PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Nhớ anh em PT wá =(

DarkRose
09/10/2007, 08:47 PM
hix , nghỉ game mới có 1 tuần ... xa a e PT mới có 1 tuần mà thấy nhớ mọi người wá :(
K bít có ai còn nhớ đến mình k nhỉ ? , chắc cũng quên hết rồi ...
Nhớ nhưng k mún vào game ... vì vào game lại thấy "cơn nghiện" tái phát ...>"<

Triệu Hỏa
09/10/2007, 11:39 PM
WC vắng bóng DR....-______-" phào, ôiiiiiiiiii mất vui mất vui :(

Tunx
10/10/2007, 08:06 AM
ôi anh DR, anh chết dấm chết dúi ở đâu thế :(( sao lại nghỉ thế ? Dở hơi à ! Ko được nghỉ :(( Ra KT mau em ra này :>

ZURO
12/10/2007, 11:10 PM
Ra 107 ngay chứ ở đấy mà nớ cái chymw:|w
-------------------------------------
Tỉu đội sát thủ PT bang===>KK ZURO:))

HạtDẻ
12/10/2007, 11:41 PM
:(( có pé nhớ anh nè , huhu ... hic hic... sao anh đành rứt áo ra đi ( ko áo cảm gió đấy anh ạ ) :((

DarkRose
19/10/2007, 11:07 PM
Thoai ... ra để thằng Todie với Fancy nó cạo đầu anh à :D .
Lúc a ra thì bé tũn k ra , lúc a đi thì mới ra
... Đùa chứ a đang cách xa đến 1/2 trái đất thì ra kiểu rì =.='' ...
Tết mới vìa :D , thỉnh thoảng mới ol thôi , dành thời gian đi chơi và làm nhiều việc # :D
... Ở VN , HN thì 1m2 90 thằng ăn cắp , HCM 1m2 thì 100 thằng cướp giật ... ở đây thì 1m2 190 Pé ... :"> ...
... Hix , ở đây lạnh wá . Chắc phải kiếm cái chăn 37 độ wá :P ... mà mình thì xấu trai , ko biết cua gái >"< ... a e PT ai giúp ít kn nhỉ :D. Tại trước h chỉ nghiện game nên k rành khoản này lắm :P

mk2yq4
20/10/2007, 10:10 AM
cái ấy hỏi Fancy, anh không biết V_____V he he

WACKYlatao
20/10/2007, 02:05 PM
Tình hình là con vẹo lặn hơi bị lâu đấy. Khi nào về rồi gọi pạn Cháo ** Tiết C nhá. Thui giữ gìn sức khỏe. Bạn ít lên forum lắm, thấy bài con vẹo nên mới làm 1 bài thôi. Bạn ko có khiếu Forum hê hê.

DarkRose
20/10/2007, 08:59 PM
he he , thằng Fan e còn dậy nó chả hết ... a bảo nó dậy e thì # rì thui chột =.=''
To Wacky : hehe để tết về bạn mời Cháo lòng tiết canh tiếp , nhg lần này bạn chỉ chỗ , chỗ chợ lần trc' bạn dẫn đi ăn như chym ý :)). Ah, oánh thằng thú kiểng dùm bạn cái ... nó toàn hẹn a e ra đông đủ rồi lại chym cút đi đâu mất =.=''
Tiện đây báo cho a e bên Sro Global (sv Troy - Athens ... mấy sv nữa nhg quên tên ồi =.='' ) và Sro VN sv BB đang chơi TGHM ở G PT và 1 số G # 1 tin vui là : Thầng Khánh (Mer) đoạt Rank 1 va n00b_1987 đoạt rank 2 giải Sro và đc sang Korea để đánh CK :D.
(2 thằng này đều đc mình huấn luyện ở cả bên Global và VN :">) . Tin này báo cho 1 số a e đã từng chơi sro thoai ... mọi người đừng xì pam nhé :D.

Hổ-Con
21/10/2007, 12:25 AM
vô lại đi anh DR :( hổ cũng nhớ anh

chị hiền đổi avata đi chị mấy tháng nay em ko vô diễn đàn vô rồi gặp cái avata cũ của chị em .......... hự hự :(

ToDie
23/10/2007, 07:31 AM
Ối thằng điên ..............................
Mày sợ tao cạo đầu thế cơ a` :))
Đưa pass và id đây để tao bán nào:x
Tết về nhớ ới tao 1 câu nhé anh em đi ăn chè ( cu DR hem biết uống beer ) >:)
Chết thật 1m2 toàn em à ~x( Cẩn thận không lại không còn quần áo >:)

REDHAWK
24/10/2007, 11:50 AM
Oai DR kia, chào tau chưa nhớ mài quá, đi đâu mất hút vậy, đi uống rượu hem?

CNN
24/10/2007, 12:16 PM
ah Dr đấy hả anh , sang China thế nào rồi , thỉnh thoảng mail anh em 1 câu để còn biết là sống hay chết chứ :P, thôi anh sang đó cố gắng học hành , cứ kiếm em nào xinh bụp nhiệt tình vào , rồi tết về VN anh em thác loạn, chúc đồng chí may mắn , dm đồng chí
ký tên : béo sex

DarkRose
27/10/2007, 09:29 PM
Ối thằng điên ..............................
Mày sợ tao cạo đầu thế cơ a`
Đưa pass và id đây để tao bán nào
Tết về nhớ ới tao 1 câu nhé anh em đi ăn chè ( Đại Ka DR hem biết uống beer )
Chết thật 1m2 toàn em à ( Cẩn thận không lại không còn quần áo )

hơ hơ ... tao chỉ sợ mày và Fancy mỗi 1 điều là ... "DỖI" ... tao thôi , bạn nói thẳng ra như vậy đừng "ức chế" quá nhé :">.
acc tao để làm kỷ niệm , bán cái chym jề . Khi nào về tao sẽ gọi (gọi xong lại có thằng dỗi tao rồi chui vào hàng truyện ngồi đọc , ứ thèm đi ăn chè với tao ,anh Mít va Fancy cùng mấy a chị e ở bang )
Tao đi thì k lo quần áo đâu , mày quên tao "K biết cua gái" ah ^^!. Nhưng có thằng đi làm công trình phải "Buộc Ớt" vào ... đó =)) .
Gái với bạn thì k thiếu :">, chủ yếu là chú phải ngoan :* thì bạn mới giới thiệu cho ^^.
Beer mày uông đc mấy chai mà nói tao k biết uống =.='' , k uống chứ k phải là k biết uống.

To RedHawk : kiên béo ơi ... đợi bạn về hãy cưới nhé ^^ , k cho bạn uống rượu mừng thì bạn giận luôn đóa >"<.

To Béo Sex : à béo sex ML đó hã em (ML = mat lon , em thích điền dấu rì thì điền , anh điền dùm 1 lần trước nhé ... Mặt Lợn :@ ... cái dấu kia e tự điền nốt nhé ;;) ). Tình hình với e tũn thế nào rồi ... từ game co ra ngoài đời lun k nhi? . A dg đi du lịch nên deck biết là đg ở đâu nữa :)) , mỗi bài post là ở 1 nước # nhau =)) . Nhưng chú thik China thì để tết về a dẫn qua , gái thì phải gọi là ... như lá vàng rơi ... E mà sang đây thì dg 90kg thì tầm 15 ngày sau còn khoang 75 kg , khoảng 1 tháng là về 60 kg ... thân hình đẹp ngay ^_* . Và a dẫn đi Baby Club ... cho bít ^^ ( cách đây 2 tuần DJ số 4 của Thế Giới lên Baby khiển sàn ... hay đừng hỏi )
Thoi !!! đến h "Hoàng Đạo" rồi , đi .... abc .... tý bb a e ^^!

REDHAWK
28/10/2007, 10:16 AM
Thàng kia không nói nữa tao thèm nha mài, chụp ảnh post lên cho anh em cùng thưởng thức chứ. Sướng một mình thế kia à... ahua ahua....

MẫnMẫn
29/10/2007, 10:06 PM
:((mẫn mẫn cũng nhớ anh nam lắm nói thiệt đóa ...
anh kô vô game thì vô đây đi .......anh đi sang đó thế nào rồi ??? anh khỏe kô? mà anh sang đóa để học hay đi làm nhỉ???? hôm anh đi chả hỏi cũng chả gặp đc chỉ bít chiều anh đi thôi....:-&trả lời cho em bít những gì em hỏi đi đấy.... ông anh trai khó tính:-SS

DarkRose
03/11/2007, 01:47 PM
Thì thỉnh thoảng a vẫn lên 4rum mà e gái . A đg đi du lịch thôi ^^ , tết về VN rồi wa CHINA định cư lun ^_* . Đi thì nứoc nứoc lạnh ... ốm lên ốm xuống ... a đang kiếm cái chăn 37* C đây ...
To Kiên béo : để lần # bạn pót ảnh bạn và cái chăn 37*C lên cho :X . h này đang đói pụn nên lười lém =.=''

_m3l0dYXjnh_
03/11/2007, 09:25 PM
Thì thỉnh thoảng a vẫn lên 4rum mà e gái . A đg đi du lịch thôi ^^ , tết về VN rồi wa CHINA định cư lun ^_* . Đi thì nứoc nứoc lạnh ... ốm lên ốm xuống ... a đang kiếm cái chăn 37* C đây ...
To Kiên béo : để lần # bạn pót ảnh bạn và cái chăn 37*C lên cho :X . h này đang đói pụn nên lười lém =.=''

....Nhớ anh Nam quá :( ....Dạo này a the nào ròi ? Khỏe ko a ?

Tunx
06/11/2007, 05:28 PM
hơ hơ ... tao chỉ sợ mày và Fancy mỗi 1 điều là ... "DỖI" ... tao thôi , bạn nói thẳng ra như vậy đừng "ức chế" quá nhé :">.
acc tao để làm kỷ niệm , bán cái chym jề . Khi nào về tao sẽ gọi (gọi xong lại có thằng dỗi tao rồi chui vào hàng truyện ngồi đọc , ứ thèm đi ăn chè với tao ,anh Mít va Fancy cùng mấy a chị e ở bang )
Tao đi thì k lo quần áo đâu , mày quên tao "K biết cua gái" ah ^^!. Nhưng có thằng đi làm công trình phải "Buộc Ớt" vào ... đó .
Gái với bạn thì k thiếu , chủ yếu là chú phải ngoan :* thì bạn mới giới thiệu cho ^^.
Beer mày uông đc mấy chai mà nói tao k biết uống =.='' , k uống chứ k phải là k biết uống.

To RedHawk : kiên béo ơi ... đợi bạn về hãy cưới nhé ^^ , k cho bạn uống rượu mừng thì bạn giận luôn đóa >"<.

To Béo Sex : à béo sex ML đó hã em (ML = mat lon , em thích điền dấu rì thì điền , anh điền dùm 1 lần trước nhé ... Mặt Lợn ... cái dấu kia e tự điền nốt nhé ;;) ). Tình hình với e tũn thế nào rồi ... từ game co ra ngoài đời lun k nhi? . A dg đi du lịch nên deck biết là đg ở đâu nữa :)) , mỗi bài post là ở 1 nước # nhau =)) . Nhưng chú thik China thì để tết về a dẫn qua , gái thì phải gọi là ... như lá vàng rơi ... E mà sang đây thì dg 90kg thì tầm 15 ngày sau còn khoang 75 kg , khoảng 1 tháng là về 60 kg ... thân hình đẹp ngay ^_* . Và a dẫn đi Baby Club ... cho bít ^^ ( cách đây 2 tuần DJ số 4 của Thế Giới lên Baby khiển sàn ... hay đừng hỏi )
Thoi !!! đến h "Hoàng Đạo" rồi , đi .... abc .... tý bb a e ^^!

:-B anh DR thật là chym cò..... :> nhưng tình hình dân chơy đây :>