PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Đề nghị Liên minh, sát nhập G

mrlinh1703
25/10/2011, 09:41 AM
MÌnh là Lãnh đạo G Rồng Tiên. Mình có 1 đề nghị sát nhập G để nâng cao thực lực của G CTC. Rất mong được sự hồi âm của các bạn TC. Nhắn tin lại cho mình hoặc PM trong Game BoyLoVe hoặc _[T]hanh_
Trân trọng!

0hMyGod
26/10/2011, 10:14 AM
hiện giờ BLĐ G mình ko thường xuyên online nên vấn đề bạn đưa ra phải vài ngày nữa mới có thể có câu trả lời. Rất cám ơn bạn đã đưa ra đề nghị :data:

RongPNam
26/10/2011, 01:37 PM
MÌnh là Lãnh đạo G Rồng Tiên. Mình có 1 đề nghị sát nhập G để nâng cao thực lực của G CTC. Rất mong được sự hồi âm của các bạn TC. Nhắn tin lại cho mình hoặc PM trong Game BoyLoVe hoặc _[T]hanh_
Trân trọng!

Cảm ơn bạn đã đưa ra đề nghị, Thủy Cốc lập ra chỉ đơn giản là để kết giao và vui vẻ, việc CTC chỉ là yếu tố phụ không phải là vấn đề mà mình và các bạn trong BLĐ G quá quan tâm!!!
Mình xin trả lời với bạn luôn là Thủy Cốc sẽ không sát nhập, một lần nữa cảm ơn bạn đã có lời mời !!!
Chúc bạn luôn vui vẻ, thành công, xây dựng G thật mạnh, CTC thật vui ha!!! :mimcuoi:

muoitydola
26/10/2011, 09:54 PM
chuẩn đấy a . G Thủy Cốc ko cần sát nhập hehe . mem nào muốn vi vu thiên hạ thì báo cáo . Đi chơi chán rùi lại dìaa hehe