PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Lần đầu tiên..........

PandA_K
17/10/2007, 12:41 AM
Đây là lần đầu tiên mình post 1 new topic....
_ Lần đầu mình gặp cô ấy cứ tưởng là con trai và thần tượng Tổng thư ký LHQ chơi chứ
_ Lần đầu khi bắt chiện zới cô ấy cứ cãi wa cãi lại nhưng mình thấy zui lắm ^^
_ Lần đầu gọi cô ấy là chục chưng cũng chỉ để chọc ghẹo mọi người, mỗi lần gọi xong là PM nhau:"da gà nổi từng cục" (trích nguyên văn lời cô ấy)
_ Lần đầu cô ấy nhờ mình đi làm Q, zui lắm vì cũng có thể giúp cho cô ấy....nhưng cũng fải giả bộ than vãn
_ Lần đầu cô ấy dỗi mình fải năn nỉ rối rít mà chả hỉu tại sao lại dỗi, hay là tại PM giả bộ kưa thằng em cô ấy nhỉ
_ Lần đầu mình cười cô ấy ngả nghiêng và từ đó chỉ có mình hỉu trà hoa nữ là j
_ Lần đầu cô ấy gọi mình là táo hồng mã.... chết cười hahahahaha
_ Lần đầu mình được tặng bài hát mà không nghe được x( ...và đó cũng là lần đầu cô ấy tặng nhạc cho ngươì khác
_ Lần đầu mình lên bãi chuột train ( chạy hì hục theo leech xp ) Mình cảm nhận được sư quan tâm của cô ấy
_ Lần đầu tụi mình đi pk, thua tả tơi.... Mình hứa phải cố gắng thật mạnh mẽ để làm bị thịt cho cô ấy (nguyên văn =,= )
_ Lần đầu chở cô ấy đi tùng lâm, toàn chê nhưng mỗi CN vẫn ol để mình làm xe ôm ^^
_ Lần đầu mình ngỏ lời với cô ấy....may wá cô ấy đồng ý heheheheeh. Hạnh fúc lắm
Mình rất thích những lần đầu tiên, nhưng hiện giờ mình ghét cay ghét đắng lần đầu tiên này....
_ Lần đầu tiên cô ấy thật sư giận mình...Mọi lần xin lỗi là cô ấy bỏ qua ngay, sao lần này khó khăn quá
_ Lần đầu tiên mình cảm nhận được cô ấy quan trọng như thế nào đối với mình
_ Lần đầu tiên mình lo sợ cô ấy sẽ rời xa mình >,<
Đây là lần đầu cũng như lần cuối mình cư xử không phải với cô ấy.... Mong bx bỏ qua cho anh, hiện giờ ox rối lắm không biết làm sao để bx hết giận

P/S: Mình post bài này không phải để kể lể mà thật sự lo sợ.... Nếu các bạn coi là nhảm thì cũng đừng chửi vì giờ đánh mình...mình cũng không thấy đau hơn được. Còn ai thông cảm cho hoàn cảnh của mình thì hãy cầu chúc cho cô ấy hết giận... Mình thật sự cảm ơn rất nhiều

Rikikuto
17/10/2007, 09:42 AM
Cuộc sống không phải lúc nào cũng toàn màu hồng, không phải lúc nào cũng xuôi chèo mát mái. Chắc chắn sẽ có những lúc sẽ phải cùng nhau đối diện với khó khăn, vất vả. Nhưng cũng chính những khó khăn, vất vả đó làm con người hiểu nhau hơn, xích lại gần nhau hơn.

Đây là lần đầu cũng như lần cuối mình cư xử không phải với cô ấy....
=D> =D> =D>

Ý thức được điều này, mình chắc bạn sẽ sớm tìm được cách làm lành với bx miễn là điều đó xuất phát từ sự chân thành! :P. Chúc bạn thành công!

m0schjn0
19/10/2007, 06:35 PM
:(( ox Tik ml bỏ em đi đâu mất rồi anh yêu có về với em ko TIk ơi hay anh thích ngủ ngoài đường

_Nice_
19/10/2007, 07:04 PM
Tôi cũng đã từng có những lần đầu tiên như thế với người ấy ... những lần đâu tiên đó thật vui vẻ và hạnh phúc bên ngừơi ấy. Tôi từng có những kỷ niệm đầu tiên khó quên để rồi giờ đây chỉ còn tôi ở lại với kỉ niệm.
Người ấy bây giờ đã có người khác và rời xa tôi thật sự rồi. Tối hôm nay tôi đã thức thật khuya để trò chuyện an ủi với người ấy khi bạn của người ấy giận mấy ngày qua. Người ấy nào biết tôi đau khổ cho riêng mình và xót xa cho người ấy biết bao.
Tôi đã từng sợ mất người ấy nên đã cố trở lại với thế giới ảo này mong được gần bên người ấy. Tôi không an tâm, tôi không yên lòng, tôi không chịu nổi khi nhìn thấy người ấy buồn, người ấy đau ... Tôi đã phải dẹp đi nỗi đau của mình để ở bên người ấy khi cần. Tôi đã phải gượng cười, gượng nói để an ủi người ấy mà trong lòng thật đau và chua xót cho riêng mình. Người ấy nào biết tôi cười đó, giỡn đó mà nước mắt tôi rơi theo từng câu nói.
Khi người ấy bị tai nạn ... lần đầu tiên tôi thật sự lo sợ cho người ấy. Không biết được bệnh tình ra sao nhưng mỗi khi người ấy kêu đau là lòng tôi đau nhói. Tôi đã khóc thật nhiều vì lo cho người ấy. Đó cũng là lúc khẳng định tình cảm tôi dành cho người ấy vượt xa tất cả.
Nhiều lần tôi đã muốn lìa xa thế giới ảo này để không còn gặp người ấy nữa... nhưng tôi đã không thể làm được cho tới hôm nay.
Ngay cả lúc tôi đã phải chứng kiến cảnh người ấy bồng cô bạn của người ấy bay qua bay lại chỗ tôi đang cắm shop để tự lo cho mình. Tôi biết người ấy cố tình muốn tôi thấy cảnh đó. Tôi đau khổ lắm đến nỗi không dám ở lại Tổ Long Thành Tây nữa mà phải lật đật đi wa một nơi hẻo lánh để tránh nhưng tôi vẫn phải vào để được biết người ấy có vui không, có hạnh phúc không.
Nhiều lần tôi đã đi tìm người ấy và đứng đó nhìn người ấy mà không dám lại gần. Hôm nay tôi đã ở trên cao mà nhìn thấy người ấy lẻ loi giữa phố chợ TLT đông đúc. Nhìn cảnh đó lòng tôi đau nhói ... ước gì có thể giúp được gì cho người ấy được vui đây ... muốn làm tất cả, muốn ở bên người ấy... nhưng tôi đành bất lực đứng nhìn mà nước mắt ràn rụa...
Tôi chỉ dám đến bên người ấy khi ngừơi ấy cắm auto và đi ngủ. Đứng nhìn người ấy lẻ loi giữa những con quái to đùng ở Toai băng Nham mà lòng dậy lên cảm xúc vừa thương vừa xót xa. Chỉ đứng đó buff cho người ấy cho đến khi biết rằng người ấy sắp thức dậy và lật đật đi qua nơi khác để không bị phát hiện.
Nhiều lần log vào game chỉ được biết người ấy đang ở đâu...
Tôi đau khổ lắm khi người ấy luôn nhắc đến cô bạn gái của người ấy trước mặt tôi.
Tôi rớt nước mắt khi đọc những dòng chữ người ấy post lên kênh thế giới.
Tôi đã cố chịu đựng tất cả chỉ để được biết người ấy ra sao. Tôi cố dằn tiếng khóc của mình để biến thành những câu an ủi. Tôi cố nén nỗi đau trong lòng lại để chúc người ấy được vui vẻ và hạnh phúc.
Có ai biết được ... chúc người ấy vui vẻ ... là chồng thêm cho tôi tiếng khóc.
Có ai biết được ... chúc người ấy hạnh phúc ... là thêm cho tôi nỗi đau.
Có ai biết được ... tôi mất người ấy ... mất niềm vui trong tôi ...
Còn đâu những chờ đợi mỗi khi online... còn đâu những câu thăm hỏi trìu mến... còn đâu những háo hức khi có quest ... còn đâu những tiếng gọi thân thương "ù ơi hôm nay có mệt không ..." ... " pe' ơi ăn gì chưa? ...
Tất cả đã rời xa tôi rồi ... tôi kiệt sức ... tôi biết người ấy sẽ tìm lại được niềm vui ... còn tôi đã mất người ấy rồi. Từng hứa với lòng sẽ luôn bên người ấy để khi người ấy buồn, cô đơn nhưng giờ đây ... tôi không đủ sức để chứng kiến nhìn 2 người vui vẻ bên nhau...
Cầu chúc cho người ấy luôn được vui vẻ và hạnh phúc ...

mk2yq4
20/10/2007, 09:49 AM
Cha
Con
và Các Thánh Thần
Amen!
Ta chúc cho hai con sớm làm lành. Chúc hai con có những mùa đông không lạnh!

Hổ-Con
21/10/2007, 03:35 AM
lần đầu tiên bug time mà bị dis quái gở như vậy :|

BankiMoon
04/05/2008, 03:55 PM
Lần đầu tiên mình vừa buồn lại vừa vui, tâm sự với đứa bạn được tặng bài "Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay" Cũn hay...
http://music.yeucahat.com/song/Vietnamese/35981-Co-Thu-Hanh-Phuc-Goi-La-Chia-Tay~Huyen-Thoai.html

*__Link__*
04/05/2008, 04:08 PM
Lần đầu tiên mình vừa buồn lại vừa vui, tâm sự với đứa bạn được tặng bài "Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay" Cũn hay...
http://music.yeucahat.com/song/Vietnamese/35981-Co-Thu-Hanh-Phuc-Goi-La-Chia-Tay~Huyen-Thoai.html
Phực! Bài này là chia sẻ với Nice chứ đừng nói với panda ah nha! Ăn đòn đó =.="
hjc! Đọc câu chuyện về 1 người thứ 3 cảm động quá! =.="

may là chồng mình vừa già vừa xấu vừa yết kiêu lên đc độc hữu :"> . hạnh phúc ghê!

HạtDẻ
04/05/2008, 06:42 PM
có bắt đầu ắt cũng sẽ có kết thúc , chỉ là kết thúc lúc nào và kết thúc thế nào là khác nhau thôi .
Cũng như cảm xúc và tình cảm . có những lúc mình nghĩ nó là tuyệt đối nhưng với thời gian qua đi ta chợt nhận ra mọi thứ đều chỉ ở mức tương đối . Buồn hay vui thì cái gì đến cũng sẽ phải đến , thế thì sao ko vui vẻ đón nhận khi mình cũng đã đón đc sẽ có lúc phải đối diện tình cảnh này , hãy mỉm cười dù trong lòng đau nhói . b-(

houlas
09/05/2008, 06:36 PM
có bắt đầu ắt cũng sẽ có kết thúc , chỉ là kết thúc lúc nào và kết thúc thế nào là khác nhau thôi .
Cũng như cảm xúc và tình cảm . có những lúc mình nghĩ nó là tuyệt đối nhưng với thời gian qua đi ta chợt nhận ra mọi thứ đều chỉ ở mức tương đối . Buồn hay vui thì cái gì đến cũng sẽ phải đến , thế thì sao ko vui vẻ đón nhận khi mình cũng đã đón đc sẽ có lúc phải đối diện tình cảnh này , hãy mỉm cười dù trong lòng đau nhói . b-(

hạt rẽ bị âm ranh vọng.....nàm gì mà mỉm cười trong nòng đau nhói,,, đau thì cứ đau....cứ sống thật với cảm xúc của mình....thời gian trôi qua đâu nại về chỗ đó

http://www.laymark.com/i/m/m086.gif (http://www.laymark.com)

Em_La_Ai
21/05/2008, 05:09 PM
Híu nhớ cắm auto chị nhen cưng, tháng nữa rảnh chơi lại rồi :khochiu: .

houlas
21/05/2008, 06:24 PM
Híu nhớ cắm auto chị nhen cưng, tháng nữa rảnh chơi lại rồi :khochiu: .

em í ah...em hưa nà em up 100 sẽ cắm kéo chi lện :dacy: giờ thì chị chỉ buff free cho em thoai :xauho:

thienhoang
21/05/2008, 07:22 PM
em í ah...em hưa nà em up 100 sẽ cắm kéo chi lện :dacy: giờ thì chị chỉ buff free cho em thoai :xauho:

đây gọi là nham hiểm lợi dụng có tí tính chất đê tiện khi ...:nhamhiem: .