PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Chúc Mừng Năm Mới!

REDHAWK
06/02/2008, 08:24 PM
Vậy đã gần được năm của Thế Giới Hoàn Mỹ, bao nhiêu biến động đã xảy ra trong thế giới ảo nhỏ bé của chúng ta. Bang Phong Trào đã trải qua bao thăng trầm, người còn, người đã không còn tham gia vui cùng anh em nữa...Những thời khắc cuối cùng của năm cũ, chúng ta hãy dành chút thời gian nhớ về những kỉ niệm vui buồn trải qua, nhớ lại những cái tên từng gắn bó với Phong Trào và bỏ qua hết những giận hờn vu vơ để sang một năm mới đoàn kết, vui vẻ, vững mạnh hơn.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI!
Chúc hạnh phúc, thành công đến với từng mem trong Phong Trào.
Chúc cho Phong Trào luôn đoàn kết và sẽ mãi ở trong tim mọi người.

CNN
06/02/2008, 09:42 PM
Chúc Anh Em Năm mới zui zẻ tràn đấy hạnh phúc, 1 năm qua đi , biết bao thăng trầm, được sát cánh cùng anh em trong suốt thời gian qua là vinh dự của Sir.Chúc PHong Trào ngày càng vững mạnh, chị em xinh tươi trẻ khỏe , body ngày càng "phì nhiêu ":> .
Hép pi niu zia
Phong trào Đường Chủ ( PHụ Trách chiến TRanh )
Kính Bút O:-)

ToDie
07/02/2008, 12:06 AM
Chúc toàn thể anh em Phong Trào, LM nói rêng và toàn thể anh em TGHM nói chung 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc và đạt được nhìu thành công trong cuộc sống.

Năm Mậu Tý đã đến chúc anh em PT và LM
Sức khỏe dồi dào, vạn sự như ý và ngày càng đoàn kết hơn xưa (*)
>:D<

kid1986
07/02/2008, 11:52 AM
1 năm mới đã đến cung chúc toàn thể anh em PT vui vẻ hạnh phúc.
Chúc cho PT luôn luôn là 1 Đại Bang của HV.
Chúc cho mọi ngừi 1 sức khỏe dồi dào.

Hổ-Con
07/02/2008, 11:00 PM
1 năm mới vui vẻ và ngày nào cũng như ngày này kekeke
to kid : hãm tài khửa khửa khửa lâu quá ko gặp mì

[0ng]Tun
07/02/2008, 11:25 PM
em cũng chút mọi người luôn mạnh khỏe để vừa chơi, vừa học, vừa làm và còn để quánh nhau với LMAS nữa chớ (^_^)

[0ng]Tun
07/02/2008, 11:28 PM
Củm ơn anh Triệu chúc em 1 câu thật mec' cười : "Chúc em sang năm ko còn ai ks rau của em nữa". Kết mỗi câu nài:))

jenny269
08/02/2008, 01:39 AM
anh Tũn không chúc em ngày càng xinh gái à ;))
.................................................. ...................

HạtDẻ
08/02/2008, 01:55 AM
Happy New Yearrrrrrrrrrrrrr :x
Chúc mọi ng năm mới an khang thịnh vượnggggggggggg :*

ngtphthao
08/02/2008, 12:54 PM
Chúc toàn thể anh chị em trong G trong năm mới luôn đầy ắp niềm vui, mạnh khỏe, thành công và vạn sự như ý. Mong là trong năm mới mọi người có thể thân thiết nhau hơn nữa gắn bó với nhau hơn nữa, vì chúng mình cùng một tập thể Phong Trào mà, đoàn kết là sức mạnh mà.

kid1986
08/02/2008, 01:52 PM
Ôi thằng HC lâu lắm rồi mài chít đâu đó hẻ.
Hum nào lên TLT anh em mình típ tục vụ lần trước

Tunx
08/02/2008, 05:10 PM
Đây đây em có mẹt đây :x Vài lời gửi đến cả nhà nhân dịp năm mới nào

Em gia nhập gia dình PT mới đc có .....5 tháng, đi ăn lẩu với PT đc...2 lần, cafe cà pháo được... n lần, đi ăn chè bobochacha được....m lần :"> karaoke thì chưa lần nào nhưng khoảng thời gian đó là những gì thực sự không thể quên được. Lần đầu tiên cảm nhận đc tình anh em giữa 1 thế giới ảo,và nhận ra nó là rất thật. Càng ngày càng thấm thía hơn cái câu "Sống có tình có nghĩa" dù đây chỉ là 1 game, dù đây là những người em chưa bao giờ quen biết, nhiều người chưa bao giờ gặp mặt.

Cả nhà ở 107 gần như là những người anh rất tuyệt vời của Tũn, mỗi người 1 vẻ, mỗi người 1 tính, nhưng ai cũng...nhường nhịn và chiều em cả :*
Từ anh Dương (Fancy) rất "mắt xích" này, thỉnh thoảng trốn làm cả tuần liền :-SS nhưng lại hâm mộ Dan Brown giống em :x ( cái thằng cha ấy viết trinh thám hay vãi chưởng anh nhờ ).
Anh Triệu (ToDie) thì bẹn lắm. Auto cắm xong là GG luôn. Anh Triệu tính hay đùa, thỉnh thoảng đùa toàn cái....xấu hổ chết đc :-} nhưng yêu anh Triệu lắm ý. Nhất là dạy em dota nhưng ko bao giờ mắng em cái kiểu " Tũn ơi em làm cái gì thế ? Tự nghĩ ra à ?"
Anh Tuấn (GaPeo) thì lúc nào cũng đc rất nhiều em hâm mộ <):) nhưng với em, anh Gà là người cực kì sáng suốt và tỉnh táo, 1 người lúc nào cũng nghĩ cho mọi ng, cho tập thể. >:D< Anh Gà ơi, tình hình năm nay anh còn phải làm xe ôm cho em nhiều lần đi off đấy .
(to be continued .... )

Tunx
08/02/2008, 05:17 PM
Nhà chị Mẫn Mẫn và anh Kiếm Thánh (hehe em quen gọi như thế về chị Thủy và anh Linh đấy ạ ) lúc nào cũng hạnh phúc như 1 cặp.....vợ chồng son :x Nhớ những lần chị Mẫn làm bánh ngọt Pháp đem đến, cả nhà 107 đang đói chết đc thì có món bánh đấy, thế là tranh nhau. Còn anh Kiếm Thánh chuyên gia đập đồ chay ko cần Long châu nhá :)) Với anh thì +7 là chuyện quá đơn :> nhưng thỉnh thoảng có cái gì đang +7 mà toạch về 0 thì cũng thường thôi

Anh Minh (xXatulaXx) với em lúc nào cũng là "siêu nhân xinh đẹp". Ko thể quên đc những ngày tháng 2 anh em mình cùng đi hang farm DV .... Cái ngày anh 200k em chứng kiến mà vui suýt khóc :x

Anh Quân (Metdown) cực kì bẹn..zzzz hay ra 107 ngồi rù xong té luôn....Lúc đầu cứ nghĩ anh ấy đơn giản hóa ra ... ;)) "tẩm ngẩm tầm ngầm mà đấm chết voi " :> Anh Met đừng có mắng em khi dota đấy

Nhớ đến anh Khôi (WACKY đại hiệp) là nhớ đến cháo lòng :"> Ngày đầu tiên đi ăn cháo lòng em còn ngồi nhìn đĩa lòng với ánh mắt hình viên đạn, thế mà bây giờ mê món ấy nhắm ý :x

(to be continued)

Tunx
08/02/2008, 08:27 PM
Anh Kiên béo (RedHawk) tròn .... lúc nào cũng "cặp kè" với anh WACKY :x và có "vợ" hiền dã man ;))

Anh Đức (ZURO) sau 1 thời gian dài auto bây giờ đã "tu thành chính quả" và "xuống núi" rồi ;)) thực sự thì anh ZU cực hiền, trông ngu ngu thế thôi nhưng mà tình cảm phết, chiều "vợ" lắm đấy ;))

Anh Hoàng (TikChu) thì dạo này Nam tiến ghê quá cơ ;)) Anh với anh Việt (Yen) là 1 cặp "trời sinh" đấy :*

Long (kiss 4` hay là kiss_you) luôn là 1 thằng rất chi là hĩm :* Trước kia thì hay đá xóay nhau nhưng giờ thì hết rồi, kiss 4` nhờ ? Đề nghị chú sau Tết chơi tiếp con PS "siêu nhân" của chú đi nhá

Tunx
08/02/2008, 08:30 PM
Anh HolyBuff (hự ko nhớ tên....zzzz em xin lỗi anh) là người khá lớn tuổi nhưng nói chuyện với anh lúc nào cũng cảm thấy anh "trẻ trung" xì tin như dân 9x :)) Nói vậy thôi chứ anh Holy là "cáo già thành tinh" rồi

Đó là những người em đã được gặp mặt, cùng được hò hét mỗi khi công thành, là khi vừa đi ở trường về mới vào đã thấy các anh gọi "Tũn log game pk ngay em !" , là khi anh Fancy gọi "1 chai Sting dâu em ơi..." và kèm theo là "2 nhá"; "3" , "4"...:-} .Chốt hạ bằng số anh em có mặt trong quán....Là gọi bằng cái tên thân thương : Phong Trào 107 >:D< Đang ở đâu, đang làm gì, chỉ nghe gọi "ra 107" là biết sẽ gặp mọi người ở đó.

Còn những người em chưa 1 lần đc gặp mặt thì sao....
Em nhớ chị HatDe lúc nào cũng rất có trách nhiệm. Nếu nói ko ngoa thì chính chị là người luôn đứng ra giải quyết những vụ cãi vã lẻ tẻ kênh G, 1 người chị lớn, 1 member có tiếng nói bao gồm cả "chất" và "lượng". :*

Em nhớ anh Phương với dàn acc auto của anh :-} thật tiếc là hôm anh ra HN cafe với mọi ng là lúc khá muộn rồi và em lại ko đi đc tiếp. =((

Em nhớ Panda béo ú thỉnh thoảng buổi sáng kêu gào " có bác sĩ nào ko cứu em Riki của anh với" <):)

Nhớ đội "trồng rau" của G ta, rất biết kết hợp sản xuất VAC :)) 0ng[Tun], TuongVi, v...vv là những bác sĩ tận tình nhất trong chiến trường

(to be continued...)

Rikikuto
08/02/2008, 08:54 PM
Năm mới chúc cả nhà cả năm nay VUI - SƯỚNG - KHỎE bằng năm bằng mười năm ngoái. Hị hị.

To em Tunx: ZURO nó tên là Cường chứ không phải Đức hí hí. Nó thấy nó lại tru chéo lên \:D/

vodanhlaotang
09/02/2008, 12:06 AM
Thế ku HolyBuff tên là Khôi pẹn thật à? Kém ấn tượng nên girl hẻm thèm nhớ tên, improve thêm đi ku.

Tunx
09/02/2008, 02:56 PM
hự ko hiểu sao hôm qua đã post hết rồi, đủ hết cả nhà mà cái 4rum 4` này nó chỉ lên có tí tẹo w:|w

Hix....

thiếu hẳn 1 bài viết về anh Chuối, anh SS anh Geist rồi còn CL với BM :|

HạtDẻ
10/02/2008, 05:58 PM
Ũa sao các pé G mình ko chúc thọ lão gia gia GiapDan để còn đc nhận lì xì nhở ?
:"> anh P chuẩn bị quà cho các pé đi nào anh ( muộn tí còn đỡ hơn ko cóa ) :P

MimiBlueMoon
10/02/2008, 06:55 PM
Chúc mừng năm mới, chụt chụt chụt, moi nguwif vui vẻ hạnh phúc, phát tài :*

Hổ-Con
11/02/2008, 12:53 PM
ko ai nhớ đến mình T.T
to chị hiền : đổi avata đi chị nhìn ki dị hơn cái cũ nữa T.T
to chị mimi: add nick yahoo em chưa .......... thôi chị đọc nick của chị đi :|

Hổ-Con
11/02/2008, 12:55 PM
Ôi thằng HC lâu lắm rồi mài chít đâu đó hẻ.
Hum nào lên TLT anh em mình típ tục vụ lần trước

vụ lần trước à gớm chết đi được ko nhường teo gì cả =(( thôi ko yêu mì nữa :D