PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Lịch xử lí Q

HạtDẻ
04/07/2007, 08:43 AM
B-) Do tìm hoài ko thấy chỗ để thông báo lịch xử lí mấy con boss cho mọi ng trong G , nên đành lập topic mới .

Thời Gian : Thứ 7 ngày 07/07
Những ai muốn làm Q Hắc Bạch Vô Thường thì onl " cùng làm "
HatDe sẽ phụ 1 tay
Lưu ý : 1 mình HD ko thể làm nên cơm cháo gì , mong mọi ng " cùng làm " và giúp đỡ những người khác cùng làm .
Anh Fan , anh Met và các ĐC sắp xếp người giúp mọi ng với :>

BuonViDep
04/07/2007, 05:07 PM
có ai giúp buon cái q BBQ luôn 1 thể ko hic đợi gần cả tuần rồi

Kosmos
05/07/2007, 01:03 AM
Cos thực sự xin lỗi mọi người vi từ khi lên làm đường chủ ma chưa lập ra được 1 topic về Q cho anh em, rất cám ơn HạtDẻ đã lập phụ cái topic này.
Như HatDe đã nói ở trên thứ 7 anh em ai làm Q Hắc Bạch vô thường thi online để phụ HatDe, về việc người giúp thì nếu không trở ngại gì việc đáng boss sẽ do thanhuyen và NamLun phụ HatDe
Mọng mọi người online đầy đủ để ai kũng có thể làm Q

Kosmos
05/07/2007, 01:17 AM
Sẵn đây Cos nói luôn: đối với các Q UMC Lysương co 1 số bạn chưa xong Q phụ thì mong các bạn thông cảm và chờ dịp để đi nếu có, con Q hái hoa trong TKC theo Cos nên nhờ dịch vụ sẽ lẹ hơn,
Còn những Q TC va boss khác mong mọi người post lên trang này( giờ thường online lun) để Cos thống kê có bao nhiêu người cần làm mới có thể tổ chức đi được,chứ ko thể tổ chức lẻ tẻ cho mọi người mong mọi người thông cảm
Theo như thống kê Cos được biết bang ta còn nhiều người chưa làm BBQ(lv 80 mới đi làm đc) và OLM ( lv 70 mới đi làm được), vì vậy Cos mong nhưng ai chưa làm 2 Q này làm ơn post đầy đủ lên đây để được tổ chức đi làm, nội dung post theo mẫu sau:
Nick: ...
Level hiện tại: ...
Giờ thường online( cho cái thứ lun): ...
Giờ miễn cưỡng có thể online( cho cái thứ lun): ...
Q cần làm: ...
Mong moi người chịu khó post để Cos làm tròn trách nhiệm của mình, kô giải quyết việc pm trong game( thông cảm đi trí nhớ Cos hơi kém)

Kosmos
05/07/2007, 01:25 AM
Về việc phân công làm Q, Cos yêu cầu mọi người nhiệt tình và hỗ trợ Cos tối đa. Mong rằng Bang chủ và Pho Bang chủ sẽ giúp Cos trong việc điều người va có mức kĩ luật đối vời những mem đã được phân công giúp Q mà ko làm tròn nhiệm vụ, có chế độ khen thưởng đối với các mem nhiệt tình giúp đỡ mem trong việc làm Q.
Cứ mỗi thứ 2 đầu tuần Cos sẽ post lich làm Q và người ngày giờ đi làm để mọi người nắm.
Chỉ nhận yêu cầu giúp làm Q từ thứ 2 đến thứ 5, còn những yêu cầu gửi sau sẽ được xử lý trong tuần sau.
Mong rằng anh em thực hiện đúng, để anh em trong bang đoàn kết hơn

MẫnMẫn
05/07/2007, 08:23 PM
:( dù đã được anh fancy giao nhiệm vụ nhưng sorry mọi ng nhiều
đợt này mẫn bận thi nên kô thể online đc... hy vọng sẽ cùng mọi ng làm Q trong thời gian gần nhất có thể hic................:(

Hổ-Con
06/07/2007, 08:40 PM
ngày mai là ngày 7-7-2007 vào ngay tuần thứ 27 của năm quả là 1 ngày đặc biệt dành kill boss :| 1 pt 6người cầu chúa cho chết đến thằng thứ 7(thằng đứng xem) ;))
chị HD em nhớ chị làm Q đó rồi mà ?

P3XJNH
30/07/2007, 09:23 AM
hix cái box này mở ra để làm gì không biết! gào thét trong bang còn chẳng ai thèm giúp huống chi ra đây post bài nhờ xử lý Q! Đợi xử lý Q nhờ cái box này thì chắc đến mùa quýt tây đen mới xong! Xóa cái box bày đi là vừa!

ngtphthao
30/07/2007, 09:31 AM
Mình lỡ trả q nên không thể rơi hỏa châu thủy châu nữa, chán quá. Đến nay vẫn để quest đấy. Nếu trong G có ai tốt bụng thì cho mình xin cục hỏa châu, cục thủy châu. Còn quest long cung nữa kêu gọi mãi có ai đi đâu.Trong G lúc nào cần giúp khiêu chiến, thăng tiên,nhập ma... nếu lúc đó đi được mình sẵn sàng giúp
thaonhi

HạtDẻ
30/07/2007, 09:46 AM
Q Long Cung ko cần phải lập pt rầm rộ nhi ơi , tìm 1 tank với nhi theo buf phụ là có thể làm đc rồi .
Còn P3XINH , TC 69 79 ko phải nói đi là đi 1 người ko thể làm nên tất cả , đừng nói xóc kiểu thế nghe chói tai lắm . Lời nói ko mất tiền mua , Lựa lời ma 2nói cho vừa lòng lòng nhau .

F@ncy
30/07/2007, 10:20 AM
Việc xử lý quest từ trước đến nay vẫn đều cố gắng thực hiện vào cuối tuần, còn lại các thời gian khác trong tuần nếu ai có điều kiện thì giúp đỡ nhau.

bang mình giờ lv cao nhiều, các quest cần giúp đều đa phần đòi hỏi thời gian lâu, nên mong mọi người cũng thông cảm (vd như Long cung mất phải đến 1 tiếng, Hắc Bạch cũng phải 30 phút, BBQ mất 1-1,5 tiếng).

Triệu Hỏa
30/07/2007, 10:27 AM
HIz nghe Q mà chả hiểu cái gì cả, từ 7x đến h biết mỗi Q tuần hoàn thôi à hu hu bác nào chỉ em làm Q với :((

_NaNa_
30/07/2007, 11:15 PM
muội còn cái hắc bạch ai trong guld rảnh thì giúp giùm , thank you

Kosmos
30/07/2007, 11:31 PM
é, mong các bạn thông cảm, Q hịên giờ mún làm kô fải chuyện dễ ngoài việc bản thân người có trách nhiệm tổ chức pt còn fải phụ thuộc nhìu vào các mem khác, do đó để sắp đc 1 turn là cả 1 vấn đề do đó mong mọi người đừng sốt ruột ma hãy tranh thu lúc nào có người tổ chức la chộp lấy cơ hội xin pt mà đi