PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Gửi anh - chàng Vũ Mang ngọt ngào.

TiểuQuyÊn
07/06/2014, 06:39 PM
Anh còn nhớ em không,Du Du ~.....
Em xin lỗi vì đã biến mất không lí do như vậy nhưng.....em vẫn còn cảm thấy rất có lỗi với anh. Em viết cái này chỉ muốn nói với anh là em xin lỗi rất rất nhiều.

Em còn nhớ ngày đầy tiên bắt đầu chập chững chơi game, em được vào G và đc các anh yêu thương hết mực như đứa em gái bé nhỏ và trong đó có anh.....anh giúp em đủ thứ lúc nào em gọi thì anh cũng có mặt. Em với anh onl nghịch giờ nhưng cuối cùng chta vẫn gặp được nhau đó là một buổi chiều. À lúc đó chỉ nói chuyện với nhau trong G còn gặp nhau thực sự là trong hang đúng k nhỉ ^^
Lần đầu tiên em gặp anh em cảm thấy anh rất lạnh lùng và khó gần,e cũng chẳng dám nói chuyện nhiều với anh vì sợ anh thấy em phiền :( hôm đó trong hang em ấn tượng với mái tóc bạch kim của anh lắm....anh vì em một mình sôlo với con boss đến nỗi chết lên chết xuống =)) từ đó em với anh thân hơn nc với nhau nhìu hơn, anh chịu ngồi nói chuyện với em cho dù em nói đủ thứ chuyện trên trời dưới đất mà anh cũng hưởng ứng theo =))
trong G là em thân nhất với a Bin hay đi theo a Bin chơi rồi anh ấy còn chọc em đủ thứ hết và anh ấy là người mang em vs anh lại với nhau thì phãi.
Em từng nói trong các class em thích nhất con trai Vũ Mang và một hôm một chàng trai VM bảo là thích em và lúc đó em rất hạnh phúc vì cuối cùng anh cũng chịu nói là anh thích em.
Làm chồng em chắc là một cực hình với anh thì phãi because bé QQ bướng rồi hay giận vô cớ mà còn lâu lâu nổi cơn làm anh đau đầu nữa chứ......em cảm thấy có lỗi ghê gớm :((
Anh luôn chiều em hết mực em muốn gì anh cũng ráng làm cho bằng đc tuy chỉ là game nhưng những lúc đó e thấy rất cảm động.
Rồi lúc đi wedding ngta cảm thấy mình cũng muốn nên anh đòi cưới :)) cứ hỏi em "Em có muốn cưới không?" Em vừa muốn lại vừa không vì wedding tốn kém lắm. Nhưng rồi wedding của hai mình cũng diễn ra rất vui rất đông rất LAG =))?nhưng rất đẹp, lúc đó e nghĩ e là cô dâu hạnh phúc nhất rồi ^^ ai cũng bảo "Bé Q sướng nhất rồi" hay là "Thấy ông Du cưng em chưa Q?"
Nhưng chuyện gì đến nó lại đến........em sắp phãi thi tốt nghiệp.....em phãi bỏ game nhưng không biết phãi nói với anh thế nào......nếu em nói thẳng ra chẳng khác nào làm anh đau......nên em tìm cách là trốn anh để anh quên em đi......acc em vẫn còn ở đó id và pass a đều biết và anh k bỏ nó :( e muốn lv 100 anh cho nó lên 100 :(
Em xin lỗi anh rất nhiều.....em không biết bù đắp cho anh và mng thế nào nhưng em cảm thấy hối tiếc vì mình đã như thế.....em viết bài viết này để muốn xin lỗi anh và mng,em k còn chơi game nữa nhưng e muốn a có thể đừng buồn vì em nữa và bắt đầu yêu người khác đc k ?
Kiếm Linh vô tâm gửi chàng Vũ Mang ngọt ngào <3

xuanbac01
08/06/2014, 12:28 PM
Hay cảm động lòng người.
Nhưng rất tiếc nó là kết cục buồn .

shootme_
08/06/2014, 01:53 PM
Thi tốt nghiệp thì nói thi tốt nghiệp phải nghỉ game 1 tgian có gì đâu. Lý do này đủ hợp lý để xa nhau 1 tgian chính đáng và sau thi xong tiếp tục gặp lại, mất gì đâu:tieuho46:.
P/s: Trích câu: nếu em nói thẳng ra chẳng khác nào làm anh đau....

Nghi là còn lý do nào khác chứ lý do thi tốt nghiệp quá đơn giản:tieuho46: :tieuho39:. Gái gú giờ ghê gớm lắm toàn lợi dụng:tieuho39: :tieuho22:

Bảo Trân
08/06/2014, 03:03 PM
Quyên em sao ko share lên facebook, chị vào like cho ^^

ĐuiThen
08/06/2014, 08:55 PM
Bé Q ở ngoài tính nó khác trong game chị Na ^^

TiểuQuyÊn
08/06/2014, 09:20 PM
Bé Q ở ngoài tính nó khác trong game chị Na ^^

Sao lại biết tính em khác trong game nhỉ ???

star_vip
08/06/2014, 11:31 PM
Vip cũng thích VM nhìn thanh thoát
Bạn bỏ đi ko nói câu nào giống như chiến tranh lạnh lắm. Sẽ làm bạn ấy đau đấy. Ng ta sẽ nghĩ ra đủ lý do: có lỗi gì với bạn, hay bạn bị làm sao...Bạn nghỉ game nhưng acc vẫn còn đó. Vẫn có nhìu cách liên lạc với nhau.
Có khó gì đâu một buổi chiều
Bạn ngồi chat chit với Tình Yêu
Dù game, facebook hay đâu đấy
Bạn ấy sẽ vui rất rất nhiều

TiểuQuyÊn
09/06/2014, 12:20 AM
@ĐuiThen: Sao lại biết em khác với trong game nhỉ ??????
@ss Jen: Lên fb viết dài dòng chả ai đọc hết ss ơi =))

Phương!
09/06/2014, 03:31 PM
http://diendan.thegioihoanmy.vn/members/159634/albums/2956/25193-2013-08-03-21-34-11.jpg

Tặng cho 2 em... Lần đầu tiên biết đến cặp đôi này cũng từ lần @ :tieuho24: không hiểu sao hồi đó lại có cảm giác mình phải chụp ảnh lại :tieuho34: Cũng từ ngày đấy mà chị quen 2 đứa, càng ngày càng ngạc nhiên về cái độ mặt dày của tên Dê mỗi khi nó bảo vệ người nó yêu :cau:

Thực sự là rất rất buồn vì chuyện lại kết thúc như thế này vì lúc nào chị cũng mong cả 2 đứa hạnh phúc... nhưng như người ta vẫn nói "Don't cry because it ended, smile because it happened" mà :nghich:

TiểuQuyÊn
09/06/2014, 04:29 PM
http://diendan.thegioihoanmy.vn/members/159634/albums/2956/25193-2013-08-03-21-34-11.jpg

Tặng cho 2 em... Lần đầu tiên biết đến cặp đôi này cũng từ lần @ :tieuho24: không hiểu sao hồi đó lại có cảm giác mình phải chụp ảnh lại :tieuho34: Cũng từ ngày đấy mà chị quen 2 đứa, càng ngày càng ngạc nhiên về cái độ mặt dày của tên Dê mỗi khi nó bảo vệ người nó yêu :cau:

Thực sự là rất rất buồn vì chuyện lại kết thúc như thế này vì lúc nào chị cũng mong cả 2 đứa hạnh phúc... nhưng như người ta vẫn nói "Don't cry because it ended, smile because it happened" mà :nghich:

Aw~~~~ ss Gem <3 love you =)) e nhớ ss qtqđ luôn =))
Cám ơn ss về cái pic nha :)) e k ngờ có ng cap lại luôn đó =))
Ss làm e nhớ hồi đó ghê gớm :(

mrrauria
09/06/2014, 05:13 PM
Tên VM tóc Bẹc Kim có phải là Ku DêĐiDạo không nhĩ ! Tên thì xấu kinh thế mà cũng lấy được vợ ah ....

Bảo Trân
09/06/2014, 05:42 PM
Tên VM tóc Bẹc Kim có phải là Ku DêĐiDạo không nhĩ ! Tên thì xấu kinh thế mà cũng lấy được vợ ah ....

Nhìn hình kìa bạn ơi ! :tieuho34:

Bi_Royal
09/06/2014, 06:08 PM

Đang nghĩ trong đầu " rốt cuộc trong máy tính người này còn bao nhiu hình troll mình mà chưa xóa :tieuho43: "

meonhi
09/06/2014, 10:10 PM
Chuyện tình đẹp...thi xong bạn cũng có thể onl lại. cố gắng lại gần sẽ hp hơn ♥

nguyenloc199
09/06/2014, 10:17 PM
lâu lâu có thấy hắn onl:tieuho17::tieuho17:

babydragon_2
09/06/2014, 11:34 PM
thằng Dê nó chai lắm không sao đâu ..... nó cũng đang tập trung ôn thi nên không cần lo lắng lắm .... thi xong thì nó lại chai và bẩn như xưa thôi ... nhưng mà có 1 đều là nó .....

nguyenloc199
10/06/2014, 12:13 AM
Mỗi ngày Du chọn 1 niềm vui....tìm ảnh qwerty ..ngồi Thẩm một mình.....!:tieuho10: (Thẩm-Du)

Phương!
10/06/2014, 02:49 AM
Đang nghĩ trong đầu " rốt cuộc trong máy tính người này còn bao nhiu hình troll mình mà chưa xóa :tieuho43: "

Máy tính của bé chết đi sống lại không biết bao nhiêu lần, nhưng có 2 folder luôn luôn nằm trong ổ backup: Code dị dung và Screenshots :tieuho5: nên thiên tình sử của Bi với anh Thường vẫn bình an vô sự nhé :tieuho36::tieuho36:

Aw~~~~ ss Gem <3 love you =)) e nhớ ss qtqđ luôn =))
Cám ơn ss về cái pic nha :)) e k ngờ có ng cap lại luôn đó =))
Ss làm e nhớ hồi đó ghê gớm :(

Mất 1 buổi chiều lục lọi ổ backup của chị đó cưng :tieuho26: dù sao nó cũng là 1 khoảnh khắc đẹp mà :tieuho4: sau đó là đoạn các Quyên tranh nhau ra nhận làm nhân vật nữ chính :tieuho36::tieuho5: nhớ sv mình thời đó quá :tieuho37::tieuho37:
http://diendan.thegioihoanmy.vn/members/159634/albums/2956/25194-2013-08-03-21-40-07.jpg

Dê Bạch Kim
10/06/2014, 07:58 AM
Nói xấu sau lưng người vắng mặt ko tốt đâu nhé...mà tui cũng ko vắng mặt :tieuho2:

Dê Bạch Kim
10/06/2014, 07:59 AM
lâu lâu có thấy hắn onl:tieuho17::tieuho17:

Bạn là.....? :tieuho7:

mrrauria
10/06/2014, 08:04 AM
Ku Duong Du , Du Duong , De Di Dạo vào nhận bưu kiện kìa em ...

DarkPhoenixx
10/06/2014, 09:56 AM
Nhưng chuyện gì đến nó lại đến........em sắp phãi thi tốt nghiệp.....em phãi bỏ game nhưng không biết phãi nói với anh thế nào......nếu em nói thẳng ra chẳng khác nào làm anh đau......nên em tìm cách là trốn anh để anh quên em đi......acc em vẫn còn ở đó id và pass a đều biết và anh k bỏ nó :( e muốn lv 100 anh cho nó lên 100 :(
Em xin lỗi anh rất nhiều.....em không biết bù đắp cho anh và mng thế nào nhưng em cảm thấy hối tiếc vì mình đã như thế.....em viết bài viết này để muốn xin lỗi anh và mng,em k còn chơi game nữa nhưng e muốn a có thể đừng buồn vì em nữa và bắt đầu yêu người khác đc k ?
Kiếm Linh vô tâm gửi chàng Vũ Mang ngọt ngào <3

:tieuho46:thi tốt nghiệp bây giờ khó thật
Nhớ năm mềnh đi thi DH còn đi off với chơi game đến 4 giờ sáng :tieuho46:
Năm ngoái đêm trc bảo vệ tốt nghiệp còn solo với thằng bạn over night:tieuho46:

rinchan
10/06/2014, 10:52 PM
:tieuho46:thi tốt nghiệp bây giờ khó thật
Nhớ năm mềnh đi thi DH còn đi off với chơi game đến 4 giờ sáng :tieuho46:
Năm ngoái đêm trc bảo vệ tốt nghiệp còn solo với thằng bạn over night:tieuho46:

:tieuho9: k có việc j phải sợ hãi quá đâu. Cứ tằng tằng như mọi khi làm bài kiểm tra là ổn thôi :tieuho9: lo lắng + kiêng kem thì có trượt do bị hồi hộp thôi.
:tieuho19: ngày xưa thi trường mình thích, khi đi thi tim đập bùm bụp nên thi thiếu toi 1 điểm :tieuho19: cái trường mình k thích thì thủ khoa luôn ... đời là vậy đấy.
Thấy các bé trên lớp 7.0 với 8.0 đầy nhan nhản. 3 môn 7 cũng 21, 3 môn 8 là 24 :tieuho9: nếu k phải do phấn đấu vào top thì cứ bình tĩnh mà thi chứ có j đâu mà sợ.

KimNguyênBảo
11/06/2014, 10:31 AM
sv nào vậy nhỉ :tieuho5:

_YunJea_
11/06/2014, 10:39 AM
sv nào vậy nhỉ :tieuho5:

Kim Tinh ngày trc đó thím :tieuho40:

KimNguyênBảo
11/06/2014, 10:44 AM
Kim Tinh ngày trc đó thím :tieuho40:

KT mình có chơi mà ko hay đi chụp trộm thôi :tieuho32:

nhưng bên KB thì còn nhiều kỉ niệm kiểu này hơn :tieuho44:

Bi_Royal
11/06/2014, 12:02 PM
chào pé Quyên, mình đi ngang qua thấy topic này nên để lại vài dòng cho em yên tâm. Mình chơi game cùng hắn cũng hơn 2 năm rồi. DươngDu ( hay Dương Dê) giờ hắn có bạn trai mới và đang hạnh phúc lắm. Chúc em thành công trong kỳ thi đại học sắp tới :dacy:

meonhi
11/06/2014, 01:31 PM
thấy njck ChiếnThần là bik sv KT hehe...thằng Văn ghẻ =]

Dê Bạch Kim
11/06/2014, 04:02 PM
vãi nhọ...ở đâu cũng xuất hiện tên Tồ :tieuho19:

Strawberry
11/06/2014, 10:32 PM
rồi sao rồi, có pm lại cho nhau gì không ??? :tieuho45: Tui hóng chuyện quá nên phải log in vào bình loạn đấy :(

nguyenloc199
11/06/2014, 10:36 PM
Bạn là.....? :tieuho7:

Thờn đẹp trai:tieuho32:

Phương!
12/06/2014, 12:03 AM
Xem lại ảnh cũ mới thấy cái chuà Kim Tinh cũng từng có thời hoàng kim lắm chớ...

dep_zai
12/06/2014, 10:06 AM
thật sự thì mình tiếc cho tình cảm của 2 bạn( nếu có), nhưng mình thấy bùn vì lý do mà chủ top đưa ra, tất nhiên game là ảo, cuộc sống bên ngoài vẫn là sự chọn lựa của bạn, nhưng mình nghĩ, bạn lên nói thẳng với bạn zai kia.... mình nghĩ bạn ấy sẽ thông cảm cho bạn mà .có nhiều thứ mất đi rồi mí thấy tiếc...........học ..học nữa..học mãi...đến khi quay lại...mí biết là đã mất 1 thứ mà mình cần nhất:tieuho17::tieuho17:, đó là game TGHM :tieuho38::tieuho38: