PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Đề nghị Liên minh, sát nhập G

mrlinh1703
25/10/2011, 09:42 AM
MÌnh là Lãnh đạo G Rồng Tiên. Mình có 1 đề nghị sát nhập G để nâng cao thực lực của G CTC. Rất mong được sự hồi âm của các bạn TC. Nhắn tin lại cho mình hoặc PM trong Game BoyLoVe hoặc _[T]hanh_
Trân trọng!

Cloud_JT
25/10/2011, 12:51 PM
:dangyeu::dangyeu: lấy tên mới hay vào G của bạn

Winter_night
25/10/2011, 02:16 PM
:dauhang:noi thật m ko thích sát nhập
:hon:lập G chung thì còn nghe dc

mrlinh1703
25/10/2011, 03:47 PM
lập 1 G mới ý các bạn thế nào ? kinh phí lập G mới bên mình sẽ lo. nếu các bạn đồng ý chúng ta sẽ bàn lại về bố trí nhân sự thế nào. ok?

Cloud_JT
25/10/2011, 04:07 PM
:mohoi::mohoi: vấn đề này nhạy cảm liên quan đến nhiều vấn đề phải đợi Ban lãnh đạo 0nl

mrlinh1703
25/10/2011, 04:48 PM
Theo mình thấy thực lực của G mình hay HĐ thì cũng không phải đối thủ của các bang phái lớn khác. bây giờ để xây dựng 1 G vững mạnh và tuyển thành viên mới là rất khó khăn. mình mạo muội đưa ra đề nghị liên minh -sát nhập G để cùng các bạn thảo luận mình hy vọng sớm nhận được hồi âm từ BLD HĐ.
Trân trọng!

vietpc85
25/10/2011, 10:31 PM
MÌnh là Lãnh đạo G Rồng Tiên. Mình có 1 đề nghị sát nhập G để nâng cao thực lực của G CTC. Rất mong được sự hồi âm của các bạn TC. Nhắn tin lại cho mình hoặc PM trong Game BoyLoVe hoặc _[T]hanh_
Trân trọng!

Alo alo mình là BC Hoàng Đế đây , thay mặt BLD G mình có đôi lời thế này : Trước tiên cám ơn RT đã có ý tốt muốn sát nhập , nhưng bên mình ko có ý muốn sát nhập với bất kì G nào cả dù biết rằng việc sát nhập sẽ làm cho G mạnh lên . Việc G Hoàng Đế đc lập lên với tiêu chí đầu tiên là tình cảm anh em luôn gắn bó và việc G mạnh cũng quạn trọng ko kém , thế nên một lần nữa xin cám ơn anh em RT đã có ý như vậy . Trong thời gian này dù mình đang tuyển mem nhưng rất hoan nghênh anh em RT sang ủng hộ và 1 điều nữa là sẽ ko có chuyện chức vị gì ở đây cả nếu a/e RT vô G HĐ cũng như thành viên nào muốn sang với mục đích xấu sẽ ko đc hoan nghênh ( mình ko có ý gì khác với thành viên bên RT cả, mong các bạn hiểu ) .

heo_
29/10/2011, 08:14 AM
:dangyeu::dangyeu: pé đồng ý :thangloi::thangloi: