PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Metdown.com.vn

Metdown
29/11/2007, 09:11 AM
Xin chào toàn thể anh em PhongTrào bang. Thực sự mà nói thì cảm hứng đối với TGHM vẫn còn rất nhiều:(, nhưng có một số điều kiện về thời gian cũng như tiền bạc làm cho Met cảm thấy đã đến lúc chia tay TGHM (ngay khi còn được đánh giá là 1 VM ko đến nỗi yếu trong mắt mọi người). Mặc dù thế, Met vẫn mãi mãi là người của PhongTrào và vẫn sẽ đóng góp sức mình tham gia vào Công Thành Chiến (bằng class này hay class khác), giúp PhongTrào giữ vững vị thế của mình trên đại lục Huyền Vũ. Cảm ơn tất cả !!! :) :) :)

Metdown
29/11/2007, 09:43 AM

ToDie
29/11/2007, 09:43 AM
Potay.cơm.canh.muốitiêu.chuốihột
Vậy là anh ấy đã ra đi theo tiếng gọi nơi hoang dã.

DicembreMerda
29/11/2007, 09:59 AM
Hu hu mình cũng không có điều kiện về thời gian cũng như tiền bạc, chẳng nhẽ mình cũng phải đi theo con đường của anh Phong Trào này chăng. Anyway, goodbye đồng chí mà mình hem quen bít :-h

Hoắc Tại Thiên
29/11/2007, 01:09 PM
Chú đi mạnh khỏe nhé. Thích thì wa Chu Tước hú hí với anh ;))

Rikikuto
29/11/2007, 01:38 PM
Chiều qua mới gặp mặt mà giờ đã biệt ly :(
Dẫu biết rằng cuộc vui nào cũng có lúc tàn nhưng mà ... :(( :((

Anh ra đi thanh thản. Một phút mặc niệm bắt đầu [-o<

Rồng
29/11/2007, 01:54 PM
Ra đi thanh thản .
[-o< Amen......................................

MimiBlueMoon
29/11/2007, 08:18 PM
sặc, Met ra đi rùi à, hoàn cảnh của em cũng thê thảm như anh, ko lẽ em cũng nên cuốn gói theo anh . đồng bệnh tương lân mà nhỉ :((

Tunx
29/11/2007, 09:31 PM
anh Met chym cò bm... >:P chẳng qua tại thấy anh em đập đồ ghê quá, anh Met nhà ta tủi thân nên dỗi..... >:P
Anh Met log game em ủng hộ viên....nhất tinh long châu :">

m0schjn0
30/11/2007, 11:21 AM
bb anh Met nhé dù sao đã từng là anh em vẫn mãi là anh em thôi hy vọng anh vẫn sẽ cũng bang CTC anh vẫn là thần tượng của em từ trước thôi đến giờ vẫn thế tại em ít thấy VM nào cho em 2 hit về làng như anh ... :D

TLV
30/11/2007, 11:34 AM
Tạm biệt Met, như những gì chúng ta đã nói với nhau trong game, dẫu là đối địch, tôi vẫn luôn đánh giá cao và tôn trọng 1 đối thủ như Metdown, trong những lần đối đầu, phải thừa nhận rằng Met gây rất nhiều khó khăn cho tôi, có thể nói trước nay tôi dưới cơ Met, đang cố gắng bắt kịp các anh em Vm khác... mong rằng thỉnh thoảng Met giành chút thời gian rảnh rỗi vào chơi với anh em, để BN này lại có dịp so tài.

Chúc luôn vui và may mắn cả đời thật và đời ảo!

JenK
30/11/2007, 11:53 AM
....chẳng bít nói gì nữa, cảm giác anh Met là người quyết đoán, nói là làm.... nên là chúc anh vui vẻ, mạnh khoẻ. Hì mình vẫn còn cơ hội gặp nhau ngoài đời nên là sẽ ít buồn hơn những anh em trong bang ko còn thường xuyên được gặp anh nữa. Cuộc chơi nào cũng có kết thúc, bữa tiệc nào cũng có lúc tàn, chúng ta sẽ còn gặp lại trong nhữ trò chơi khác, hy vọng thế ^_^ . Em cũng như BN đánh giá anh là 1 VM pro:x

ChinSomi
30/11/2007, 12:24 PM
Xin chào toàn thể anh em PhongTrào bang. Thực sự mà nói thì cảm hứng đối với TGHM vẫn còn rất nhiều:(, nhưng có một số điều kiện về thời gian cũng như tiền bạc làm cho Met cảm thấy đã đến lúc chia tay TGHM (ngay khi còn được đánh giá là 1 VM ko đến nỗi yếu trong mắt mọi người). Mặc dù thế, Met vẫn mãi mãi là người của PhongTrào và vẫn sẽ đóng góp sức mình tham gia vào Công Thành Chiến (bằng class này hay class khác), giúp PhongTrào giữ vững vị thế của mình trên đại lục Huyền Vũ. Cảm ơn tất cả !!! :) :) :)

Chúc may mắn,hy vọng sẽ có lần nữa đối đầu với VM mình ngán nhất=; .Dù ở phía bên kia chiến hào nhưng luôn tôn trọng ông, 1 đối thủ chơi đẹp.

quaidieu
30/11/2007, 12:42 PM
Ngưỡng mộ từ lâu từ khi còn bên SilkRoad Server Bảo Bình một Metdown cầm đại đao :). Bên này thì một VM rất ngầu phải nói tui rất thích cách chơi game của ông rất hào sảng rất cool có thể xem ảnh của ông ko?
Ký tên: Tư Mã Y trong Bang ThầnLong thường hay cùng đi war với PT ;) .

Yukumo
30/11/2007, 01:01 PM
sự tái sinh của siêu nhân NOVICE đã đả kích các VM khác chăng:-B

Metdown
30/11/2007, 04:12 PM
Tôi ko có thời gian để có thể đâu tư chơi game như trước kia, thế nhưng trước giờ trong server tôi cũng tự hào là chả phải ngán một VM nào cả. NOVICE được tái sinh làm cho chiến trường Huyền Vũ thêm sôi động, càng đông càng vui :). Tuy nhiên khi PT công thành hoặc War thì chắc chắn Metdown vẫn sẽ tham gia với tất cả sức mình có thể.
@Tư Mã Ý : khi nào chụp được cái ảnh nào tàm tạm sẽ send cho Tư Mã nhé ^^, Met vẫn thích chơi silkroad, cầm đại đao thật là hoành tráng :P thế nhưng ko chấp nhận được là : người người bot, nhà nhà bot...nản lắm T_T

kid1986
30/11/2007, 04:19 PM
vì 1 người đã ra đi,thân gửi đến anh Met lời chào chân trọng nhất.
Dù mới quen nhưng em vẫn rất khâm phục anh.

ZURO
30/11/2007, 05:00 PM

mày hâm nọ nó thì về mà tôn thờ nó:-$ !đừng có thò miệng ngu vào chỗ này nhé
----------------------------------------------
tiểu đội sát thủ PT bang===>KK ZURO (sẽ đánh trận cưới trước khi nghỉ):P
vợ mí cưới:jacky_bt:))

DarkRose
30/11/2007, 07:24 PM
Tôi ko có thời gian để có thể đâu tư chơi game như trước kia, thế nhưng trước giờ trong server tôi cũng tự hào là chả phải ngán một VM nào cả. NOVICE được tái sinh làm cho chiến trường Huyền Vũ thêm sôi động, càng đông càng vui :). Tuy nhiên khi PT công thành hoặc War thì chắc chắn Metdown vẫn sẽ tham gia với tất cả sức mình có thể.
@Tư Mã Ý : khi nào chụp được cái ảnh nào tàm tạm sẽ send cho Tư Mã nhé ^^, Met vẫn thích chơi silkroad, cầm đại đao thật là hoành tráng :P thế nhưng ko chấp nhận được là : người người bot, nhà nhà bot...nản lắm T_T

Ơ ... sao thấy đại ka nghỉ cũng nghỉ theo à ???
Thời gian bi h dành cho gái ... Tiền lương bị gái giữ ... đúng ko ku :))
Thôi nghĩ ngơi 1 thời gian rồi wa tết về lại SRO ... a e bên sro đang gọi nhiều lắm đóa :D , mà bây h bận nên ko chơi đc ... chờ wa tết chơi cùng đại ka đê.
Game rì cũng thế ... : " DarkRose nhìn Metdown ... DarkRose cười ,Metdown nhìn DarkRose ... nước mắt rơi " :))

_m3l0dYXjnh_
30/11/2007, 09:16 PM
...Tình hình nà em đã chảy mẹ nuớc mắt ....!!! ...

Sassie
01/12/2007, 07:35 PM
Ồi.. metdown nổi thế ^.^ hí hí... cuối tháng vẫn vào đua ngựa cho em nhớ ^.^

REDHAWK
07/12/2007, 01:23 PM
Vào spam tí:
Nghỉ àh em yêu...
Giờ mới nghỉ ah...
Muộn quá rồi...
Thôi quay lại chơi tiếp đi...
Nghỉ làm gì...
"Nàm" sao mà phải nghỉ ... định mắt xích hả?
Mặt lợn kia...

DarkRose
07/12/2007, 07:22 PM
Vào spam tí:
Nghỉ àh em yêu...
Giờ mới nghỉ ah...
Muộn quá rồi...
Thôi quay lại chơi tiếp đi...
Nghỉ làm gì...
"Nàm" sao mà phải nghỉ ... định mắt xích hả?
Mặt lợn kia...

Tớ "đặc biệt" phê bình K béo nhé .... bạn deck wan tâm đến a e rì cả ....
Chuẩn bị cưới hay sao mà mất tích lâu thế ... tết tớ về tớ "xử" ...

o0tatsuya0o
10/12/2007, 01:52 AM
Thật là đau thương... thật là bi ai... mà cũng đến vỡ bụng... Một buổi chia tay đầy nước mắt và nước mũi..././. :))

_m3l0dYXjnh_
10/12/2007, 12:23 PM
Thật là đau thương... thật là bi ai... mà cũng đến vỡ bụng... Một buổi chia tay đầy nước mắt và nước mũi..././. :))

Của em :-$ ....

o0tatsuya0o
10/12/2007, 08:31 PM
Khiếp quá... tủm.... "chảy mẹ hết nước" mũi.... kinh quá biều :|

Metdown
12/12/2007, 10:33 AM
Êu, Tatchan...mài đi đâu mà nhớ về chốn cũ thế...nơi quê nhà rải rác ra đi...nghe tình củm we dzay...bảo sao lâu lâu ko thấy nó xuất hiện công thành...ra là té đi đâu mất...

_m3l0dYXjnh_
12/12/2007, 12:04 PM
Khiếp quá... tủm.... "chảy mẹ hết nước" mũi.... kinh quá biều :|

Kệ cm em >:P ....Anh Tật ka..c ml ăn biều >:P ...

o0tatsuya0o
13/12/2007, 01:16 AM
Êu, Tatchan...mài đi đâu mà nhớ về chốn cũ thế...nơi quê nhà rải rác ra đi...nghe tình củm we dzay...bảo sao lâu lâu ko thấy nó xuất hiện công thành...ra là té đi đâu mất...

(:| Em về với quê hương, với tổ quốc chứ té đi đâu... Mý hum chán đời ngồi ôm mấy bà ni cô già gần nhà chén chú chén cô nà =P~ Cũng thấy nhớ nhớ PT ... nhưng nhìu thay đổi quá... buồn xiu xíu... :(