PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thành cấp 1 - LM và lợi ích

DemonKage
21/01/2008, 08:38 AM
Thân gửi anh em LM,

Sau nhiều tuần CTC đầy gian khổ với những tính toán chiến lược, LM đã làm chủ hai thành cấp 1 Tổ Long Thành và Vạn Lưu Thành. Có được thành quả như ngày hôm nay, đều nhờ công sức của tất cả anh em, những con người đã làm nên một LM hùng mạnh >:D<
Nhận thấy sự cần thiết trong việc cung cấp thông tin đúng và đầy đủ cho anh em, thay mặt BLD LM, bang chủ Phong Trào - NoFear - Thiên Mệnh - Thần Long chính thức thông báo với tất cả:
- Lợi ích đất hằng tuần từ hai thành cấp 1 là 60 triệu ngân lượng/1 tuần (mỗi thành 30 triệu ngân lượng)
- Số ngân lượng thu được sẽ chia đều cho 4 bang trong LM là Phong Trào - NoFear - Thiên Mệnh - Thần Long ( mỗi bang sẽ hưởng 15 triệu ngân lượng /1 tuần)

Trân trọng,

ngtphthao
21/01/2008, 09:06 AM
Việc này mình cũng nghe anh KonGaPeo nói rồi, 4 G trong LM G nào cũng có hưởng gold để mọi người cùng vui vẻ. Hy vọng anh em liên minh đoàn kết, thành công và vững mạnh.

ONEtouch
21/01/2008, 10:44 AM
Những gì DemonKage post đã được họp với các BC trong Liên Minh và đã đống ý chia điều lợi ích của thanh cap 1. Liên Minh của chúng ta được như ngày hôm nay điều nhờ vào sự gắn bó và đoàn kết của tất cả AE trong Liên Minh. ONE thay mặt cho NF/LM cảm ơn các AE đã đống gớp sức vì G/LM Vì không có các bạn góp sức, LM của chúng ta cũng không được như ngày hôm nay.

Chúc cho G/LM của chúng ta, cang gắn bó với nhau hơn. Chúc tất cả vui vẻ :)

ONEtouch

Miss764
21/01/2008, 11:35 AM
Cho mình thắc mắc chút xíu , sao đến giờ mới có cái chế độ chia gold từ đất của LM , sao từ hồi T*V , FWM và BD ko có chế độ đó . Bọn tôi đóng góp cũng không ít công sức đổi lại đc con số 0 . Nếu nhìn nhận 1 cách nghiêm túc khi còn 3T vs NBA 3T thắng là do lực lượng các B nhỏ đông hơn , vậy mà khi đã chiếm đc hết bản đồ , 1 chút lợi tức cũng ko có , chỉ có lời lẽ suông

Tunx
21/01/2008, 01:45 PM
hơ hơ, vì thành cấp 1 chỉ có 2,LM có 4..... zzzz 50 char....................

Rikikuto
21/01/2008, 02:16 PM
Anh Demon đã phân tích kỹ 60m là lợi tức của 2 thành cấp 1 mang lại. Có 2 cái thành cấp 1 thôi mà có 4 guild, đâu phải mỗi người cầm 1 cái! Chia đều cho LM nguồn lợi tức từ 2 thành cấp 1 mang lại là hợp lý tại thời điểm này! :">

F@ncy
21/01/2008, 02:37 PM
Liên minh từ trước đến nay sát cánh với nhau qua nhiều trận lớn nhỏ, giờ có được 2 thành cấp 1, cũng là công sức của toàn liên minh. Việc chia xẻ lợi ích cho LM cũng thể hiện lên tính đoàn kết và gắn bó của các thành viên.
Thay mặt anh em Phong Trào, Fancy xin cảm ơn sự đóng góp hỗ trợ của toàn LM anh em trong thời gian vừa qua. Mong anh em tiếp tục đoàn kết phát triển.

Miss764
21/01/2008, 06:39 PM
không ai trả lời tôi à , khó trả lời vậy sao , 3T có nhiều đất như ngày hôm nay ko phải chỉ do công sức của 4B đó . Vậy mà đến giờ mới thấy có chuyện chia sẻ lợi ích , phải chăng do áp lức bên ngoài lên mới làm vậy

Hổ-Con
21/01/2008, 08:51 PM
hic 60m thế có tăng lương ko nhỉ :D......................

F@ncy
21/01/2008, 09:29 PM
Cho mình thắc mắc chút xíu , sao đến giờ mới có cái chế độ chia gold từ đất của LM , sao từ hồi T*V , FWM và BD ko có chế độ đó . Bọn tôi đóng góp cũng không ít công sức đổi lại đc con số 0 . Nếu nhìn nhận 1 cách nghiêm túc khi còn 3T vs NBA 3T thắng là do lực lượng các B nhỏ đông hơn , vậy mà khi đã chiếm đc hết bản đồ , 1 chút lợi tức cũng ko có , chỉ có lời lẽ suông

Ngày xưa LM k0 có chế độ chia tiền trong LM, chủ yếu hỗ trợ nhau ở việc liên công, def tiền, hỗ trợ quân số, điều acc, .... Một khi đã ở trong LM, các bang đều có quyền lợi và trách nhiệm.

Giờ với việc mở ra và chiếm được 2 thành cấp 1, chuyện sử dụng tiền đất để hỗ trợ là việc Liên minh mới bàn và quyết định vào tối Chủ nhật 20/01, vì thế miss đừng nghĩ rằng ngày xưa không chia mà bây giờ mới chia nhé.

Miss764
21/01/2008, 11:12 PM
Ngày xưa LM k0 có chế độ chia tiền trong LM, chủ yếu hỗ trợ nhau ở việc liên công, def tiền, hỗ trợ quân số, điều acc, .... Một khi đã ở trong LM, các bang đều có quyền lợi và trách nhiệm.

Giờ với việc mở ra và chiếm được 2 thành cấp 1, chuyện sử dụng tiền đất để hỗ trợ là việc Liên minh mới bàn và quyết định vào tối Chủ nhật 20/01, vì thế miss đừng nghĩ rằng ngày xưa không chia mà bây giờ mới chia nhé.

Cá nhân tôi thấy hồi trước chỉ thấy các B nhỏ liên công quang tiền ra để các B lớn chiếm đất không có chuyện def tiền đâu [-( , kết cục là thanh toán đc gần hết bản đồ 3T phủi tay ko ý kiến gì về việc chia lợi ích . Tất yếu các B nhỏ phải ra đi w:|w tôi thích nhất câu trg chuyên Phong Vân " thành tại Phong Vân bại tại Phong Vân " . Rồi 3T se phải trả giá khi đã đạp các B nho khỏi LM

DemonKage
21/01/2008, 11:38 PM
Cá nhân tôi thấy hồi trước chỉ thấy các B nhỏ liên công quang tiền ra để các B lớn chiếm đất không có chuyện def tiền đâu [-( , kết cục là thanh toán đc gần hết bản đồ 3T phủi tay ko ý kiến gì về việc chia lợi ích . Tất yếu các B nhỏ phải ra đi w:|w tôi thích nhất câu trg chuyên Phong Vân " thành tại Phong Vân bại tại Phong Vân " . Rồi 3T se phải trả giá khi đã đạp các B nho khỏi LM

Chắc bạn Miss764 còn vấn đế chưa rõ, LM chưa bao giờ gạt bỏ tên của các bang ra khỏi LM. Nói đến từng bang mà bạn nhắc đến:
- Thiên*Vũ: tiền thân là WingOfGod, LM có support người để chiếm đất hay không? Ngoài ra, Thiên*Vũ vì thấy svr HV không còn máu lửa nên tách LM để cho svr sôi động hơn (bạn có thể pm LongĐế hỏi)

- FWM: LM có hỗ trợ chiến phí hay không? Lợi ích đất có chia cho FWM hay không? hãy hỏi BC lúc đó của các bạn:)

- BắcĐẩu: vẫn còn đất trong LM vẫn hưởng lợi ích hàng tuần từ đất và khi có cuộc họp LM, vẫn tham dự và có tiếng nói như tất cả các BC khác trong LM

Trước LM giữ đất giùm và chia lợi ích hàng tuần cho bang nhờ giữ đất (như FWM), và đã hỗ trợ cho các bang trong LM có đất. Vì vậy hoàn toàn không có chuyện LM đạp bỏ những bang nhỏ hoặc phủi tay như Miss764 đã nói :) Thành quả của ngày hôm nay, không ai phủ nhận sự đóng góp của tất cả các bang trong LM ngày trước :)

Miss764
22/01/2008, 02:18 AM
Chắc bạn Miss764 còn vấn đế chưa rõ, LM chưa bao giờ gạt bỏ tên của các bang ra khỏi LM. Nói đến từng bang mà bạn nhắc đến:
- Thiên*Vũ: tiền thân là WingOfGod, LM có support người để chiếm đất hay không? Ngoài ra, Thiên*Vũ vì thấy svr HV không còn máu lửa nên tách LM để cho svr sôi động hơn (bạn có thể pm LongĐế hỏi)

- FWM: LM có hỗ trợ chiến phí hay không? Lợi ích đất có chia cho FWM hay không? hãy hỏi BC lúc đó của các bạn:)

- BắcĐẩu: vẫn còn đất trong LM vẫn hưởng lợi ích hàng tuần từ đất và khi có cuộc họp LM, vẫn tham dự và có tiếng nói như tất cả các BC khác trong LM

Trước LM giữ đất giùm và chia lợi ích hàng tuần cho bang nhờ giữ đất (như FWM), và đã hỗ trợ cho các bang trong LM có đất. Vì vậy hoàn toàn không có chuyện LM đạp bỏ những bang nhỏ hoặc phủi tay như Miss764 đã nói :) Thành quả của ngày hôm nay, không ai phủ nhận sự đóng góp của tất cả các bang trong LM ngày trước :)

Mình là người T*V , kage nói LM support người cho TV là bao giờ vậy , chỉ duy nhất co 1 lần có nhóm bạn holybuff , TuDieu sang chơi 1 vài tuần vì lúc đó PT đang xích mích , khi all4 3 tuần mỗi tuần lấy 1 mảnh của TV thì Lm ở đâu thế hay lúc đó chuẩn bị lực lượng lấy lại đất của all4 =)) . TV tách LM 1 phần để góp lửa cho sv , 1 phần ko thể bằng lòng với 1 mảnh đất , đó ko xứng để chúng tôi chiến đấu cho LM kage hiểu ko . Hỗ trợ để có 1 mảnh đất trên hơn 30 mảnh của LM à w:|w w:|w coi bọn tôi là tre con chắc . Việc phủ nhận hay ko thì tự biết thôi , ko đạp bỏ cũng tự biết nếu LM tốt ko ai tự dưng bỏ LM làm gi . Cũng chả trách đc con người thì ko tránh đc danh và lợi w:|w

Rikikuto
22/01/2008, 08:23 AM
Mình là người T*V , kage nói LM support người cho TV là bao giờ vậy , chỉ duy nhất co 1 lần có nhóm

bạn holybuff , TuDieu sang chơi 1 vài tuần vì lúc đó PT đang xích mích , khi all4 3 tuần mỗi tuần lấy 1 mảnh của TV thì Lm ở đâu

thế hay lúc đó chuẩn bị lực lượng lấy lại đất của all4 =)) . TV tách LM 1 phần để góp lửa cho sv , 1 phần ko thể bằng lòng với 1

mảnh đất , đó ko xứng để chúng tôi chiến đấu cho LM kage hiểu ko . Hỗ trợ để có 1 mảnh đất trên hơn 30 mảnh của LM à w:|w w:|w

coi bọn tôi là tre con chắc . Việc phủ nhận hay ko thì tự biết thôi , ko đạp bỏ cũng tự biết nếu LM tốt ko ai tự dưng bỏ LM làm gi .

Cũng chả trách đc con người thì ko tránh đc danh và lợi w:|w

Hỗ trợ để có 1 mảnh trên hơn 30 mảnh của LM ???
Vậy Eru nghĩ chiếm đất, công thành dựa vào cái gì ??? Đó là thực lực của mỗi G!!! LM chỉ có thể che chắn, hỗ trợ chiến phí, item

hoặc có thể là cả nhân lực. Những mảnh đất T*V có được Eru có thể khẳng định rằng do một tay T*V đôi công 1 vs 1 hay không hay cũng do công trùng giờ với những G khác trong LM? Thực lực T*V khi đó chắc Eru không lạ gì!!! LM có muốn tạo điều kiện cho T*V chiếm thêm nhiều hơn 1 mảnh đất cũng không thể an tâm khi thực lực T*V là chưa đủ! Thêm nữa theo như Holy được biết khi offline với một số member ở HN cũng như ở SG, đường hướng phát triển của T*V là vui là chính, không cạnh tranh hay xứng bá server!!! Những member này có vai vế không hề nhỏ trong G T*V lúc bấy h! Do vậy Eru cũng đừng thắc mắc vì sao T*V vẫn chỉ có 1 mảnh mà không phát triển được.

Danh và lợi ???
Khi T*V còn trong LM, Holy không hề thấy BLĐ của T*V có ý kiến hay phản ảnh gì về còn bức xúc. Có thể có nhiều điều lăn tăn không nói ra. Con có khóc mẹ mới cho bú! T*V không có phản ảnh hay đề xuất thì sao LM có thể hiểu T*V cần gì ? Không hài lòng, không cùng đi được trên một con đường thì ta chia tay từ LM trở thành đối địch. Nhưng nay khi có chủ trương về việc chia sẻ lợi tức từ 2 thành cấp 1 trong LM 3T thì Eru quay trở lại và ý kiến với LM cũ về chuyện lợi ích $-). Để làm gì đây? Bày tỏ bức xúc hay muốn làm cái việc đã quá nhàm chán là xóa bỏ những nỗ lực của chúng tôi nhằm hàn gắn LM ? Hài !!!!

Bản thân Holy cảm thấy rất phản cảm với cách nhìn nhận và thái độ quá khích của Eru khi post bài! Dù sao cũng cảm ơn Eru đã

phản ánh thẳng ra suy nghĩ của cá nhân Eru!

Thân!

Miss764
22/01/2008, 10:36 AM
Đôi lời với holy nhé , thứ nhất Eru này ko làm cái việc chia rẽ hay ý đồ nào đó hiểu ko ,đơn giản chỉ là 1 thắc mắc muốn sáng tỏ , nếu muốn chia rẽ tôi đã ko mất công post bài vào đây . Còn tôi khẳng định là những mảnh T*V có được là do T*V solo mà đc , duy nhất có mảnh lấy đc của noob nhưng tuần sau bị chiếm lại . T*V ko đủ thực lực à trận thắng BV chưa chứng tỏ đc gì sao , tôi nhớ Holy cũng tham dự trận đó , 1 cách khách quan lúc đó NBA gần như tan rã , chỉ còn noob là có thể thắng T*V . Holy off đc với ai mà nói T*V vui là chính , đó chỉ là 1 bộ phận nhỏ của TV , chơi game ai mà chả muốn chinh phục hay muốn 1 cái gì đó để thể hiện mình .
Còn bàn về danh và lợi , ko phải bây giờ , khi đã làm chủ gần hết bản đồ tôi đã thắc mắc LM để làm gì khi lợi ích thì ko có , muốn phát triển cũng ko được chỉ có cái danh LM hão và những lời lẽ đoàn kết sáo rỗng , nhiều khi đi pk còn bị pk nhầm :)) . Có thể Holy cho tôi thực dụng nhỏ mọn , nhưng holy cứ đặt vào vị trí đó sẽ hiểu , cứ ngồi trên hô mồm đoàn kết thì sao mà hiểu đc =)) .
Còn việc anh LĐ phản ánh hay bức xúc thì phải tùy tính cách từng người . Đây là vấn đề nhạy cảm tôi nghĩ anh LĐ ko thích đề cập đến . Holy phản cảm thì cũng chịu động đến lợi ích ai chả bực

Rikikuto
22/01/2008, 10:58 AM
Chuyện cũ đã qua, sớm không nói, muộn không nói lại chọn đúng thời điểm này để Eru xuất hiện thắc mắc muốn làm sáng tỏ. Thật là khéo chọn thời điểm!!! Holy tin ở đây không có trùng hợp về thời điểm phát ngôn của Eru. Những gì Eru đã nói trong box của G Bắc Đẩu khi BĐ đang phân vân quyết định đường đi của mình là một ví dụ: Xuất hiện đúng thời điểm và khích động người ta chuyển phe.

Mỗi người có một cái nhìn riêng, một quan điểm riêng về cùng một vấn đề! Nhưng một cái nhìn, một sự đánh giá sẽ mất đi tính khách quan khi đi kèm với nó là một sự tính toán có chủ ý. Và cũng chính vì vậy giá trị của nó sẽ giảm đi rất nhiều!

Holy có tham gia 2 trận CTC cùng T*V. Cả 2 trận đều nếm trải thất bại. Đó cũng là một điều nuối tiếc của Holy trong thời gian sát cánh với T*V. Thành thật mà nói rằng, nhóm chúng tôi đều có chung nhận định thực lực của T*V tại thời là chưa đủ!

Thân.

mk2yq4
22/01/2008, 11:00 AM
chẹp
ngó nghiêng
gật gù
lắc lư
uốn **
vươn vai
ngả mũ
"Chào nhà khảo cổ" :|

Miss764
22/01/2008, 12:28 PM
Chuyện cũ đã qua, sớm không nói, muộn không nói lại chọn đúng thời điểm này để Eru xuất hiện thắc mắc muốn làm sáng tỏ. Thật là khéo chọn thời điểm!!! Holy tin ở đây không có trùng hợp về thời điểm phát ngôn của Eru. Những gì Eru đã nói trong box của G Bắc Đẩu khi BĐ đang phân vân quyết định đường đi của mình là một ví dụ: Xuất hiện đúng thời điểm và khích động người ta chuyển phe.

Mỗi người có một cái nhìn riêng, một quan điểm riêng về cùng một vấn đề! Nhưng một cái nhìn, một sự đánh giá sẽ mất đi tính khách quan khi đi kèm với nó là một sự tính toán có chủ ý. Và cũng chính vì vậy giá trị của nó sẽ giảm đi rất nhiều!

Holy có tham gia 2 trận CTC cùng T*V. Cả 2 trận đều nếm trải thất bại. Đó cũng là một điều nuối tiếc của Holy trong thời gian sát cánh với T*V. Thành thật mà nói rằng, nhóm chúng tôi đều có chung nhận định thực lực của T*V tại thời là chưa đủ!

Thân.
Ưh thì chuyện cũ đã qua , nhưng chuyện cần nói phải đúng thời điểm mới nói chứ , ko dưng nói hóa ra vô duyên à . Còn về BĐ Holy cứ đặt vào địa vị họ thì sẽ hiểu nhé , còn ko hiểu cu pm hỏi họ , nếu tôi là BĐ tôi ko thể chịu đựng đc lâu như vậy đâu :|
Vậy Holy ko tham gia vào trận TV win BV à , lúc đó all4 đã tan rã chỉ còn noob co cum tại TMC , vậy Holy coi thực lực của TV không đủ so với ai , noob à nói khách quan giờ 3T cung chỉ có PT đáng ngang cơ với noob thôi .
Đương nhiên đây chỉ là quan điểm đánh giá của riêng tôi , nhưng tôi biết có rất nhiều người có cùng suy nghĩ , có lẽ vì tôi nhỏn mọn lên mới đưa ra ý kiến w:|w w:|w

Kosmos
23/01/2008, 08:13 AM
mệt nói chung TV giờ đã kô còn trong LM, nên nói ra việc này để làm gì, mồm thì bảo bức xúc nhưng y đồ lại mún chia rẽ, không có trong LM thì lấy cái gì để bức xúc, còn chuyện cũ thì cứ để cho nó qua đi, nhắc lại làm gì, hồi đo khác bây giờ khác, ai lại đem hồi đó ra so bì với bây giờ, còn như trong LM mún mượn quân hay hỗ trợ thứ gì thì hô lên, chứ im im thì đố ai mà bít,LM kô có trách nhiệm đi từng bang trong LM hỏi coi họ cần gì mún gì, ^^

Tunx
23/01/2008, 12:25 PM
tự dưng có thằng nhảy vào ném kứt vào đại hội.
** đỡ đc.
ko muốn nói mà tại bốc mùi quá nên phải làm 1 bài.
em xin hết.
xin lỗi anh Fancy, chị Kage và họ hàng PT.

Triệu Hỏa
23/01/2008, 01:14 PM
** đỡ đc.
em xin hết.

Cả cái topic thích mỗi bài em tũn nhà mình :*
Bài viết ngắn gọn và dễ hiểu, thằng kia đọc xong té đi cho nước nó trong :-"
Em xin phép, bibi:-$

Miss764
23/01/2008, 01:38 PM
** đỡ đc.
em xin hết.

Có học hành gì ko em mà nói năng mất dạy thế . Tôi ko post bài nữa vì mấy người nghiêm túc đã ko có câu trả lời thỏa đáng .

lingthu
23/01/2008, 01:42 PM
Có học hành gì ko em mà nói năng mất dạy thế . Tôi ko post bài nữa vì mấy người nghiêm túc đã ko có câu trả lời thỏa đáng .

Cám ơn bạn vì đã không tiếp tục đổ thêm các loại phể thải có mùi vào nhà của người khác nữa. Vô cùng cám ơn.

P/S. Người có học không đổ phế thải sang nhà người khác, nhất là khi họ đang có tiệc mừng :))

Tunx
24/01/2008, 08:03 AM
nói đi lại nói lại, cái ông này sao ko post thắc mắc ở box TM, box TL, hay box NF ? Cái topic này của chị Kage đc "copy and paste" ở box tất cả các bang trong liên minh cơ mà ? Hay ông thấy PT nhiều đất quá nên tưởng chúng ta ngồi 1 chỗ mà húp hết tiền đất ?

Thứ 2 là cái topic rõ ràng với nội dung thông báo, ông chả ở trong LM nữa, chả liên quan gì đến nữa, post bài "hỏi han" hay là hoạch họe ? Vô duyên !

Thứ 3, chuyện chia chác, phân công thế nào ông về hỏi lại BC nhá, BC các ông chưa có ý kiến ở đây thì đừng có "cầm đèn chạy trước ô tô", cứ làm như anh là leader nên anh biết các chú lắm ý ! Thik ý kiến thì lập 1 topic riêng đi, rồi khắc có người vào giải quyết.

Ko ném kứt vào đại hội thì là cái gì nữa.

NgocTan
24/01/2008, 11:04 AM
nói đi lại nói lại, cái ông này sao ko post thắc mắc ở box TM, box TL, hay box NF ? Cái topic này của chị Kage đc "copy and paste" ở box tất cả các bang trong liên minh cơ mà ? Hay ông thấy PT nhiều đất quá nên tưởng chúng ta ngồi 1 chỗ mà húp hết tiền đất ?

Thứ 2 là cái topic rõ ràng với nội dung thông báo, ông chả ở trong LM nữa, chả liên quan gì đến nữa, post bài "hỏi han" hay là hoạch họe ? Vô duyên !

Thứ 3, chuyện chia chác, phân công thế nào ông về hỏi lại BC nhá, BC các ông chưa có ý kiến ở đây thì đừng có "cầm đèn chạy trước ô tô", cứ làm như anh là leader nên anh biết các chú lắm ý ! Thik ý kiến thì lập 1 topic riêng đi, rồi khắc có người vào giải quyết.

Ko ném kứt vào đại hội thì là cái gì nữa.

Hận đời vô đối :| bác Fancy xóa hộ em bài này cái :D............

๋Қђỉ ήGu
24/01/2008, 12:32 PM
tŨn đưỢc cÁi nÓi hAy =D> =D> =D> , V la liẾm đừng hỎi :))

HạtDẻ
24/01/2008, 05:06 PM
:)) thường sự thật lại hay gây mất lòng . Tũn tuy viết lời văn hơi thô nhưng cũng đúng đấy chứ , đọc và ngẫm lại chẳng sai nhất là điều thứ 2 . Thiết nghĩ bây giờ đã ko còn là LM thì lấy tư cách gì và quyền gì để " hỏi han " hay " họach họe " cái vấn đề mà ng ta ai cũng hiểu là chiện riêng của LM ấy nhở :-$ Mà còn vấn đề đòi quyền lợi trong quá khứ thì lúc đương thời sao ko đòi đến bây giờ lại lôi ra nói ? ( nên nhớ 2 chữ " ngày trước " và " bây giờ " đã khác nhau hoàn toàn thì đừng nói gì đến sự việc chẳng khác ) w:|w

Miss764
25/01/2008, 10:05 AM
tŨn đưỢc cÁi nÓi hAy =D> =D> =D> , V la liẾm đừng hỎi :))

Thứ nhất tôi chữa động gì đến PT hay 1 B nào cụ thể , đây là ý kiến cá nhân thằng này đừng moi B [V] ra ok .
Thứ 2 đầu giờ tôi nói lịch sự về chuyện nghiêm túc , con Tunx nó vào nói câu mất dạy phải xem lại tư cách của nó .
còn nữa giờ tôi không thuộc LM 3T tôi đã post ngay từ đầu rồi đây chỉ là thắc mắc của tôi , chả hoạnh họe hay đòi hỏi gì cả . Chẳng qua có tật thì giật mình thôi w:|w w:|w , còn PT nhiều đất thì ai chả biết , húp 1 mình hay không liên quan gi đến tôi nữa giờ khác LM rồi .
Đây là bài post cuối nhé , đơn thuần là giải đáp thắc mắc ko hỏi gì thêm nữa đâu :))

mk2yq4
25/01/2008, 02:45 PM
@Miss: giật mình hả, uh thì giật mình. ôm lắm đất hả, uh thì địa chủ, húp hả, uh húp hết.
cái chuyện tiền LM tôi chia chác thì kệ bọn tôi :| các ông có giỏi thì đi đòi lại lẽ phải :| còn cái chuyện liên minh hồi xưa thì xin lỗi tôi nghe nó không lọt. G cậu tham gia vào LM mà tôi chả có tí dấu ấn nào cả. Tôi đặt giả thuyết ngược lại nhé. bên LM bên kia đánh sạch đất của bên này, mấy bang bên này còn có mảnh đất bé tẹo thì lúc ấy ông có nói việc này ra hay không :| có "căn vặn" về việc "ngày xưa" hay không :| hay lúc ấy ông nhủ thầm "ngu thì chết". Tóm lại tôi thấy những lời ông viết để thỏa mãn cái tinh thần bị ức chế thôi, là con người ai cũng có lúc như thế ;)
"Tào tháo là gian hùng có người thích có người ghét, nhưng thích là vì tầm mắt còn ghét là sự ghen tị"

p/s: còn chuyện của Tunx, xin thưa là "một cánh én nhỏ" không làm nên một "bầu trời xuân sắc" như bên LM bên kia đâu :"> chẳng qua chỉ là học đòi :| mà thôi.

YoungLee
25/01/2008, 11:24 PM
công nhận bác miss hổ páo nhẩy ...một mình xông pha ...=)) nói chung chuyện qua rồi thì để nó qua đi ..có nói lại cũng đâu giải quyết vấn đề gì ...đọc topix này thấy của bài của tunx là hay nhất đấy ;)) độc nhất luôn ..cả nhà đang tranh luận sôi nổi ..tunx vào *** cả đái văng tùm lum...;)) bất cập nhở

Tunx
26/01/2008, 07:38 AM
hê hê, thằng nào văng vào, em thấy em chỉ chửi " tsb thằng nào mất vệ sinh thế ! " . :-j có thế thôi mà..
hơ hơ
...haha

GinnySan
26/01/2008, 12:44 PM
chúc 3T luôn đoàn kết , cống hiến nhưng trận CTC thật đẹp :)

Tunx
27/01/2008, 01:40 PM
:))..................................
ơ anh Fancy hay anh GaPeo đóng cái này lại đi ko thành hồ câu giờ

o0tatsuya0o
29/01/2008, 09:14 PM
Thứ nhất tôi chữa động gì đến PT hay 1 B nào cụ thể , đây là ý kiến cá nhân thằng này đừng moi B [V] ra ok .
Thứ 2 đầu giờ tôi nói lịch sự về chuyện nghiêm túc , con Tunx nó vào nói câu mất dạy phải xem lại tư cách của nó .
còn nữa giờ tôi không thuộc LM 3T tôi đã post ngay từ đầu rồi đây chỉ là thắc mắc của tôi , chả hoạnh họe hay đòi hỏi gì cả . Chẳng qua có tật thì giật mình thôi w:|w w:|w , còn PT nhiều đất thì ai chả biết , húp 1 mình hay không liên quan gi đến tôi nữa giờ khác LM rồi .
Đây là bài post cuối nhé , đơn thuần là giải đáp thắc mắc ko hỏi gì thêm nữa đâu :))

http://i251.photobucket.com/albums/gg318/o0tatsuya0o/Avatar/lak.gif !