PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Happy Birthday PTT

Rikikuto
25/10/2007, 07:04 AM
Em click vào đây để nghe "Khúc hát mừng sinh nhật" nhé! (http://nhacso.net/Music/Song/Nhac%2DNhe/2006/02/05F60476/)

Anh gọi em là Phi Thiên Trư bởi bởi em ăn vặt suốt ngày và ngủ nướng không biết chán! Nhưng mà em còn nhiều cái đặc biệt lắm ...

Em đặc biệt vì em là nhân vật chính của ngày hôm nay, một ngày cũng thật đặc biệt; \:D/

Em đặc biệt vì cái tin nhắn lúc 0h

Em đặc biệt vì cái biệt tài em vẫn tự hào: khóc trôi cả làng xóm láng giềng; ^:)^

Em đặc biệt vì ngày anh đi công tác, em đánh thức anh khi anh đã trên xe đươc 2 tiếng; ;))

Em đặc biệt vì em cầm đầu một băng nhóm Tây đô;

Em đặc biệt vì với một bộ Minh Sơn Hải Thệ và con Tử Điện sắc tím, em nổi bật giữa đám đông; B-)

Em đặc biệt vì cái khả năng uống nước ngọt trừ cơm;

Em đặc biệt vì nếu có ai làm em buồn, em giận em sẽ cho người đó thuốc xổ thay vì thuốc chữa bệnh thông thường;:-SS

Em đặc biệt vì em chính là em, theo cách của riêng em và không lẫn với bất kỳ ai khác :x

Và cuối cùng

Em đăc biệt vì một lý do hết sức đơn giản: em là No 1. <):)

Anh kể hết 10 lý do em đặc biệt rồi đó, giờ thì...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT, Phi Thiên Trư!!!!!! <:-P

ngtphthao
25/10/2007, 08:05 AM
Chúc mừng sinh nhật PTT là ai thế, cho biết để mọi người cùng chúc mừng chứ?

Rikikuto
25/10/2007, 08:13 AM
Hick hick sao nó lại không hiển thị hình ảnh thế này!!!!!!!!!!!!! Lại chưa có quyền edit bài viết nữa w:|w

To thaonhi: Đọc miêu tả là biết mà :P

Tunx
26/10/2007, 07:53 AM
hem biết ai đây luôn........=.='
Đề nghị anh Holy cho cái tên để còn chúc mừng chứ......

Rikikuto
26/10/2007, 07:57 AM
hem biết ai đây luôn........=.='
Đề nghị anh Holy cho cái tên để còn chúc mừng chứ......

Là HatDe đó em \:D/! Tối qua mọi người tụ tập bắn pháo hoa, chúc mừng HatDe ở KTT vui lắm. Ai bảo không online >:P

Rikikuto
26/10/2007, 08:09 AM
To Tũn;

Là HatDe đó em! Hôm qua SN HatDe :P. Lúc tối mọi người tập trung đốt pháo và chúc mừng sn ở KTT vui lắm. Không onl là phí 1 đời rồi em /:)

MimiBlueMoon
26/10/2007, 10:15 AM
hự hự, sinh nhật mình ko có ai bắn pháo hoa cho nà... nhưng mà... cả Bang Phong Trào đã tổ chức ở ngoài đời cho rùi :) :* ... yêu mọi người nhất :*

biahoi85
26/10/2007, 02:47 PM
[

Em đặc biệt vì em cầm đầu một băng nhóm Tây đô

Em đặc biệt vì cái khả năng uống nước ngọt trừ cơm;

Em đặc biệt vì nếu có ai làm em buồn, em giận em sẽ cho người đó thuốc xổ thay vì thuốc chữa bệnh thông thường;:-SS

[

Đọc tới đây biết ngay là HatDe =)) =)) =)) . Happy birthday muộn nhé <:-P <:-P <:-P

m0schjn0
27/10/2007, 11:23 AM
Chúc mừng SN hạt mít nhé \:D/............................. :))

ngtphthao
27/10/2007, 12:12 PM
Sinh nhật vui nhỉ,từ ngày vô G đến giờ lâu lắm rồi mới thấy một sinh nhật hoàng tráng thế, nhiều người chúc mừng. Chúc mừng quá chừng trên kênh G kêng TG.Kể cả anh Fancy cũng mua pháo hoa đốt ở KTT nữa. HatDe chắc là vui lắm.