PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Topic Mua Bán Trao Đổi Nguyên Liệu , Vật Phẩm , Đồ Đạc + Gold Giữa Anh Em Trong Bang!

_[HD]*Gojthamtenem_
20/09/2010, 11:06 AM
:nghich: Để thuận lợi cho việc mua và bán giữa anh em trong G mình lập ra topic này để mọi người vào đây tham gia mua và bán:
+ Ai có đồ , nguyên liệu cần cần bán (giá cả Lên rẻ hơn 5% >>10% so với chợ , Không é buộc phải rẻ hơn có thể bằng giá cả thị trường)!
+ Người cần mua có thể vào đây đăng ký mua đồ NL , VP sau đó ai có bán sẽ pmm lại theo nick trong game :
@: Mọi người mua bán vui vẻ hòa đông vì 1 Bang phát triển và vững mạnh!

vuaanmay
20/09/2010, 12:11 PM
:haha: NL HH 90, 99 các loại
:haha: lak 6s, 2cn, 12s ai mua pé để giá = 50% ngoài chợ
:nghingo: mua HTT, thẻ XX đây

2tay_2sung
20/09/2010, 12:22 PM
chơi nhỉ topic này cũng hay đấy đáng khen đáng khen:hon::hon::bitmieng:

_[HD]*Gojthamtenem_
20/09/2010, 01:58 PM
chơi nhỉ topic này cũng hay đấy đáng khen đáng khen:hon::hon::bitmieng:

vậy thì cảm ơn HD đi :xauho:

:haha: NL HH 90, 99 các loại
:haha: lak 6s, 2cn, 12s ai mua pé để giá = 50% ngoài chợ
:nghingo: mua HTT, thẻ XX đây

Lak 2CN và 6s bán giá nhiêu :nhamhiem::nhamhiem:
ta đăng ký mua :dacy:
@: Mua ma na 90 SLLLLLLLLLLLLLLLLL 2k2/1 bình ai có bán mình nhé :xauho:
uppppppppppppppppppp!

SieuBuBu
21/09/2010, 11:57 AM
cái 2 pic này đối với G là rất tốt.nhưng dẫu sao PBC cũng đã dính chưởng blog luôn acc nên mọi người nên nhớ,đã bạn bè GD những cái trong G thì nên nói rõ trước G.thứ 2 là nên luôn luôn nhớ mail đăng ký của mình vì nếu mà vô tình bạn đang cầm đồ hack mà thằng đưa đồ hack cho bạn hok giải thích với GM ah nó hack và có khi bạn quên mail bạn là bạn mất acc như chơi đấy.chỉ nên nói rõ trước G khi GD đồ ngon và cần thiết lập 1 đội khiếu nại việc mem bị mất acc do những lý do củ chuối:data: ta chỉ góp ý vậy thôi chúc các kiến thợ kiến cắn và kiến không cắn không gặp bất cứ trở ngại nào trong việc chơi game