh
Tu chân tầng 8: Độ Kiếp

Hình đại diện của trieuvanthexh

Cảm ơn: 2
Được cảm ơn 3 lần qua 3 bài viết
Điểm uy tín: 197
trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng trieuvanthexh đang có khoảng 2000 điểm danh vọng
Mặc định Nơi Giữ Tình Yêu cho minh`

Em đã về nhà
Nếu có ai hỏi bạn, nơi đâu là nơi bạn giữu tình yêu của mình? Trái tim, Lâu đài hạnh phúc, hay dưới Đại Dương sâu thảm kia, hay...... là tôi, tôi sẽ không giữu tình yêu của mình ở đó.

Nơi tôi cất giữ tình yêu của mình không có gì là ghê gơm hay xa xôi cả. tôi sẽ mang tình yêu của mình vào một vòng tròn, một vòng tròn kỳ diệu. Bởi vì, vòng tròn kỳ diệu này không có điêm bắt đầu và cũng không bao giờ có điểm kết thúc và tôi cũng không biết đã yêu em từ khi nào, cũng như tình yêu của tôi và em sẽ luôn tồn tại cùng chiếc vòng tròn không có điểm đầu và điểm kết thúc hãy yêu đi và cảm nhận cảm giác tình yêu đi các ban nha!

Hang__To ---->> NgưuLangT ---->> PoisitiveT
trieuvanthexh offline   Trả lời với trích dẫn