PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Ma tôn tu thân!

levietthanh
16/06/2011, 11:23 AM
:phatsau:Buồn quá!
Lâu rồi cũng không có vào được game 8 thấy nhớ anh em quá. Không phải vì không có diều kiện vào mà thời gian này :metmoi: lên chùa tu đã luyện full bk rồi xuống núi.
:bimat:Trong thời gian TC ngieemj được vài điều này muốn chia sẻ cùng anh em trong G
- Game hoàn mỹ là game đẹp, đẹp ở ngay cái tên gọi của nó những bạn ơi hoàn mỹ là thực tại cuộc sống mới bền vững còn thế giới ảo chỉ những gì ta mơ ươc và mô phong thôi. Hãy sống sao cho thực sự hoàn mỹ với thực tại nha các bạn.
- Ở đâu cũng có sự tranh đua mạnh yếu, quyền lực đừng vì một thế giới ảo mà mất đi tính cách mất đi thời gian và tiền bạc. Hãy hòa vào hoàn mỹ thật giản dị ta sẽ cảm nhận được cái hoàn mỹ không những ở trong game mà còn ở thực tại >>> cái đỉnh của sức mạnh, quyền lực là sự kết thức....:metmoi:
- Nhân cách của con người bộc lộ trong game là phản ánh thực tại con người.
:phatsau:Trước khi viết nghĩ được nhiều mà khi viết quyên hết rùi huhu.
Nhân tiện đây nhắc mấy pé trong G phải chăm chỉ học hành không mê game quá lại thi rớt là đanh mất tương lai đấy nha!:bimat:Nhất là Pé Chanh Pé Út ....Pé vân kìn nữa.
:bimat:Cầu trời không pé nào đọc bài viết này.

ap24320126
17/06/2011, 09:37 PM
Mong a Thành sẽ sớm trở lại để cùng có những phút giây thư giản thoải mái cùng mọi người. Nhân tiện cũng thks a Thành về những món đồ hôm trước :mimcuoi::mimcuoi:

levietthanh
30/06/2011, 11:34 AM
Mong a Thành sẽ sớm trở lại để cùng có những phút giây thư giản thoải mái cùng mọi người. Nhân tiện cũng thks a Thành về những món đồ hôm trước :mimcuoi::mimcuoi:
:haha:Chắc tranh thủ xuống núi thôi chú tu nhiều quá nhập ma đạo chắc thiên hạ loạn quá.:xauho:

_ROSY_
30/06/2011, 12:53 PM
:nghich: ấy ấy em là vẫn ngoan đều ấy nhá
Đã giao acc 1 thời gian rùi hehe
:biumoi: thế mà chẳng có kẹo hixhix:roile:

levietthanh
01/07/2011, 09:43 AM
:nghich: ấy ấy em là vẫn ngoan đều ấy nhá
Đã giao acc 1 thời gian rùi hehe
:biumoi: thế mà chẳng có kẹo hixhix:roile:

:haha:Bim bim hay sank vậy bế út.:nghingo::nghingo::nghingo:...mà em nói em ngoan a nghi ngờ quá:nghingo:

_ROSY_
02/07/2011, 04:52 PM
:haha:Bim bim hay sank vậy bế út.:nghingo::nghingo::nghingo:...mà em nói em ngoan a nghi ngờ quá:nghingo:

:haha: anh có thể test hí hí :them: Út chịu dame hết:chaymau:

levietthanh
04/07/2011, 12:00 PM
Sư tử hống nè. Thiên hỏa cuông long nè. Phi long kích. Tuyệt đối lĩnh vực nè. Hồi mã thương nè......Út hi sinh.he he

_ROSY_
08/07/2011, 07:55 AM
Sư tử hống nè. Thiên hỏa cuông long nè. Phi long kích. Tuyệt đối lĩnh vực nè. Hồi mã thương nè......Út hi sinh.he he

:kinhkhung::kinhkhung: trời ơi nà trời hihi' come_on please :them: I'm waitting:nghich:

manhhung345
02/10/2011, 09:00 AM
thức lâu mơí biết đêm dài
ở lâu mơí thâý đâu là trắng đen
hư hư thực thực như sương
trước là quân tử sau là tiêủ nhân
nhưng mà bản chất con ngươì
có che có đâỵ........ có ngày hiện ra