PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Đề cử BLĐ G Thủy Cốc

RongPNam
26/08/2011, 07:23 PM
Mình lập 2pic này là để các bạn trong G đề cử các vị trí chủ chốt trong BLĐ G
Các vị trí đó là 01 Phó Bang chủ và 4 Đường Chủ
Các bạn có thể cho ý kiến và nêu đích danh người được đề cử, mình sẽ thông báo họp G và Quyết định chính thức về thành viên BLĐ G ngay trong đầu tuần sau, ngoài ra 2pic này cũng là 2pic để các bạn góp ý cho hoạt động của BLĐ G từ thời điểm này về sau.
Rất mong các bạn quan tâm và đóng góp thật nhiều ý kiến XD cho BLĐ G hoạt động thật tốt và hiệu quả.
Thân!!!
:data::data::data:

muoitydola
28/08/2011, 08:11 AM
hehe g minh neo người chẳng bít nên đề cử ai .

cátbụi
28/08/2011, 07:49 PM
vụ này có vẻ khó xong đây... đại ca chỉ định thôi... G mình có vẻ rất ít người vào diễn đàn ^^:lungtung:

trước hết mình xin giới thiệu mình là cát bụi (catbui) mới vào G. mong được mọi người giúp đỡ haha
mình xin có mottj chút ý kiến như sau:
1- vị trí Phó Bang Chủ theo bụi thấy thì bạn ^^Thanh^^(tên ngoài đời mình không rõ) và bạn Hùng (Kira) là có khả năng đảm nhận được vị trí này
2- vị trí 4 Đường Chủ thì bụi mới nhận thấy bạn Vũ Linh Hoang(em gái tạm thời của Kira), bạn BIVân và bạn Tiên Thú Baby là đảm nhận tốt(2 vị trí nữa bụi bầu sau :D...)
Đó chỉ là ý kiến cá nhân của mình, có gì không phải mong được mọi người bỏ qua... hehe xin cảm ơn! :D

Strawberry
29/08/2011, 11:22 AM
Em củng bon chen 1 chút ko có ý j hết , các chức vị cứ để như cũ là hợp lý nhất ! Đóng gópcho G nhiều hay không em không biết nhưng rất có tình cảm và tâm huyết với cả G. Không cần phải thay đổi gi hết ! Tránh tình trạng toàn thành phần quen bik và chỉ chơi với nhau như bạn catbui đã chỉ định !
P/s : Nếu mà các mem it lên 4rum ấy anh có thể gửi thư trong game tới từng cá nhân, từ đó họ sẽ cảm thấy mình có dc 1 chút giá trị nào đó và thấy rằng anh có lòng thành và nghiêm túc khi muốn quản lý, tất nhiên là em nghĩ anh rất là bận như đã nói với e , anh đừng gánh một mình... hãy kêu gọi anh ạ, đừng chỉ với hình thức nhỏ là thông báo kênh G hoặc tuyên ngôn ! em xin hết !
[ TRước khi viết đã chuẩn bị tinh thần gạch guốc vô mặt đềy đủ ! em đã 3 CN miễn nhiễm ố hô hô hô ]

cátbụi
30/08/2011, 04:20 PM
Mình không có vấn đề gì với góp ý của bạn. đó cũng có thể là một ý kiến hay... Nhưng!
1- G la của mọi người, không phải của riêng BC . Nên đã vào G nên có chút ý thức tối thiểu một chút. BC đã thông báo như vậy bạn thấy chưa nhiệt tình sao? chẳng lẽ ngồi gõ tên gần 200 cái tên để gửi thư mới nhiệt tình,như vậy người được nhận thư mới có cảm giác được tôn trọng,kính nể trong G sao?
2- Về đè cử của mình. Mình chỉ biết có mới bạn đó vì thấy họ hay nói chuyện kênh G, nên có suy nghĩ họ là những con người vui vẻ,nhiệt tình, rễ gần^^ nên mới có ý kiến như vậy. bạn có ý kiến về đề nghị của mình như vậy sẽ làm cho một số bạn suy nghĩ mình lập phe cánh trong G đó. haha (mong rằng bạn cũng đừng hiểu nhầm nhé vì tớ cũng chỉ chơi với KiraTaken mà thôi ^^)

Strawberry
31/08/2011, 11:03 AM
Mình không có vấn đề gì với góp ý của bạn. đó cũng có thể là một ý kiến hay... Nhưng!
1- G la của mọi người, không phải của riêng BC . Nên đã vào G nên có chút ý thức tối thiểu một chút. BC đã thông báo như vậy bạn thấy chưa nhiệt tình sao? chẳng lẽ ngồi gõ tên gần 200 cái tên để gửi thư mới nhiệt tình,như vậy người được nhận thư mới có cảm giác được tôn trọng,kính nể trong G sao?
2- Về đè cử của mình. Mình chỉ biết có mới bạn đó vì thấy họ hay nói chuyện kênh G, nên có suy nghĩ họ là những con người vui vẻ,nhiệt tình, rễ gần^^ nên mới có ý kiến như vậy. bạn có ý kiến về đề nghị của mình như vậy sẽ làm cho một số bạn suy nghĩ mình lập phe cánh trong G đó. haha (mong rằng bạn cũng đừng hiểu nhầm nhé vì tớ cũng chỉ chơi với KiraTaken mà thôi ^^)
1 Thế bạn ko biết a Trung đã nắm trong tay danh sách dk từgn acc trong G à, anh nhỉ ? :nghich:. Mình đã từng thấy 1 BC đã gửi thư huy động như thế nào, và cảm giác là mình có giá trị và làm hết mình vì cái G đó :ngannguoi::ngannguoi:
2 Phải rồi ! Quen có nhiêu đó ngừi rồi bưng hết nhiu đó ngừi lên làm chức ,ko phải phe phái thì là cái rì, đừng suy nghĩ theo hướng 1 chiều bạn nhé:nghich::nghich::thangloi:
P/s : Với lại ý, bạn trong G thì tôn trọng 1 chút, bạn đi pk ngừi khác rồi để ngừi khác lôi G đỡ đạn thay bạn thì ko có vui j đâu bạn à !

levietthanh
31/08/2011, 04:48 PM
Cám ơn bạn catbui đã đề cử mình(^_^) chức PBC hay chức vị trong G nó không quan trọng các bạn à. Quan trong là khi các bạn tham gia vào G thấy được đó là ngôi nhà thực sự cho bạn xây dựng cho bạn đóng góp và tìm được niềm vui...và biết đâu ở đó tìm được một nửa của riêng mình thì sao.
A Trung tức BC Rồng hiện nay là một người có tuổi nhưng rất nhiệt tình vì anh em trong game và cũng chính vì anh mà mình còn chơi game này... Mình đã đảm nhiệm chức PBC G một thời gian dài bây h do công việc quá bận mình không có time để oli nắm tình hình anh em trong G.Hix mình đã xin làm thường dân nhưng không vì vậy mà bỏ mặc anh em trong G. Việc bầu PBC hay các vị trí trong G BC đã bàn rất nhiều với mình và cũng đã ứng cử một vài vị trí rồi nhưng BC muốn các bạn ưng cử hay đề cử một số bạn có time và có nhiệt huyết về G ra đảm nhiệm để có thể giải quyết một số việc trong khi BC không ol được...
--Cuộc sống có lúc vui lúc buồn lúc sang giàu lúc khó khăn Thủy Cốc có lúc thăng lúc trầm có lúc chỉ là cái cốc những hay nhìn vào một tương lai xa hơn...tương lai đó do ta xây dựng từ hôm nay--

0hMyGod
31/08/2011, 08:56 PM
hehe lâu lâu mới vào diễn đàn, giờ mới biết G mình có topic này, cũng mạn phép xin đề cử 1 số tên tuổi online thường xuyên vào các vị trí chức sắc trong G: catbui, oHITMANo, KiraTaken, còn tên thành ghẻ thì nằm sẵn trong BLD rồi nên khỏi bầu.
@anh Trung: tháng này em đang tập trung cho đám cưới nên ko dám đảm nhận chức vị gì, có thời gian rảnh thì giúp mem trong G, ko thì toàn cắm auto, anh em thông cảm cho em. Sắp tới công ty lại chuyển trụ sở, có camera theo dõi nên cũng khó online ban ngày như bây giờ. Nếu thời gian tới vẫn online thường xuyên được thì em xin đảm nhận 1 chức vị giúp mem làm Q :))

KiraTaken
07/09/2011, 10:51 PM
:thangloi:chào các sinh linh
đá lâu ko vào diễn đàn vào thấy ồn ảo nhỉ đối với mình cái chuyện có làm chức jì trong g hay ko làm a trung đã bk nhưng mà cái bạn jì đó nói cái jì mà phe cánh nghe ghê vậy chẳng qua đó là ý kiến thôi ý kiến đề cử thể hiện lòng nhiệt huyết . h a trung đã ko có time mà bạn nói ngồi send thư cho từng thành viên vậy bầu BLD làm jì nữa.
:chaymau:
mà mình và cátbụi giúp g chứ chưa bao h pk mà lôi g ra đở đạn nhé vấn đề này bạn nên xem lại:nghich:
còn tư tưởng của mình ko ham danh hám lợi đâu bạn đừng lo ở ngoài đà mệt rồi:khochiu:
cuộc đời không không có có :khochiu:
danh vọng vật chất là phù du :hon:
chữ tình mới đi vào cõi vĩnh hằng:nghich:

semandn
08/09/2011, 05:05 PM
:haha: Mình thì ở G ThủyCốc cũng lâu lâu, nhưng mình lại ít online nên không biết bầu ai. Đối với mình nghỉ ai đã được để cử vào trong BLĐ G thì cố gắng xây dựng G tốt hơn :xauho:

manhhung345
02/10/2011, 12:23 PM
ghé thăm thế giơí tuyệt vơì
ngươì ngươì tuyệt mỹ, nhà nhà tuyệt xinh
ghé thăm thế giơí tuyệt kỳ
cỏ cây tuyệt sắc , núi rừng tuyệt cao
có sông , có nước , có hang
cốc chìm dươí thuỷ , rồng ngôì giưã cung
bồng lai tiên cảnh phiêu diêu
rồng bay giưã sảnh , ruôì bò giưã sân
bài viết này không có ý ám chỉ rồng nhưng nêú có rồng thì chác sẽ không có ruôì và nêú chưa có ruôì thì đây là lơì cảnh giác còn nêú đã có rôì thì chắc rồng biết phải làm gì
tình cờ dạo chơi khách qua đường đừng thắc mắc

muoitydola
02/10/2011, 10:48 PM
e hèm Hit ta cũng xin có lời . ta ủng hộ ý kiến tên Thành ghẻ:bitmieng:
mọi ng trong G ko phân biệt già trẻ trai gái hãy cùng nhau giúp đỡ nhau trong khả năng của mình . Để G ngày càng thân thiết vui vẻ và moi ng ngày một mạnh thêm :haha::haha::haha:

GiaBaoo
04/10/2011, 06:48 PM
em tự đề cử em lên làm BC đc ko đại ka :))

manhhung345
04/10/2011, 08:37 PM
hé thăm thế giơí tuyệt vơì
bài viết này không có ý ám chỉ rồng nhưng nêú có rồng thì chác sẽ không có ruôì và nêú chưa có ruôì thì đây là lơì cảnh giác còn nêú đã có rôì thì chắc rồng biết phải làm gì

GiaBaoo
05/10/2011, 06:46 PM
hé thăm thế giơí tuyệt vơì
khá khen cái câu " Rồng bay giữa sảnh , ruồi bò giữa sân "
=)) cai wan trong là ai là rồng mà ai là ruồi :haha:

levietthanh
06/10/2011, 08:53 AM
:biumoi:Duy mập nha qua KL đi về HV ta pk chết không kịp gáp luôn đó. :thangloi:TK đã 140k DV chuận bị thăng QH8 rồi