PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Mãi mãi là member PhongTrao

MimiBlueMoon
04/12/2007, 08:37 PM
Chắc có lẽ lý do mà Mimi ko thể thường xuyên chơi tiếp đc cũng giống vài anh em của chúng ta :( . mặc dù ít chơi nhưng chắc chắn ko cuộc tụ tập nào của Bang PT mà lại ko có sự góp mặt của Mimi đâu. sẽ rất nhớ anh em, nhưng ít chơi game ko có nghĩa là ko còn gặp nhau nữa. Chúng ta sẽ mãi mãi là 1 gia đình hạnh phúc :* . Yêu mọi người nhìu nhìu ... chụt chụt ...........:*:*:*

scoriotn
04/12/2007, 09:01 PM
Chị Mimi em ké tí. Em cũng có 1 số lí do không thể tiếp tục chơi típ mặc dù rất quý tất cả mọi người trong G Phong Trào và đặc biệt là Anh KonGaPeo em rất quý anh GaPeo.Xin chào tất cả mọi người trong G Phong Trào, Chúc mọi người thành đạt trong cuộc sống và chúc G Phong Trào ngày càng lớn mạnh . Hẹn gặp lại =; =;

Rikikuto
05/12/2007, 09:09 AM
Thấy Holy nghỉ Mimi cũng nghỉ theo hả :p
Rửa tay gác kiếm quy ẩn giang hồ!
Chúng ta sẽ có những ngày tháng phiêu du tự tại, tránh xa những chuyện thị phi :))

ngtphthao
05/12/2007, 09:32 AM
Lúc này có nhiều sự thay đổi quá. Nhiều người đã nghỉ game,bán acc, buồn ghê...Không biết nên nói gì luôn.

MimiBlueMoon
05/12/2007, 09:43 AM
uh, ko có cuộc vui nào là ko tàn, nhưng tình cảm là mãi mãi. acc suzuki110 ko bán, thỉnh thoảng Mimi vào còn tám với anh em ;)).
@Holy: hình như Mimi còn ra đi trc Holy hay sao ý chứ, chỉ có điều bây giờ mới lên tiếng chính thức thôi :"> . như vậy là Holy thấy Mimi ra đi nên mới khăn gói đi theo phải ko ;))

Metdown
05/12/2007, 09:49 AM
Chúng ta sẽ có những ngày tháng phiêu du tự tại, tránh xa những chuyện thị phi :))

Hehe đúng đúng, tránh xa thị phi và tiến nhập Dota 4 fun :*

Rikikuto
05/12/2007, 09:51 AM
uh, ko có cuộc vui nào là ko tàn, nhưng tình cảm là mãi mãi. acc suzuki110 ko bán, thỉnh thoảng Mimi vào còn tám với anh em ;)).
@Holy: hình như Mimi còn ra đi trc Holy hay sao ý chứ, chỉ có điều bây giờ mới lên tiếng chính thức thôi :"> . như vậy là Holy thấy Mimi ra đi nên mới khăn gói đi theo phải ko ;))

Chưa đưa ra lời tuyên bố chính thức thì chưa được tính :D Nhà cũng gần nhau (có 2km chứ mấy ;)) )có thể coi là hàng xóm láng riềng không nhể để có gì thổi lửa tắt đèn còn sang :o) !

MimiBlueMoon
05/12/2007, 08:08 PM
Chưa đưa ra lời tuyên bố chính thức thì chưa được tính :D Nhà cũng gần nhau (có 2km chứ mấy ;)) )có thể coi là hàng xóm láng riềng không nhể để có gì thổi lửa tắt đèn còn sang :o) !

như vậy người ta gọi là gần nhà mà xa ngõ đó. Holy định thổi lửa tắt đèn dùm cho Mimi à =))

Kosmos
05/12/2007, 11:52 PM
Nói chugn là các khanh đều thấy trẫm nghỉ rùi bắt chước nghi theo hehe trẫm kô chấp ^^

JenK
06/12/2007, 02:54 AM
Chắc có lẽ lý do mà Mimi ko thể thường xuyên chơi tiếp đc cũng giống vài anh em của chúng ta :( . mặc dù ít chơi nhưng chắc chắn ko cuộc tụ tập nào của Bang PT mà lại ko có sự góp mặt của Mimi đâu. sẽ rất nhớ anh em, nhưng ít chơi game ko có nghĩa là ko còn gặp nhau nữa. Chúng ta sẽ mãi mãi là 1 gia đình hạnh phúc :* . Yêu mọi người nhìu nhìu ... chụt chụt ...........:*

Hết anh holy h đến chị mimi hả :( thui hem sao như chị nói đó ko chơi game ko có nghĩa mình ko gặp nữa nhất là ở ngoài chị nhỉ ^_^

Nick của em h wa NF hết òi nhưng trong tim PT vẫn là mái nhà No.1 và ngoài đời thì vẫn chỉ iu mọi người ở 107 nhứt :* Iu chị Mimi, iu Mẫn Mẫn, iu bé Tũn, iu anh holy, iu nunu, iu anh a tu teo, iu anh met,iu TikChu, ghét mắt xích, ghét gà péo, ghét anh Triệu chym còI-) Chúng ta thật hạnh phúc:x

MimiBlueMoon
06/12/2007, 09:29 AM
uh, cuộc sống ở ngoài đời mới là cuộc sống thật mà ^_^ , chúng ta chơi game là để nhưng người chưa từng quen biết như chúng ta trc đây có cơ hội hiểu và xích lại gần nhau mà :"> . mà đã có duyên xích lại gần nhau rồi thì làm sao lại xa nhau đc chứ :*

Tunx
06/12/2007, 10:40 AM
chịp chịp.....chị mimi chỉ là ít log vào game thôi chứ có nghỉ hẳn đâu
cả anh met cũng thế..
chẹp......nhưng đi off với cả đú đởn vẫn đầy đủ mà...
thế là đc rồi :*

mk2yq4
06/12/2007, 11:04 AM
Mimi PéO... khà khà.. khà!

MimiBlueMoon
07/12/2007, 09:35 AM
chịp chịp.....chị mimi chỉ là ít log vào game thôi chứ có nghỉ hẳn đâu
cả anh met cũng thế..
chẹp......nhưng đi off với cả đú đởn vẫn đầy đủ mà...
thế là đc rồi :*

hà hà hà, đi chơi, đú đởn thì làm sao mà chị chịu ở nhà chứ :D:D

MimiBlueMoon
07/12/2007, 09:37 AM
Mimi PéO... khà khà.. khà!

ặc ặc ặc... >.< , anh nhìn thế nào mà lại nói em péo thế anh Sơn >.< . em mong péo lắm mà chưa péo đc nà T_______T :((

P3XJNH
09/12/2007, 04:06 PM
+)a~ la` mem PT thj` maj~ maj~ la` mem PT! Oh year ^_^ OK MEN!!!! P3 je^u PT nhju` :*

England
09/12/2007, 08:22 PM
tuy England vào phong trào chưa lâu nhưng E cũng cảm thấy PT như là một ngôi nhà thứ 2 của mình (ngoài nhà thật :)) ) anh em trong PT rất vui vẻ nhưng có đôi lúc E vẫn cảm thấy rằng mọi người như thế nào ấy E thấy đôi lúc trên kênh G thỉnh thoảng vẫn có vài lời tục tĩu mặc dù khi đó ko ở trong hoàn cảnh ức chế nào cả anh em ta cần rút kinh nghiệm E tin rằng PT mãi mãi là một hùng bang bất khả xâm phạm

@};- England@};-

o0tatsuya0o
10/12/2007, 01:36 AM
uh, cuộc sống ở ngoài đời mới là cuộc sống thật mà ^_^ , chúng ta chơi game là để nhưng người chưa từng quen biết như chúng ta trc đây có cơ hội hiểu và xích lại gần nhau mà :"> . mà đã có duyên xích lại gần nhau rồi thì làm sao lại xa nhau đc chứ :*

Mimi, nhìn cái đống truyện đó Tat thèm quá =P~ Lúc nào qua nhà mimi xách vài cuốn về đọc ná >:D<

o0tatsuya0o
10/12/2007, 01:44 AM
ặc ặc ặc... >.< , anh nhìn thế nào mà lại nói em péo thế anh Sơn >.< . em mong péo lắm mà chưa péo đc nà T_______T :((

Dưng mà hình như anh Sơn nói đúng đó @-) Mimi có hơi pị phì ;;)

MimiBlueMoon
10/12/2007, 09:08 AM
Dưng mà hình như anh Sơn nói đúng đó @-) Mimi có hơi pị phì ;;)

hôm nào qua đây Mimi cho mượn :D. ai nói Mimi péo chứ ~x( , nhìn bên ngoài gầy lắm, đang mong péo lên mà chưa có péo đc đây nè. ai cũng kêu là gầy quá đây nè >.<

MimiBlueMoon
10/12/2007, 09:09 AM
+)a~ la` mem PT thj` maj~ maj~ la` mem PT! Oh year ^_^ OK MEN!!!! P3 je^u PT nhju` :*

uh, mọi người trong PT đều là anh em 1 nhà:*, nhưng mà ai dạy P3 cái cách viết màu mè thế hả, đọc mà chẳng hiểu ngôn ngữ nước nào :-S

o0tatsuya0o
10/12/2007, 11:53 AM
hôm nào qua đây Mimi cho mượn :D. ai nói Mimi péo chứ ~x( , nhìn bên ngoài gầy lắm, đang mong péo lên mà chưa có péo đc đây nè. ai cũng kêu là gầy quá đây nè >.<

Mimi ơi, Tat vẫn nhớ như in là nhà Mimi ở Nguyễn Công Hoan phải không :-X (nhớ là gần nhà bà ngoại lun ( ;)) ) dưng mà hok có địa chỉ thì làm sao ghé thăm =(( Còn số đt của Mimi thì... Tat đánh mất ùi :(( mimi cho lại đi :-x
Vẫn gặp nick suzuki trong game, nhưng lại hok phải là mimi ^^!! Một cảm giác tiếc nuối đôi khi xuất hiện... ^^
Hy vọng sẽ gặp lại mimi, những người khác... trong một ngày gần đây!!!

_m3l0dYXjnh_
10/12/2007, 12:24 PM
...Chỵ Mimi ... ml :-S ...

P3XJNH
10/12/2007, 05:05 PM
uh, mọi người trong PT đều là anh em 1 nhà:*, nhưng mà ai dạy P3 cái cách viết màu mè thế hả, đọc mà chẳng hiểu ngôn ngữ nước nào :-S

hj` hj` tu*. mjnh` +)uc' rut' thuj sjs ^^ ngo^n nhu*~ me. +)e? +)u*o*c. bje^n s0an. laj

MimiBlueMoon
10/12/2007, 07:05 PM
Mimi ơi, Tat vẫn nhớ như in là nhà Mimi ở Nguyễn Công Hoan phải không :-X (nhớ là gần nhà bà ngoại lun , dưng mà hok có địa chỉ thì làm sao ghé thăm =(( Còn số đt của Mimi thì... Tat đánh mất ùi :(( mimi cho lại đi Vẫn gặp nick suzuki trong game, nhưng lại hok phải là mimi ^^!! Một cảm giác tiếc nuối đôi khi xuất hiện... ^^
Hy vọng sẽ gặp lại mimi, những người khác... trong một ngày gần đây!!!

, Mimi cũng hy vọng gặp Tat 1 ngày ko quá xá xa =)) . số đt của Mimi đây: 0904775200
:D , qua thăm nhớ mang nhiều quà nhá ;))

@Colong: cái con pé này, lại spam hả :-w

@P3: chị đọc xong mấy cái chữ của em thì cũng xong 1 ngày của chị >:P , ngôn ngữ mẹ đẻ mà còn phá :-w

ToDie
10/12/2007, 07:18 PM
hj` hj` tu*. mjnh` +)uc' rut' thuj sjs ^^ ngo^n nhu*~ me. +)e? +)u*o*c. bje^n s0an. laj

Tiếng j` đây ta :-/
Em làm vậy là không tốt đâu nhé P3 [-x
X-( Chẳng hỉu j` hết trơn. Hỉu được chít liền (:|

o0tatsuya0o
10/12/2007, 08:35 PM
X-( Chẳng hỉu j` hết trơn. Hỉu được chít liền (:|

Em dịch cho: hế hế tự nó đúc rồi nó rút (chẳng hiểu rút đến bao giờ mới hết :| ) sít (nghĩa là **** - mẹ kiếp đó - đoạn này hok hỉu ý nóa :| ) ngôn ngữ này mẹ nó đẻ ra rồi mẹ nó biên soạn lại :| :|
Hy vọng anh hỉu đúng P3 nhể :|

o0tatsuya0o
10/12/2007, 08:37 PM
, Mimi cũng hy vọng gặp Tat 1 ngày ko quá xá xa =)) . số đt của Mimi đây: 0904775200
:D , qua thăm nhớ mang nhiều quà nhá ;))

:| Tat hok có ý định sang thăm mimi đâu ná, chỉ là định sang quấy bữa cơm thui!!! tiết kiệm cơm cho bà ngoại ;))

Kosmos
12/12/2007, 12:03 AM
Hi hi ^^ anh tat cần truyện Touch thì đưa Yh đây em gởi qua cho mà đọc, em có cả 1 seri truyện của Adachi sensei ^^

MimiBlueMoon
12/12/2007, 04:11 PM
@ToDie : anh cũng thấy như thế đúng hem, đọc xong chắc mình ngất luôn, nhất là lại còn đc Tatchan biên soạn lại tập 2 =)).

@Tatchan: sang quấy nhiễu bữa cơm hả, may quá, bao giờ nấu cơm Mimi cũng nấu dư ra 1 chút đó =)) , chắc Tatchan chỉ càn ăn nhiêu đó thôi ;))

Rikikuto
12/12/2007, 04:37 PM
@ToDie : anh cũng thấy như thế đúng hem, đọc xong chắc mình ngất luôn, nhất là lại còn đc Tatchan biên soạn lại tập 2 =)).

@Tatchan: sang quấy nhiễu bữa cơm hả, may quá, bao giờ nấu cơm Mimi cũng nấu dư ra 1 chút đó =)) , chắc Tatchan chỉ càn ăn nhiêu đó thôi ;))

Dư ra một chút là bao nhiêu vậy Mimi?

Nhà Mimi có nuôi con gì không ?

o0tatsuya0o
13/12/2007, 01:11 AM
8-| Hi hi ^^ anh tat cần truyện Touch thì đưa Yh đây em gởi qua cho mà đọc, em có cả 1 seri truyện của Adachi sensei ^^

Chú muốn thuê không anh cho mượn nguyên bộ nà =)) anh sưu tầm hơi đủ luôn b-)

:-? chưa biết mimi nấu cơm ra răng nà !!! Chắc là chỉ hửi thui chưa ăn, cũng phải hắt xì 3 tháng mất 8-| Kiểu này Tat phải suy nghĩ lại ùi

P3XJNH
14/12/2007, 10:30 AM
Em dịch cho: hế hế tự nó đúc rồi nó rút (chẳng hiểu rút đến bao giờ mới hết :| ) sít (nghĩa là **** - mẹ kiếp đó - đoạn này hok hỉu ý nóa :| ) ngôn ngữ này mẹ nó đẻ ra rồi mẹ nó biên soạn lại :| :|
Hy vọng anh hỉu đúng P3 nhể :|

uj zời ơi anh này hiểu sai hết rồi thế mà cũng đòi dịch hix hix! cả nhà uj tháng sau sn P3 ùi hjhjhj

MimiBlueMoon
15/12/2007, 09:00 AM
@Riki: nhà Mimi ko có nuối con j, nhưng nhà hàng xóm thì nuôi nhìu con lắm =)).

@Tat: Mimi nấu cơm thì khỏi chê đó ;P , chi sợ ko có phúc hưởng thui ;))

Thấy P3 nhắc đến sinh nhật lại nhớ đến tháng 9 vừa rồi sinh nhật Mimi, các anh em PhongTrao đã làm sinh nhật cho Mimi, làm Mimi vui va ko thể nào quên đc. Yêu lắm cơ :*:* . thanks cả nhà, chụt chụt chụt...

P3XJNH
15/12/2007, 02:17 PM
Thấy P3 nhắc đến sinh nhật lại nhớ đến tháng 9 vừa rồi sinh nhật Mimi, các anh em PhongTrao đã làm sinh nhật cho Mimi, làm Mimi vui va ko thể nào quên đc. Yêu lắm cơ :*:* . thanks cả nhà, chụt chụt chụt...
oai` chak em hem dc cac' anh to^? chu*c' cho ui` bun` ghe :(( :P

Hổ-Con
15/12/2007, 08:25 PM
có 1 sự thật phủ phàng là hổ con đã .......... rồi nên acc sẽ out 1 time =)) acc hổ con sẽ do hatde chơi ;)) anh em cố gắng train lv nhé ;))
há há chị mimi vẫn onl điều đặn hé ;)) tối nay em gọi điện phá her her her

MimiBlueMoon
15/12/2007, 09:53 PM
có 1 sự thật phủ phàng là hổ con đã .......... rồi nên acc sẽ out 1 time =)) acc hổ con sẽ do hatde chơi ;)) anh em cố gắng train lv nhé ;))
há há chị mimi vẫn onl điều đặn hé ;)) tối nay em gọi điện phá her her her

hé hé hé, em yêu Hổ Con của chị cũng busy rồi ra đi như chị à ;)). thôi choi SilkRoad với chị đi vậy, ít time, chơi cái đó cũng đc :)] :>

Hổ-Con
16/12/2007, 08:41 AM
có 1 sự thật phủ phàng là em đã lở save cái TGHM rồi bây giờ em đã delete nó rồi, em lại ko muốn save game silkroad vào :( em muốn save cái khác cơ @_@

MimiBlueMoon
20/12/2007, 09:40 AM
chài chài, save SRo vo với chị đi:*:*:* :D..........

o0tatsuya0o
26/12/2007, 05:13 AM
Ây zà, zờ nài còn chơi SRO!!! Về lại hoàn mỹ chơi đi :*

P3XJNH
27/12/2007, 09:59 AM
kaka sang' nay P3 mo* tha^y' anh FANcy za` sis MiMi naz' hik chu*a kip. mo* tha^y' cac' anh em khac' +)a~ bj. mama goj. za^y. uj` huhuhuhu lam` ma^t' ka? ja^c' mo* +)ep. cua? P3 :(( :(( :((

MimiBlueMoon
24/01/2008, 08:28 PM
@tatchan khìn: qua SRo chơi với Mimi hem :D

@P3: sao em mơ thấy cả vợ chồng nhà chị thế, thế lúc đó 2 vợ chồng chị đang làm rì thế, chết chết, nguy hiểm =))

JenK
24/01/2008, 09:41 PM
đề nghị p3 bỏ ngay kiểu viết chứ xì tin đó nha >"< hãy iu lấy từ ngữ việt :D có biến tấu cũng nhẹ nhàng kỉu hok hem thui chứ đừng hoa lá cành thế kia mỏi mắt wá em ơi @_@

mk2yq4
25/01/2008, 02:48 PM
mimi béo ú ụ ;))

ToDie
25/01/2008, 05:45 PM
Béo đâu anh Sơn =)) phải gọi là cá mắm phơi khô. Lớn rùi mà ra ngoài đường người ta tưởng là học sanh cấp 1 câp2 đó chứ.
Yêu cầu pé PAnh ăn uống đúng giờ giấc và không được thức khuya chơi SRO nữa ( TGHM thì được :) )

MimiBlueMoon
17/04/2008, 07:47 PM
Béo đâu anh Sơn =)) phải gọi là cá mắm phơi khô. Lớn rùi mà ra ngoài đường người ta tưởng là học sanh cấp 1 câp2 đó chứ.
Yêu cầu pé PAnh ăn uống đúng giờ giấc và không được thức khuya chơi SRO nữa ( TGHM thì được :) )

Khai quật cái topic của mình lên để spam thì phát hiện có quân địch nói' xấu bản cô nương :-w. náo, náo quá. vẫn bít là người ta gầy nhưng ko đc nói là cá mắm phơi sương như thế chứ. Phơi sương như thế em bị cảm thì sao :((. hôm vừa rùi péo lên đc 2 cân, nhưng mấy hôm nay lại bị ăn cắp mất 2 cân thịt đó rùi, huhuhu, ai ăn cắp thịt người ta thì trả đi, huhuhu :((