PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Lời thân ái gửi tới Anh Em √SaoBăng

[K]athy
30/08/2009, 12:33 PM
Chào anh em, hôm nay Blue viết bài này, trước là có đôi lời muốn nói với mọi người, sau là trả lời 1 số ý kiến đóng góp của Anh Em.

cách đây cũng hơn 2 ngày, 1 mem đã pm và nói với Blue [ xin giấu tên ]: rằng hiện nay BC THA của √SaoBăng ngày trước đã chơi game lại, bạn ý muốn là tổ chức dàn BLD của G lại như trước tức là BC THA, PBC NhocDinh cùng 1 số mem trong BLD khác như _BaoTap_, GaQuay lập lại 1 √SaoBăng như trước. Bạn ấy có tâm sự là ngày trước bạn ý đã ở G √SaoBăng 1 thời gian, sau đó thì nghỉ game để thi ĐH, giờ chơi lại nhưng bị kick khỏi G mà ko hiểu lí do vì sao. Hôm đó bạn ấy đã nói rất nhiều, nên Blue đã ko trả lời và hẹn 1 ngày khác nói chuyệnvì đang bận, bạn ấy xin post câu trả lời lên 4rum để cho mọi người có thể đọc được. Hôm nay Blue xin trả lời đề nghị của bạn ấy như thế này:

Trước hết là cám ơn bạn về những tình cảm bạn đã dành cho G và anh em trong G. Về chuyện bạn nghỉ game 1 thời gian mà bị kick khỏi G là do THA nghỉ game, ko ai quản lí G dẫn tới việc anh em √SaoBăng sang các G khác như ĐầuGấu, THiênMệnh,..v..v...√SaoBăng chìm vào trong quá khứ. Rồi đầu tháng 3 năm 2009, NhocDinh cùng 1 số mem như HamHap, _BaoTap_, GaQuay, Romio đã tổ chức và xây dựng lại G, chuyện tái lập √SaoBăng là do ý kiến của anh HamHap đề nghị, sau đó cùng mọi người thực hiện. G khi đó là có 80 mem nhưng chỉ là các acc phụ hoặc đệ tử ko chơi nữa, nên NhocDinh đã kick để nhường chỗ ưu tiên tuyển mem, quân số lúc ấy là 25 mem.

Dàn BLD đc tổ chức lại như sau BC NhocDinh, PBC _BaoTap_, và từ dấu mốc đó cho đến bây giờ √SaoBăngđã hình thành cho đến ngày nay. Thực ra lúc đầu mọi người bảo lập 1 G khác, tên khác, nhưng NhocDinh đã ko đồng ý vì muốn giữ lại cái tên √SaoBăng với tình cảm mà mọi người đã dành cho nó.

Chuyện bạn đề xuất đưa THA lên BC như trước thì ko thể vì THA hiện tại cùng GaQuay ko còn onl ở HUyền Vũ nữa mà đã lập acc chơi lại ở sv TL, cũng đồng nghĩa với việc THA ko thể quản lí G. Anh _BaoTap_ thì hiện tại phải đi làm nên anh ý ít onl game, chỉ onl vào những giờ CTC với G mà thôi.

Blue đã nói hết những gì có thể nói rồi, bạn muốn biết nhiều hơn thì vào game blue0409, Blue sẽ nói cho bạn hiểu. Thân !

VitieuBao15
30/08/2009, 12:51 PM
:tucgian:thèn ku Buby đúng hem em
:mohoi::mohoi: lão THA này chơi bên TL mà sao tổ chức lại dc

[K]athy
30/08/2009, 12:53 PM
:tucgian:thèn ku Buby đúng hem em
:mohoi::mohoi: lão THA này chơi bên TL mà sao tổ chức lại dc

ko phải BuBy, vấn đề này em đã nói với bạn ấy, nếu như bạn ý ko đồng ý thì em sẽ họp G và cho bạn ấy lắng nghe ý kiến của mọi người:ngu:

dannialju
30/08/2009, 05:50 PM
:tucgian:thiên hạ quy tâm sẽ được, hỏi toàn thể Men hiện nay thử xem, ai đồng ý để THA làm BC lại, việc mọi người quan tâm hiện nay là...nên xây dựng G vững mạnh, đoàn kết, vui vẻ, không ai có thể thay thế BLD G hiện tại, các bạn rất được lòng dân và được mọi người yêu quý, do vậy, nếu có sự thay đổi sẽ làm cho G tan rã ngay lập tức..:tucgian::tucgian:, do vậy TÔI KHÔNG MUỐN CÓ SỰ THAY ĐỔI NÀO KHÁC HIỆN TẠI

ký tên: Đại ca HAM HAP

[K]athy
30/08/2009, 06:26 PM
:tucgian:thiên hạ quy tâm sẽ được, hỏi toàn thể Men hiện nay thử xem, ai đồng ý để THA làm BC lại, việc mọi người quan tâm hiện nay là...nên xây dựng G vững mạnh, đoàn kết, vui vẻ, không ai có thể thay thế BLD G hiện tại, các bạn rất được lòng dân và được mọi người yêu quý, do vậy, nếu có sự thay đổi sẽ làm cho G tan rã ngay lập tức..:tucgian::tucgian:, do vậy TÔI KHÔNG MUỐN CÓ SỰ THAY ĐỔI NÀO KHÁC HIỆN TẠI

rất cám ơn về ý kiến đóng góp của anh LOng :mimcuoi:

Kí tên: ĐẠI CA HÂM HẤP

đọc dòng nì mún chọi dép:lungtung:

sieuway
02/09/2009, 11:19 AM
thôi đừng chọi dép papa lô , để lô chọi gạch cho :)) , việc đề nghị cho anh THA lên làm BC lại là vô lý , bây giờ anh ấy onl bên TL với chị hoa , chỉ lâu lâu mới qua HV , nếu anh THA lên làm BC với tình trạng onl thế thì sao quản lý đc mem G , do vậy nếu anh THA làm BC G sẻ không có kỹ luật , rùi sẻ giải tán như hồi ảnh không onl thôi

dannialju
02/09/2009, 11:32 AM
thôi đừng chọi dép papa lô , để lô chọi gạch cho :)) , việc đề nghị cho anh THA lên làm BC lại là vô lý , bây giờ anh ấy onl bên TL với chị hoa , chỉ lâu lâu mới qua HV , nếu anh THA lên làm BC với tình trạng onl thế thì sao quản lý đc mem G , do vậy nếu anh THA làm BC G sẻ không có kỹ luật , rùi sẻ giải tán như hồi ảnh không onl thôi

:tucgian:thằng Lo nhok kia..có tin papa cắt o0o ko hả?..cho mi thành con gái...đem bán "lấu xanh" kiếm tiền nhậu :haha::haha::haha:

[K]athy
02/09/2009, 02:22 PM
:tucgian:thằng Lo nhok kia..có tin papa cắt o0o ko hả?..cho mi thành con gái...đem bán "lấu xanh" kiếm tiền nhậu :haha::haha::haha:

ai mà thèm mua lô, xấu vật vã đê tiện và xấu 1 cách sỉ nhục người nhìn =))

sieuway
02/09/2009, 05:56 PM
cả khối người đòi mua mà ta hem bán đó nha , =)) ai nhìn cũng phải ghen tị , pa đem con bán lầu xanh thì nó trả pa = cả núi kim cương ýk :))

[K]athy
02/09/2009, 05:58 PM
cả khối người đòi mua mà ta hem bán đó nha , =)) ai nhìn cũng phải ghen tị , pa đem con bán lầu xanh thì nó trả pa = cả núi kim cương ýk :))

vâng nhưng kim cương = NHỰA ý :non:

dannialju
02/09/2009, 06:15 PM

:haha:kệ bán con có tiền xài là oki...Bán Lo Lo đây..xin mời bà con vô đấu giá (sợ ko ai mua quá..:lungtung:)

SonOfH3ll
18/09/2009, 09:20 PM
can mua nguoi` ve` lam` nguoi` hau^` day ai co nha~ hung pm :lamsao::lamsao:

linhtho
19/09/2009, 07:57 AM
=)) túm đc lão THA ở G Evolution bên sv TL................................................ .......................

rock9090
26/10/2009, 09:55 PM
truy tìm trẻ lạc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hiện nay gia đình tôi đang bị thất lạc một em bé cao 2m4, nặng 30kg, khi ra đi mặc quần vịnh trang màu xanh đọt chuối, áo sơn minh hải thệ màu kiêm phấn sắc, đầu tóc bù xù, chân tay huênh hoác, mặc mũi hốc hác, có tên hamHap.
ai biết bé HamHap ở đâu xin vui lòng báo ngay cho gia đình tôi hoặc báo vào số máy gia đình tôi 088 113. hoặc số 0986300377, khi không có yêu cầu nhắc máy thì vui lòng để lại lời nhắn: tôi đã tìm gặp quỷ rồi:choangvang::choangvang:

dannialju
27/10/2009, 09:22 AM
truy tìm trẻ lạc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hiện nay gia đình tôi đang bị thất lạc một em bé cao 2m4, nặng 30kg, khi ra đi mặc quần vịnh trang màu xanh đọt chuối, áo sơn minh hải thệ màu kiêm phấn sắc, đầu tóc bù xù, chân tay huênh hoác, mặc mũi hốc hác, có tên hamHap.
ai biết bé HamHap ở đâu xin vui lòng báo ngay cho gia đình tôi hoặc báo vào số máy gia đình tôi 088 113. hoặc số 0986300377, khi không có yêu cầu nhắc máy thì vui lòng để lại lời nhắn: tôi đã tìm gặp quỷ rồi:choangvang::choangvang:

:kinhkhung::kinhkhung:HamHap qua chiến ca rùi..và đã thành Thần Thú QH SoLoBi, full set +12, hehehehe:haha::haha:

rock9090
27/10/2009, 06:36 PM
:lamsao::lamsao::lamsao: chảnh, :lamsao:

ah anh yêu, cho con tit của em bêb CC mấy cái +8 đi, hic:lungtung::lungtung: