PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Những người ra đi

AngelCT
08/03/2010, 01:21 AM
"Cuộc vui nào rồi cũng sẽ tàn" !!! Ang cũng không ngoại lệ ! :khochiu:Từ lúc lập G đến bây giờ có lẽ có rất nhiều người ra đi như Ang.Ang xin lỗi mọi người vì ra đi không một lời từ biệt !! Có một vài lý do làm cho Ang không thề chia tay mọi người ! Ang nhớ G lắm,nhớ anh em lắm! Vì công việc,học tập mà Ang không thể tiếp tục sống trong thế giới TGHM cùng anh em được nữa,tuy là thế giới ảo nhưng tình cảm là thật.....Mong rằng anh em se nhớ Ang như nhớ một người bạn,một thằng em...Hôm nay là 8/3 ruj,chúc chị em phụ nữ một ngày thật hạnh phúc....chúc anh em trong G luôn vui và thoải mái....

[K]athy
08/03/2010, 11:05 AM
Vì cuộc sống đôi khi con ngta phải từ bỏ những thú vui của mình để xây dựng cuộc sống thực, ai cũng vậy cả mà :)
AngelCT sẽ lun là 1 ng bạn, 1 ng anh em của tất cả mọi người dù là còn chơi TGHM hay ko, điều đó mãi mãi sẽ ko thay đổi, đã từng là anh em thì mãi mãi sẽ luôn là anh em.
Chúc anh Ang luôn vui, gặp nhiều thành công trong cuộc sống :hon:

Happy_83
08/03/2010, 07:11 PM
"Cuộc vui nào rồi cũng sẽ tàn" !!! Ang cũng không ngoại lệ ! :khochiu:Từ lúc lập G đến bây giờ có lẽ có rất nhiều người ra đi như Ang.Ang xin lỗi mọi người vì ra đi không một lời từ biệt !! Có một vài lý do làm cho Ang không thề chia tay mọi người ! Ang nhớ G lắm,nhớ anh em lắm! Vì công việc,học tập mà Ang không thể tiếp tục sống trong thế giới TGHM cùng anh em được nữa,tuy là thế giới ảo nhưng tình cảm là thật.....Mong rằng anh em se nhớ Ang như nhớ một người bạn,một thằng em...Hôm nay là 8/3 ruj,chúc chị em phụ nữ một ngày thật hạnh phúc....chúc anh em trong G luôn vui và thoải mái....

:dangyeu:
Thiên thần chăn trâu... lâu lắm mới thấy xuất hiện. Tự nhiên biến mất không 1 lời từ biệt là sao... ta hận mi vì cái chuyện hứa với ta mà không làm được :danhdau:

[N]hocDinh
15/03/2010, 03:05 PM
:dangyeu:
Thiên thần chăn trâu... lâu lắm mới thấy xuất hiện. Tự nhiên biến mất không 1 lời từ biệt là sao... ta hận mi vì cái chuyện hứa với ta mà không làm được :danhdau:

:dauhang:Chị bự dữ quá hà.Ụt ụt:dangyeu::dangyeu:

[K]athy
15/03/2010, 04:12 PM
hocDinh;1707552']:dauhang:Chị bự dữ quá hà.Ụt ụt:dangyeu::dangyeu:

kì này xã có bị óanh thì em ko can đâu ý :biumoi:

vuaho1990
19/03/2010, 08:07 PM
ai đag
spam ơ đây
Dinh oi tơ đây ne .Vuaho đay

[N]hocDinh
23/03/2010, 11:50 AM
Hix.Nhớ ......chít á.............Sr vuaho.Nghe quen quen.Mà quên quên....:chaymau::chaymau:.Bx khĩiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:thangloi::dacy:

[K]athy
23/03/2010, 02:45 PM
ai đag
spam ơ đây
Dinh oi tơ đây ne .Vuaho đay

:nghivan:bạn còn chơi ở HV hem, nếu còn thì log game pm blue0409 nhá :dacy:
hocDinh;1717708']Hix.Nhớ ......chít á.............Sr vuaho.Nghe quen quen.Mà quên quên....:chaymau::chaymau:.Bx khĩiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:thangloi::dacy:

:antat: pặc pặc :antat:

bé su
12/05/2010, 12:50 PM
ôi Nhóc:them::them: :them:
nhớ anh em G sao Băng quá đi trời ơi là trời:chaymau::chaymau:

[K]athy
12/05/2010, 01:11 PM
ôi Nhóc:them::them: :them:
nhớ anh em G sao Băng quá đi trời ơi là trời:chaymau::chaymau:

:nghivan:bẹn nào thế nhỉ :nghingo:

Wesley
12/05/2010, 02:03 PM