PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Có Cam Go - Mới Thấu tình huynh đệ

CzayManI
01/12/2007, 02:32 PM
Bài viết này như một lời cảm ơn chân thành sâu sắc của anh em bang Thiên Mệnh đối với anh em trong đại gia đình Thần Long – Phong Trào – Thiên Mệnh – Nofear-Bắc Đẩu
Hà nội 12 h06 1-12-2007Đã lâu lắm rồi mới có thời gian xả hơi mặc dù đang trong kì thi cuối học phần ..có lẽ đây là tuần hiếm hoi Thiên Mệnh ko phải tham gia công thành chiến …đây cũng là lần đầu tiên tôi bước chân ra khỏi nhà để thực hiện mong muốn được sang các bang trong liên minh giao lưu ^^….có đi mới biết bang nào cũng 8 kinh dị , cũng ‘ bắt nạt ’ bang chủ ^^…nhưng có lẽ điều làm cho tôi ấn tượng nhất là anh em trogn Liên minh rất đoàn kết …đó là điều thật đáng quý , có lẽ khi sống trong một tập thể mà tình cảm của mọi ngừoi luôn được tôn trọng , luôn đựợc chia sẻ ….đã gắn kết mọi ngừoi với nhau

“ Vạn sự khởi đầu nan ’’Gian nan những ngày đầu thành lập bang , trong đại gia đình bóng tối có lẽ Nofear là khó khăn hơn cả ,sát nhập khi Công Thành Chiến đang bước vào giai đoạn nóng bỏng ,tìm đường đi và phát triển bang quả là một thử thách …nhưng có 1 điều tôi luôn tâm đắc và tự hào đến giờ là anh em trong Liên Minh luôn biết tôn trọng và chia sẻ khó khăn …chỉ cần thoáng thấy ở trong Liên Minh mọi người đều sẵn sàng giúp đỡ hỗ trợ nhau cả trong pk và nhiệm vụ …^^
Lửa thử vàng – gian nan siết chặt tình bằng hữu
Người xưa có câu ‘ Thời gian là thước đo lòng người ’…càng sống và chiến đấu trong Liên Minh …càng nếm trải những bước thăng trầm của Liên Minh tôi mới hiểu rõ hai chữ ‘ Bằng hữu’ ..Tôi vẫn nhớ khi công thành chiến bước vào giai đoạn thoái trào cùng với sự ra đi của liên minh ánh sáng … những tưởng đó là lúc có thể tung tăng dạo chơi ..nhưng chính lúc này mới là lúc bộc lộ khó khăn nhất , bất đồng quan điểm , số lượng mem thôi game…cùng với sự thành lập của các bang mới với quyết tâm phục thù …sự ra đi của một fần anh em Phong Trào và thúc thủ Tích Vũ Thành là đỉnh cao thử thách …Liên tục trong các tuần sau Thiên Mệnh luôn bị các cường địch tấn công , ko một giay được nghỉ ngơi ..nhưng trong thâm tâm Thiên Mệnh luôn vững lòng tin bới bên cạnh chúng tôi là anh em trong trong đại gia đình Liên minh , dù lúc này Phong Trào cũng đang gặp khó khăn nhưng anh em trong Liên minh đã hỗ trợ Thiên Mệnh rất nhiều cả kể vật lực và nhân lực …nhưng quan trọng anh em Thiên Mệnh biết mình ko một mình chiến đấu..khó khăn đã được Thần long , Phong Trào và Nofear san sẻ giảm bớt sức ép trước 2 cường địch
Khi mọi việc đã vào khuôn khổ , nhìn lại mới hiểu hết được chữ ‘ Nghĩa ’ và chữ ‘ Tâm’ ….Game for fun , nhưng tình cảm trong game là thật .. Tôi cảm thấy mình rất may mắn khi đựoc quen mọi người …
Thật khó diễn tả cảm giác nhưng thâm tâm anh em Thiên Mệnh luôn biết ơn sâu sắc anh em trong liên minh và xin chúc liên minh luôn vững mạnh và đoàn kết ..
Thân gửi
CzayMan