View Single Post
Cũ 28/12/2014, 02:55 PM   #1 (permalink)
CongDongGame
Sơ nhập giang hồ

Hình đại diện của CongDongGame

Cảm ơn: 0
Được cảm ơn 0 lần qua 0 bài viết
Điểm uy tín: 0
CongDongGame đang có khoảng 10 điểm danh vọng
Arrow Trình pk ctc pvp của các class Pro [ sưu tầm ]

Trình pk ctc pvp của các class Pro

Tình hình là có rất nhiều 2pic của các class đều hỏi build nhân vật thế nào để khắc chế đối thủ có rất nhiều câu trả lời nhưng mình không thấy thực tế lắm. Đây là trận pk TLT tây sever huyền vũ:
Tối qua mình ra TLT tây xem pk thật là thú vị và ấn tượng chú kk KoRa vũ khí chỉ + 9 thôi mà 2 chú tk Ahu và Gattan đều vũ khí + 12 không die dc kk khiếp thật (tất nhiên tính đến lag, TL …) . tuy nhiên nếu pk TLT tây thì không thể là gà đươc rồi, ngay cả ps Cá Mập Heo Béo Kiss You vũ khí + 12 nhưng khi tk địch xuất hiện vẫn rất dễ die. Chỉ đến khi chú ps sư 2 chữ tàu G Tịch Tộc ra thì chú kk KoRa mới thật sự khuất phục .
Mấy pro khác đã xem hay biết thực tế những class pro kể ra cho mọi người mở rộng tầm mắt hay chính chủ acc xác nhận chính xác thì độ tin cậy càng cao nhỉ có dịp sẽ thọ giáo nhựng pro đó thì thú vị thật

Kora set chỉ 7 8 thui bạn ah . Có lẽ kết hợp được nhiều yếu tố nên có thể chống 2 tk cùng 1 lúc . Ví dụ DTK kịp thời và mỗi tk xuất hiện không cùng lúc . Dính stun nên không có time đánh và từng tk bị diệt ..... Xin lỗi các bạn nào thần tượng hóa tk vk+12 nhưng nếu các bạn nghĩ tk vk+12 mặc định là phải giết được người là các bạn sai lầm rồi . Đối phó với tk hiện nay có rất nhiều cách : phóng trục che buff , chạy nhảy liên tục , dùng skill aoe để phát hiện hay là dùng các skill hỗ trợ để giúp tránh sốc dame . Cái cần thiết nhất là phải luôn cảnh giác vì chỉ cần bạn lơ là thì tk bug dame có thể tiễn bạn trước khi bạn biết nên làm gì . Bug dame có 1 cái cần thiết là mục tiêu cần đứng yên , nếu bạn ra TLT mà đứng yên trong khi thời đại này có rất nhiều "muỗi hút máu" dame to bay vòng vòng tàn hình 2cn nhảy xuống hút máu thì dù máu bạn có 1x k máu với set đồ ngon vẫn die như thường .
Mình là VM __Bin__ server HV , nói tên ra để mọi người quăng đá cho chính xác

Được sửa bởi MOD02 lúc 04:47 PM 19/02/2015
CongDongGame offline   Trả lời với trích dẫn