PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thông báo : Sắp xếp lại G

RongPNam
10/08/2011, 11:19 AM
Tình hình là đã có TGHM 2012 được vài hôm, G gần full slot nhưng quá vắng vẻ!!!
Mình định lập thêm 1 G mới để các bạn đưa các acc mới vào G, nhưng thấy cũng không cần thiết, vì vậy phải dọn bớt acc trong G để nhường chỗ cho các bạn đưa acc class mới về, cụ thể như sau :

1. Đề nghị các bạn có acc trong G, chỉ giữ lại tối đa 2 acc (class cũ) trong G và gửi thư về cho ☆ÎRồngÎ☆ để xác nhận acc trong G trong thời hạn 1 tuần kể từ hôm nay 10/8/2011.
2. Quá thời hạn trên, tức là từ ngày 18/8/2011 tất cả các acc không gửi thư về cho ☆ÎRồngÎ☆ trên game hoặc qua Email thuycoc.tghm@yahoo.com để xác nhận sẽ bị trục xuất khỏi G. Các bạn tự tìm hiểu cách gửi thư trong game.
3. Các bạn có thể đưa về G tối đa 2 acc theo tộc mới mà TGHM 2012 vừa update.
4. Vì sự ổn định và phát triển chung của G, rất mong các bạn thực hiện tốt chủ trương này.

Thông báo này đã hết thời gian, và một số acc chưa đăng ký và hầu như không online đã được trục xuất ra khỏi G để lấy thêm slot cho việc tuyển mem. Tất cả các acc còn lại chưa đăng ký có thể bị trục xuất bất kỳ để lấy thêm slot tuyển mem trong trường hợp G full slot.
:mimcuoi:

Chúc các bạn luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công !!!
Thân !!! :data:

cátbụi
13/08/2011, 01:10 PM
đại ca ơi. em không bít dùng mail. em sẽ gửi thư về hòm thư trong game nhé. he he

RongPNam
13/08/2011, 03:40 PM
đại ca ơi. em không bít dùng mail. em sẽ gửi thư về hòm thư trong game nhé. he he

He he .... cái nào cũng được, kiểu nào cũng tốt, thế nào cũng chuẩn, .... miễn là có gửi thư xác nhận là UK roài em iu :hon::nghich:

KiraTaken
15/08/2011, 10:54 PM
thân rồng có một cộng gân
gân mà bị rút hỏi làm sao đây
gân rồng e để buộc giày
nhìn vào dây buộc nhớ ngay anh rồng

KiraTaken
15/08/2011, 10:57 PM
kính thưa các a chị e già trẻ lớn bé kính thưa quý zi đại biểu của thủy cốc :mimcuoi: theo tình hình này e thấy a rồng có nhiệt huyết nhưng các bạn lại thiếu nhiệt tình để hưởng ứng phong trào làm mới cái cốc:lamsao: nhất là tên catbui:phanno:

KiraTaken
17/08/2011, 02:21 AM
sao mà buồn quá đi thôi:khochiu:
đúng là cuộc đời:biumoi:
vạn sự khởi đầu nan.Giang nan bắt đầu nản:khochiu:
sức người có hạn, hoạn nạn thì liên miên:biumoi:
hành động bình thường , sao mà khó quá:dauhang:

RongPNam
17/08/2011, 01:02 PM
sao mà buồn quá đi thôi:khochiu:
đúng là cuộc đời:biumoi:
vạn sự khởi đầu nan.Giang nan bắt đầu nản:khochiu:
sức người có hạn, hoạn nạn thì liên miên:biumoi:
hành động bình thường , sao mà khó quá:dauhang:

Không có gian nan để thử mình,
Thì sao biết hết được nhục .... vinh ???
Đời người ... một cuộc trường chinh,
Mấy ai biết trước mai mình về đâu !!!
Tự nhủ lòng .... thôi bớt u sầu,
Thế thời phải thế .... biết làm sao !!!
Phóng lao thì phải theo lao,
Mặc cho thành bại thế nào cũng vui !!!
Có ngã đau, cũng cố mỉm cười,
Lại đứng lên, lại tiếp tục thôi !!!
Vui lên nào bạn mình ơi :hon:
Sống cho trọn vẹn kiếp người mong manh ... !!! :nghich:

Hãy đi cho đến cuối con đường mình đã chọn mới biết được hết những khổ đau, và phải qua hết tất cả mọi khổ đau mới tìm được hạnh phúc ......
Mà ..... hạnh phúc là bất chợt ....... :mohoi::mimcuoi:

KiraTaken
17/08/2011, 02:26 PM
đúng thật là nên đứng dậy để đi tiếp con đường nhưng khó khăn quá,tgmh đối với kira 3 năm trc cũng đã ko còn hoàn mỹ ko bk vì 1 lí do nào đó , kira quen ai đều bị bỏ rơi và lừa dối , bước vào game để giải bỏ hết phiền muộn đời thường nhưng vào game kỉ niệm vui thì ít kỉ niệm buồn thì vô tận . vào game nhìn cảnh'người buồn cảnh có vui đâu bao h'.đúng là ko thể bk trc tương lai sẽ về đâu và ko bk có còn dám hi vọng và tin ai nữa chỉ muốn vui vẻ bên mọi người g thủy cốc thời gian nào hay thời gian ấy:mimcuoi:
chia sẽ bài thơ kira làm = tên của ngừoi iu cũ kira nè:bitmieng:
LÊ bước tìm người trên lối xưa
THỊ phi hờ hững đời rẻ khinh
THU qua đông tới mùa thay đổi
THỦY cạn non mòn khổ vì ai?:phatsau:
X X X X X XX XX X X X X XXXXX :mimcuoi: XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX XXXXX
+(cộng) cho đời muôn vạn niềm tin
-(trừ) đi những gì đau khổ nhất
x(nhân) tình yêu muôn vạn yêu thương
:(chia) đều hạnh phúc cho mai sau
?(hỏi) khoảng thời gian còn lại
....... Ai sẽ là người iu tôi?????????????????:phatsau:

KiraTaken
17/08/2011, 03:35 PM
Giọt nước mắt rơi bởi em nhiều rồi,giờ đây anh không thể nào như vậy,và anh không,cho con tim thơ ngây,được phép khóc lóc bởi vì em.

Giọt nước mắt sẽ chẳng dư thừa nhiều,để anh rơi tiếp khi trái tim em đành gạt tên anh sau bao lâu yêu nhau,khi anh không có lỗi chi mà tại sao.

Dù ngày mai đôi ta mỗi đứa đi một nơi,rồi sẽ có những lúc anh nhớ người,bởi vẫn biết anh luôn yêu thương em thật nhiều mà tự hứa anh sẽ không khóc thêm 1 lần.

Dù ngày mai 2 ta lỡ có khi gặp nhau thì hãy cứ gấp bước đi qua mau nhé người,chớ quyến luyến nhau chi em cho thêm nhói lòng,mình hãy xem nhau giống như khách đi chung 1 đường:phatsau:

muoitydola
23/08/2011, 11:35 PM
ạc topic toàn 2 lão này tự sướng .
ah em vẫn có acc tk WIND trong G a Trung nhá . tuần này CTC xong e vè:nghich::nghich:

cátbụi
28/08/2011, 07:52 PM
haha. gio moi bit la co ke noi xau menh. gom that... toi nay ve lam thit. bi gai bo roi gio dam ra da deu bang huu. theng nay hu qua...