View Single Post
Cũ 25/12/2014, 05:26 PM   #6 (permalink)
thegioihoanmytbn
Tu chân tầng 12: Chân Tiên

Hình đại diện của thegioihoanmytbn

Cảm ơn: 1,063
Được cảm ơn 1,049 lần qua 613 bài viết
Điểm uy tín: 2658503
thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng thegioihoanmytbn đang có khoảng 200000 điểm danh vọng

Tái Sinh là khách hàng thế Tứ Linh có là khách hàng không ?
Tái Sinh mới ra được vài bữa, Tứ Linh thì nói văn vẻ là toàn khách hàng trung thành nhiều năm
vậy nếu bạn là người bán hàng, người chăm sóc dịch vụ bạn sẽ ưu tiên Tái Sinh hay Tứ Linh ?
quốc chiến liên server là tiến trình đáng lẽ ra phải có của game, và cái tiến trình này Tứ Linh được lợi :vừa đông vừa mạnh tha hồ bán hành cho Tái Sinh + Hỏa Phụng chả tốn giọt phù nào cũng gần 1k QTTB mang về, trong khi nếu đi QC đơn server mem Tứ Linh phải mất 2~3 phù mà thu về chỉ có 200~300 QTTB
ấy thế mà DECO vẫn cho Tứ Linh mất hết các đặc quyền trên, quay trở lại quốc chiến đơn server, để ưu tiên môi trường phát triển cho các bạn Tái Sinh để các bạn được thoải mái, ko bị ăn hành toàn tập
ấy thế mà bản thân trong server Tái Sinh các bạn lại kêu gào đòi lợi ích cho riêng mình, không cần quan tâm đến người khác, server vừa mới ra 1 mình bạn ăn QTTB up qh8, những người đi sau các bạn chỉ 1 vài ngày sẽ phải lê lết cày cuốc lâu gấp vài chục lần để được như bạn, liệu người ta có nản không ? các bạn up xong sớm bá đạo 1 phương trời, rồi 1 mình ngồi chơi với dế ? 3 bữa nửa tháng rồi lại than server chán, bán acc nghỉ game tiếp, server nát , thiệt deco, thiệt cho những người đi sau các bạn 1 thời gian ngắn
nếu đã kêu gào công bằng thì kêu deco mở lại quốc chiến liên server, cho các bạn up sớm vào QC sớm 1 mình 1 nước tha hồ mà vểnh râu lên ngồi chờ ~400 mem Tứ Linh + ~100 mem Hỏa Phụng đến hấp diêm nhé )))))))

chuyện nào ra chuyện đó, các bạn up 100 sớm muốn có phần thưởng lớn cho việc up trước người khác thì kêu gào deco tăng phần thưởng event, chứ chuyện quốc chiến deco muốn server cân bằng hơn 1 chút chả có gì là vô lí cả