PDA

Xem phiên bản đầy đủ : See you soon!

Rikikuto
04/12/2007, 02:12 PM
Do phải giải quyết công việc cá nhân và gia đình mà tôi sẽ tạm thời ngừng chơi acc HolyBuff một thời gian, sớm nhất cũng phải hết tháng 12 mới trở lại train còn không thì có thể sẽ vô thời hạn. Đây là tình huống bất khả kháng nên tôi mới đi đến quyết định này.
Chúc Guild PT gặt hái được nhiều thành công và tiếp tục khẳng định vị trí dẫn đầu của mình trên lục địa Huyền Vũ; chúc các bạn của tôi 3 chữ: Vui - Sướng - Khỏe!!!

KonGaPeo
04/12/2007, 04:49 PM
Chúc anh hộ lý Bụp giải quyết nhanh chóng công việc gia đình và cá nhân để sớm trở lại cùng anh em Phong Trào. Đã lâu rồi em không post topic này ^^ và đây là bài đâu tiên sau một thời gian vắng bóng. Đại ca vẫn tham gia CTC nhiệt được chứ anh. Cuộc vui chưa phải là chấm dứt Phong Trào vẫn đợi anh về ... Chúc anh sức khỏe, hạnh phúc nhiều may mắn trên con đường đời!!!!

F@ncy
04/12/2007, 04:54 PM
Sao thế bác Khôi già ? Thôi cố gắng đi sớm về sớm nhé. Miss u much

DarkRose
04/12/2007, 06:22 PM
Do phải giải quyết công việc cá nhân và gia đình mà tôi sẽ tạm thời ngừng chơi acc HolyBuff một thời gian, sớm nhất cũng phải hết tháng 12 mới trở lại train còn không thì có thể sẽ vô thời hạn. Đây là tình huống bất khả kháng nên tôi mới đi đến quyết định này.
Chúc Guild PT gặt hái được nhiều thành công và tiếp tục khẳng định vị trí dẫn đầu của mình trên lục địa Huyền Vũ; chúc các bạn của tôi 3 chữ: Vui - Sướng - Khỏe!!!

ơ ... sao lại nghỉ thế "em iu" ... lại phải đi công tác à =.=''
Thấy tình hình dạo này căng nhỉ ... ai cũng "busy" ... năm hết ... tết đến ... kiếm tiền đi chơi tết đi :D.
Đi đâu thì đi ... làm rì thì làm ... tết bạn về mà ko gặp là "Cắt" ngay đấy

ZURO
04/12/2007, 10:36 PM
Lo xong công việc quay lại nhé a>:P !quay lại để e kòn trả a 3M;))
---------------------------------------------------
tiểu đội sát thủ PT bang===>KK ZURO
thê tử:jacky_bt:>

Metdown
05/12/2007, 09:47 AM
Èo èo Hô Ly Bụp gia nhập team Dota 4 fun đó mà ^_^ hí hi

Triệu Hỏa
05/12/2007, 10:07 AM
HIz may mà mình chưa dính vào cái bộ môn dota 4 fun này, đừng có ông nào dụ dỗ nữa nhé, không vài hôm lại thấy : Chào mọi người Yen đi đêy :(

Rikikuto
05/12/2007, 12:35 PM
Èo èo Hô Ly Bụp gia nhập team Dota 4 fun đó mà ^_^ hí hi

Éc!!! Dota dotây gì!!! Xưa nay ghét nhất là warcraft và các thể loại game dính dáng đến warcraft! Chả thế mà ghét lây luôn cả WoW hê hê.

Bác Q giới thiệu em Sassie cho iem zdới!!! Em đó cũng làm cùng chỗ bác phải không \:D/ Dạo trước chộp được bờ lóc của em đó thấy kể chuyện ngày bắt đầu vào làm vui ra phết :))

ngtphthao
05/12/2007, 03:55 PM
Ôi anh Holybuff nghỉ rồi ai mix thuốc dùm em đây. Mong anh sớm trở lại với PT.
(^^ em nhờ anh hoài ngại quá,hôm qua em học dược sư lên cấp 6 rồi)
Hôm nay mới up 98, khi lên 99 em sẽ học max 4 nghề cấp 8, đang phấn đấu đây.

Kosmos
05/12/2007, 11:50 PM
hix anh HoLy bỏ em rùi àh
có lẽ sắp tới em cũng chia tay anh em PT thui, sẵn đây nói lời tạm biệt với anh em lun hjhj vong sẽ gặp lại vào 1 ngày sớm nhất. Chuc các bạn vui khoe và đưa bang PT mãi mãi đi lên nhe ^^

o0tatsuya0o
10/12/2007, 02:00 AM
Hít, phương xa lữ khách hoài mong trở lại chốn cũ.... nơi quê nhà cố nhân rải rác ra đi... ôi cuộc đời....

Miss764
12/12/2007, 06:50 AM
Hậu quả của việc ngồi chơi quá lâu khiến mem nghỉ 1 loạt chăng , dù sao cũng chúc holy sớm quay lại , mình còn đồ sát nhau chứ nhĩ :D :D

Tunx
12/12/2007, 09:16 PM
Hậu quả của việc ngồi chơi quá lâu khiến mem nghỉ 1 loạt chăng , dù sao cũng chúc holy sớm quay lại , mình còn đồ sát nhau chứ nhĩ :D :D

thằng bẹn này ở đâu ra thế /:) chán box CTC là lê la các box G khác để bơm với chả vá à :o)

Miss764
13/12/2007, 11:10 PM
thằng bẹn này ở đâu ra thế /:) chán box CTC là lê la các box G khác để bơm với chả vá à :o)

Bơm vá gì , đầu ko nghĩ ra đc cái gì khá hơn à , thấy ông bạn nghỉ chơi vào đây chút , bơm vá cái ***

Add
17/12/2007, 07:33 PM
Nghỉ để không phí vậy hộ lý , thôi cho tớ mượn tớ auto thỉnh thoảng chạy cái ajino với Tung Lâm choa . Lonely610