PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tìm người xưa

quynhphongth
08/01/2011, 04:27 PM
Xin chào anh em Thiên Hạ, hiện mình đang tìm 1 người bạn nick game là : vkhanh07 . Mình đã mòn mỏi tìm người này suốt 2 năm trời trên @ mà đến giờ vẫn không có tung tích. đến tháng 9/2011 là tròn 3 năm :roile:

Thông tin : ( đây là thông tin của 2 năm về trước)
Nick : vkhanh07 , perfectworld , thuvodanh
Người này tên Khánh . quê ở Hà Tây (cũ) , sống ở Đồng Nai .

Vậy anh chị em trong G những người chơi lâu năm hoặc mới chơi nếu có tung tích về người này thì vui long pm tôi nha. (Nick : Mika2 hoặc Mika3) .

Cảm ơn đã đọc , sẽ hậu tạ khi cung cấp thông tin chính xác :mimcuoi:

dongnam021
08/01/2011, 04:38 PM
:haha::haha:vote cho bạn vì tình bạn xa xưa vẫn kiên trì tìm kiếm:haha:

langtusay
08/01/2011, 05:15 PM
:cau:mong bạn sớm tìm được người bạn đó, có lẽ người đố rất quan trọng với bạn:nghich:

quynhphongth
08/01/2011, 06:49 PM
:cau:mong bạn sớm tìm được người bạn đó, có lẽ người đố rất quan trọng với bạn:nghich:

Bạn ấy là người bạn đầu tiên của mình trong game. Đã 1 thời gian khó cùng chia sẻ với nhau . Giờ tuy không giàu có nhưng cũng đủ sống , vậy mà người xưa nay còn đâu. :phatsau:

Ai biết thông tin vào về vkhanh07 làm ơn pm tôi.

Chíp_hôi
08/01/2011, 08:11 PM
ủa Bi ah,mình cũng tìm Bi mòn mỏi mấy năm nay.Bi khỏe ko cho mình số fone đi.Từ sau khi Bi cua nhỏ ghệ cũ của mình,tụi mình giận nhau ko liên lạc nữa,thấy hồi đó ngốc quá Bi hen.Giờ Bi với nhỏ HP ko?.Nghe nói đã cưới nhau rùi hả Bi.Chúc mừng 2 ng nha,có j Bi cho mình số fone nha,chuyện cũ bỏ qua nha Bi.
Thân: 1 ng bạn cũ

ném đá
08/01/2011, 09:30 PM
Mình cũng tìm 1 người bạn cũ, chơi acc VL Cloud, char nam, quen biết từ hồi TGHM 2007. Hồi đó mình chơi acc *VõTòng* class KK, char nam, giờ không còn chơi, :(

chang trai cao thuong
09/01/2011, 03:02 PM
:khochiu: thế giới hoàn mỹ quả là gắn lại mọi người gắn liền với kỷ niệm đẹp
chúc mọi người tìm được ngừoi xưa:hon:

o_Til_o
13/01/2011, 11:50 AM
a mon men vào tận đây rồi à, hjx, chắc tên đó nghỉ rùi a ơi, cách 2 năm liền a có onl thường đâu mà hắn liên lạc, thân thế sao hùi đó a hok xin hắn nick yahoo có fai dễ hơn hok :lanh:

chang trai cao thuong
13/01/2011, 12:17 PM
╬Justice╬, Alliece anh em nào ở 2G cũ với bé vào 8 cái nào
:phatsau:

quynhphongth
13/01/2011, 08:17 PM
╬Justice╬, Alliece anh em nào ở 2G cũ với bé vào 8 cái nào
:phatsau:

Muốn 8 vui lòng rời khỏi topic của tôi mà 8.
1 lần nữa UP lên xem thử coi có được tí hy vọng nào không ? :khochiu:

chang trai cao thuong
13/01/2011, 09:33 PM
Muốn 8 vui lòng rời khỏi topic của tôi mà 8.
1 lần nữa UP lên xem thử coi có được tí hy vọng nào không ? :khochiu:

:mimcuoi: xin lỗi bạn vì đây là box G mình ko muốn lập cái top thế này nữa vì nó quá thừa thãi.Chẳng qua tôi nghĩ cùng G cái tên top để mọi người vào đây tìm xem người xưa có còn on hay ko mà up cái top này nó lên để mọi người ai thấy mà ghé vào
còn nếu bạn ko phải ở G :ngu: thì đừng vào đây lập topic :ngu:

Còn xin lỗi bạn chứ :haha: tiêu dao quán với chatbox đủ để 8 rôi

ngochad09cn4
13/01/2011, 09:57 PM
đọc 2 pic thì hình như đây là mem của Perfect server Chu Tước , của BC Dark_Wind phải ko ??
nếu phải thì cho tim ta gặp lại anh em cái nhỉ

Nam_Phương
14/01/2011, 07:05 AM
Sao chủ thớt không qua mấy cái box chung như tự xử lý hay tiêu dao quán mà post bài nhỉ, chắc gì người cần tìm đã hay vào mấy box G đọc đâu. Dù sao cũng chúc sớm tìm lại được cố nhân

quynhphongth
14/01/2011, 07:49 AM
đọc 2 pic thì hình như đây là mem của Perfect server Chu Tước , của BC Dark_Wind phải ko ??
nếu phải thì cho tim ta gặp lại anh em cái nhỉ

Bạn nói chính xác đó. Tôi đang tìm người G Perfect ser Chu cũ. Tên Dark_Wind giờ vẫn còn online nhưng acc đã đổi chủ nên hy vọng "khai thác" thông tin từ lão này coi như đứt.

quynhphongth
14/01/2011, 07:50 AM
Sao chủ thớt không qua mấy cái box chung như tự xử lý hay tiêu dao quán mà post bài nhỉ, chắc gì người cần tìm đã hay vào mấy box G đọc đâu. Dù sao cũng chúc sớm tìm lại được cố nhân

Tôi lập ở topic của G trước , nếu không được thông tin gì nhiều thì lết ra "tự xử lý". Đường còn dài nên phải từ từ :mimcuoi: