PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thất bại cay đắng 22/02/08 ở Thông thiên hồ !!!

F@ncy
22/02/2008, 11:31 PM
Chào cả bang,

Hôm nay là 1 ngày rất buồn, với toàn thể anh em Phong Trào. Chúng ta đã để thua n00b trong vòng hơn 1 tiếng đồng hồ, với 1 cách đánh bị tràn giữa mà không có cách nào kháng cự được. Đây quả là 1 thất bại to lớn đối với chúng ta.

Nói thực lòng, Fan nhận thấy chúng ta thua n00b toàn diện, từ sự chuẩn bị, trách nhiệm của các class, sự phối hợp, đồng đều giữa các class đến cả khí thế chiến đấu. 1 trận thua toàn diện không có lý do gì để bào chữa.

Trước hết, sự chuẩn bị CTC của bang quá chủ quan và thiếu trách nhiệm. Không phủ nhận 1 điều lịch CTC gấp gáp khi thứ 5 đấu giá, thứ 6 đánh, nhưng tại sao đối thủ của ta có thể chuẩn bị được mà chúng ta thì không. Khá nhiều acc thường trực CTC không thể điều được trận tối nay, khiến cho đội hình trở nên chắp và, và quan trọng hơn, khuyết rất nhiều vị trí chủ chốt khiến phải bù đắp = lực lượng 8x, vốn là lực lưỡng bồi dưỡng sau này chứ không phải là lực lượng CTC.
Bang online tuy đông, 100+/200 nhưng khá nhiều 8x và không được phong hiệu. Với sự chuẩn bị như thế, chúng ta đã cầm chắc 50% thất bại.

Còn về diễn biến trận đánh, chúng ta chưa bao giờ để bị n00b lấn lướt như vậy, để n00b tràn giữa, tự do vào nhà, và thoải mái chiếm giữ bầu trời. Lực lượng tanker của chúng ta (Thần thú và Kiếm khách) quá ít để chặn lại bước tiến của n00b, trong khi đó Tiên thú, PS, VM cũng để cho địch nhân thống lĩnh bầu trời, mặc dù trong trận đấu rất nhiều lần Fan đã hô TiT và VM lên trời. Tiên thú của n00b trận này rất hiệu quả trong việc debuff, trong khi chúng ta 1 phần không có tanker hỗ trợ, phần khác TiT debuff không nhiều =.
Thêm 1 điều, dàn bác sỹ của chúng ta, từ sau khi [Ong]Tun và TuongVi giải nghệ, hoạt động rất kém hiệu quả. Hôm nay khi nghe nhiều lời kêu về việc không được y tá buff kịp ở nhà, Fan phải gọi cả Buffking vốn không phải là Bác sỹ về buff, tính ra là 3 Bác sỹ chỉ để ở nhà.
Riêng về việc các buff khác, cũng do tình trạng thiếu Vũ Linh, nên 1 số ít người Quân hàm 8 cần được chăm sóc tốt như xXatulaXx, BigHit, Fancy cũng đánh trong tình trạng không có buff hỗ trợ, giảm đi rất nhiều tính hiệu quả.

Hơn nữa, do sự k0 chuẩn bị team CTC, nên Fan nhận thấy trận hôm nay sự phối hợp giữa các class cực kỳ chệch choạc, rất mạnh ai nấy đánh và ít target cùng nhau. Trong khi n00b thường 2,3 người cùng đánh, thì đa phần chúng ta toàn tự đánh 1 mình, hầu như ít có sự phối hợp.

Rất nhiều điều để nói trong trận đấu hôm nay, và Fan hy vọng đây là trận thua để chúng ta rút ra nhiều bài học xương máu, để cùng tiến lên và thắng cả ván cờ. 1 trận đấu không phải là tất cả, nhưng chúng ta cần biết tiếp thu và sửa sai, để trở nên hoàn thiện hơn.
Mong là cả bang chúng ta cùng nhau phấn đấu, để chúng ta gặp lai n00b, hay những đối thủ khác, với 1 gương mặt mới, chứ không phải là gương mặt bại trận như ngày hôm nay,

Long live Phong Trào,
Thân
Fancy

mk2yq4
23/02/2008, 09:57 AM
:"> tinh thần anh em sau Tết "nhiều bánh chưng" quá ^^ tặng anh em bài hát này, mong các trận sau anh em "xoắn" nhiệt hơn nữa.

P/s: khi chúng ta đã làm hết sức mình một cách có khoa học và nhiệt tâm có nghĩa chúng ta đã chiến thắng :*

Tunx
25/02/2008, 11:14 AM
** mẹ, công nhận lâu lắm ko CTC mình đánh ngu vãi chưởng >:P .......
em xin lỗi anh Fan và team 2 của em .....#:-S em sẽ cố gắng hơn nữa ạ :x >:P :*

vodanhlaotang
25/02/2008, 12:20 PM
Đề nghị anh chị em TiT bang mình cố gắng level up thật nhanh vì level của Pet đi theo level của chủ, mà con Phượng Hoàng chênh 2-3 level là cắn khác hẳn.

Andylau
26/02/2008, 09:01 AM
Chúc cho những trận CTC sau Phong Trào sẽ lấy lại được phong độ!
Trận hôm woa coi như là một bài học kinh nghiệm!

:">
bài học nhớ đời chứ kinh nghiệm gì nữa thế trời .....w:|w :-@ dù sao thấy PT mất hết phong độ như vậy cũng mất lửa CTC wa

Tunx
26/02/2008, 07:47 PM
bài của BM chả có cái gì cả mà sao cũng có thằng vào chọc ngoáy là sao.......

LacusClyne
28/02/2008, 03:46 PM
Ko ngờ sau khi tớ giải nghệ, ko còn y tá nào hoạt đông hiệu quả nữa à >"<
Xem ra hậu kế vô nhân, kiểu này chắc phải vào chơi lại thoi :(

ToDie
29/02/2008, 08:39 AM
Chắc rùi chơi lại đi :D Anh sắp cho em đứng cạnh cái cột ở nhà vừa lắc vừa buff cho mọi người :D

minhduide
01/03/2008, 12:29 AM
thất bại là mẹ thành công mà cứ lấy đó làm kinh nghiệm rùi sau này tốt hơn vậy là đc rồi cố gắng nhé các anh chị
To Lacus : thôi anh nghỉ đi chơi nại nàm rì

tr4ngn0n
01/03/2008, 12:35 AM
ngủ quên lâu ngày trong chiến thắng và bánh kẹo ngày tết , thua là điều ko tránh khỏi

_m3l0dYXjnh_
01/03/2008, 04:10 PM
[/COLOR]ngủ quên lâu ngày trong chiến thắng và bánh kẹo ngày tết , thua là điều ko tránh khỏi

Mạn phép copy lại chữ ký :P :

Miệng tôi cười ... ai biết lòng tôi khóc
Tôi hết buồn ... nhưng chưa hẳn đã quên!

thonglinhnhatnam
01/03/2008, 04:51 PM
:)) Bảo thủ dần đến duyệt vong đó. Không phải không chuẩn bị --- 100+/200 không chuận bị à:)) có điều n00b mạnh quá thôi muốn thử lại không. Không phải mìnhG PT đâu TL không chuẩn bị à. G n00b sau bao sóng gió vẫn tồn tại đó ---> qua đựoc lạn ắt là phúc đó..

Pe_Na
01/03/2008, 06:10 PM
:)) Bảo thủ dần đến duyệt vong đó. Không phải không chuẩn bị --- 100+/200 không chuận bị à:)) có điều n00b mạnh quá thôi muốn thử lại không. Không phải mìnhG PT đâu TL không chuẩn bị à. G n00b sau bao sóng gió vẫn tồn tại đó ---> qua đựoc lạn ắt là phúc đó..

Lấy đc vài ba miếng đất đã vênh mặt lên trời cứ tưởng mình vô đối, xem xem 3T đã có bang nào chết chìm chết nổi tới mức phải sát nhập chưa? Nói như anh Duy thì đúng là một nhúm tàn quân âm binh co cụm về một chỗ nay đâm chỗ này, mai dí chỗ kia... Lấy thực lực của một đống bang gom lại vào 1 đi đấu với các bang khác mà còn vênh váo tưởng mình ngon ăn. Thua cũng hất hàm mà thắng thì cao ngạo, thích vỗ ngực thì chui về nhà mà vỗ, bò vào nhà người khác làm thứ rác bẩn nhà người ta làm cái gì hả cái bọn tàn quân âm binh

_m3l0dYXjnh_
01/03/2008, 11:22 PM
Na , tao yêu mày :">

[E]yes[B]lacks
02/03/2008, 12:34 AM
Lấy đc vài ba miếng đất đã vênh mặt lên trời cứ tưởng mình vô đối, xem xem 3T đã có bang nào chết chìm chết nổi tới mức phải sát nhập chưa? Nói như anh Duy thì đúng là một nhúm tàn quân âm binh co cụm về một chỗ nay đâm chỗ này, mai dí chỗ kia... Lấy thực lực của một đống bang gom lại vào 1 đi đấu với các bang khác mà còn vênh váo tưởng mình ngon ăn. Thua cũng hất hàm mà thắng thì cao ngạo, thích vỗ ngực thì chui về nhà mà vỗ, bò vào nhà người khác làm thứ rác bẩn nhà người ta làm cái gì hả cái bọn tàn quân âm binh

1 bài viết chất lượng phản ánh đúng những bức xúc của mình .......=))

Caty
03/03/2008, 11:55 AM
Hí hí, tàn bình cơ đấy :))
Làm mình nhớ Hoả Phụng Liêu Nguyên quá cơ:x

WIFI_Attacker
03/03/2008, 12:18 PM
Chúc cho những trận CTC sau Phong Trào sẽ lấy lại được phong độ!
Trận hôm woa coi như là một bài học kinh nghiệm!

:">

Nhìn ảnh mới của Sư phụ xinh quá.
Nhớ Sư phụ nhiều quá.
Sò ry. WIFI spam 1 bài nhé :P

mk2yq4
04/03/2008, 09:42 AM
Thất bại tài chính là tức thời, nghèo khó là vĩnh cửu =))

Rikikuto
04/03/2008, 05:09 PM
Có giàu được hay không thì cũng phải bỏ công bỏ sức ra chứ tự dưng của từ trên trời rơi xuống sao ? Chúng tôi làm cái topic này để mọi người tự xem lại bản thân mình mà cố gắng. Dám nêu ra những nhược điểm của bản thân trước bàn dân thiên hạ để tự răn mình liệu có mấy người làm được hay chỉ toàn "Tốt đẹp phô ra xấu xa đậy lại" ? Nếu Aly có động não chút - chỉ chút chút thôi chắc cũng không phun ra những lời này !!!

Xiao
04/03/2008, 05:41 PM
Giầunghèo chỉ có thể nói cá nhân giầu thôi .Chứ tập thể 200 mem ai cũng như nhau thì thành siêu nhân hết à
Điều quan trọng của 1 mem là phải biết tự nâng cao năng lực của mình
mem có mạnh lên thì bang mới manh lên
(Trông chờ nhiều vào siêu nhân thử hỏi 1 mình siêu nhân có đánh lại được 3,4 dân thường ko ? :)) ) Pé thaonhi siêu nhân gặp anh đừng giết nhá tội nghiệp:P

AlySSia
05/03/2008, 10:52 AM

Đấy .. Nêu ra nhược điểm của bản thân như thế này này anh kikikuto (<< đúng ko ta:) nhỉ... Nếu nêu ra nhược điểm để làm gì gì đó ...thì như này với chúng tôi nó xa xỉ *** ra ý =)) =))

HạtDẻ
05/03/2008, 02:01 PM
Nếu bạn vào nhà người khác với 1 tư cách lịch sự hoà nhã thì sẽ đc đón tiếp , chứ còn thế này thì miễn tiếp bạn đi .
Khỏi trích dẫn mắc công , Pe_Na ko phải là mem PT , oki chưa ?
Còn nhược điểm hay thế nào đấy là việc của chúng tôi , và chúng tôi nói trong nhà cho chúng tôi hĩu với nhau , chứ chúng tôi có đem ra Hoàn Mỹ Đại Sãnh nói đâu mà các pác nhà khác vào nhà chúng tôi ý kiến này nọ thế ? Hài ghê chưa ?
Thất bại và dám nhìn vào thất bại để biết đc mình sai và thiếu sót cái gì , đó mới là cái quan trọng và chính yếu chúng tôi mún nói ở đây , chứ ko phải đá đễu G nào cả , các pác đừng có tật thì giật mình vào đây quocte này nọ ra , y như trẻ con trong cái đầu người lớn vậy ?

ngtphthao
05/03/2008, 02:47 PM
Giầunghèo chỉ có thể nói cá nhân giầu thôi .Chứ tập thể 200 mem ai cũng như nhau thì thành siêu nhân hết à
Điều quan trọng của 1 mem là phải biết tự nâng cao năng lực của mình
mem có mạnh lên thì bang mới manh lên
(Trông chờ nhiều vào siêu nhân thử hỏi 1 mình siêu nhân có đánh lại được 3,4 dân thường ko ? :)) ) Pé thaonhi siêu nhân gặp anh đừng giết nhá tội nghiệp:P

:-" Hi anh Cường đi đâu sang đây thế, lúc này chịu ghé diễn đàn nhiều ghê. Tình hình là không biết đến bao giờ có dịp đi hang cùng anh nữa. Vui nhất lúc em và anh sáu bị lạc trong ma 99 nhờ anh vào chỉ đường, :)) cả 3 anh em lạc luôn loay hoay 1 hồi mới ra được. Nhờ vậy hôm đó em nhặt được nhiều ấn chương. Cám ơn anh và những người anh thuộc gia đình ... giúp em fram danh vọng nha.Chúc mừng anh mặc bộ pháp hhhk99, đẹp quá

AlySSia
05/03/2008, 03:23 PM
Nếu bạn vào nhà người khác với 1 tư cách lịch sự hoà nhã thì sẽ đc đón tiếp , chứ còn thế này thì miễn tiếp bạn đi .
Khỏi trích dẫn mắc công , Pe_Na ko phải là mem PT , oki chưa ?
Còn nhược điểm hay thế nào đấy là việc của chúng tôi , và chúng tôi nói trong nhà cho chúng tôi hĩu với nhau , chứ chúng tôi có đem ra Hoàn Mỹ Đại Sãnh nói đâu mà các pác nhà khác vào nhà chúng tôi ý kiến này nọ thế ? Hài ghê chưa ?
Thất bại và dám nhìn vào thất bại để biết đc mình sai và thiếu sót cái gì , đó mới là cái quan trọng và chính yếu chúng tôi mún nói ở đây , chứ ko phải đá đễu G nào cả , các pác đừng có tật thì giật mình vào đây quocte này nọ ra , y như trẻ con trong cái đầu người lớn vậy ?

Tao có cần chúng mày tiếp đâu ??? ... Nhược điểm của chúng mày hay ko thì kệ chúng mày .. nhưng có mấy bài tao thấy ngứa thì tao nói ... hài chưa ?? ... Đá đểu Guild nào thế ?? =))... Ai giật mình thì thằng đó biết...

Còn cái đoạn tô đậm kia thì nó võ lâm quá ...nhìn nhận ờ nhìn nhận ... đọc mỗi bài đầu của Bang Chủ Fan là thấy bt còn những bài về sau thì thế nào ? Tàn quân =)) Âm binh ?? lol =)) Tàn quân đấy Âm binh đấy mà khiến cho một số thằng cay đắng võ lâm ra đấy nhờ:-&

Rikikuto
05/03/2008, 04:27 PM
Trời ạ. Sao có thằng vô sỉ thế nhở? Bị xua đuổi như thế mà vẫn còn cố mà rưới cái cổ ra abc thêm vài tiếng.
Xử sự sao cho người khác nể bất kể cùng phe hay trái phe mới khó chứ cái kiểu như thằng này thì .... :-SS

P.s Chó sủa là chó không cắn. Mọi người cứ thản nhiên đi qua đi :-"

mk2yq4
05/03/2008, 04:51 PM
uh, thì hôm qua có thằng nào bên HĐ nhảy vào gào thét trên kênh thế giới như thằng điên.

Mọi người thông cảm vì tốc độ tiến hóa của lời người hiện nay rất nhanh như tình hình giá dầu thô thế giới, có người yếu hơi không theo nổi. Theo ý kiến chủ quan của Geist thì nên nhìn họ bằng con mắt thương cảm hơn là trách móc. [-(

HạtDẻ
05/03/2008, 05:24 PM
=)) ối , đỡ ko nổi với cái bạn AlySSia này rồi =)) thể hiện 1 văn hóa rất rất cực kỳ ... =))
thật phí tiền cho ba mẹ bạn đã cho bạn đi học tiểu học , cái phép lịch sự tối thiểu còn ko có thì nói gì những thứ khác =))
thôi thôi , đừng quocte bài tớ , tớ xin thua đằng ấy =)) mình ko đủ trình để " mày tao mi tớ " với AlySSia đâu w:|w mình xin giơ cờ trắng đây , ko cãi nhau với đằng ấy đâu :P =))

Pe_Na
05/03/2008, 09:05 PM
Đấy .. Nêu ra nhược điểm của bản thân như thế này này anh kikikuto (<< đúng ko ta:) nhỉ... Nếu nêu ra nhược điểm để làm gì gì đó ...thì như này với chúng tôi nó xa xỉ *** ra ý =)) =))

w:|w xùy xùy BDC ... bậy bừa bãi bị ném đá thì lại bảo người ta đối xử xa xỉ khục khục :)) , mang cái của nợ tàn quân âm binh lướt đi vào đây mà tự sướng à. Na nghỉ game lâu roày nhưng vào đọc thấy chúng mày nói thơm quá mới khấn mấy câu cho tàn quân âm binh hết ám quẻ nhà người khác. Đánh chó thì phải dùng gậy thôi, chó ko đi bậy thì ai dùng gậy đập nó làm gì. 2
p bang người ta đang rút kinh nghiệm nội bộ từ đâu kéo cả bầy vào ông ổng, bị chửi lại còn ý kiến. Đúng là cái lũ tàn quân âm binh, đốt vía cái lũ chúng mày.

co^%i'
09/03/2008, 09:49 AM
sau 1 thời gian chuẩn bị lại kỹ lưỡng và có thêm sự giúp đỡ của LM ...tuần này PT vẫn thua

Tunx
09/03/2008, 12:01 PM
hahaha....chó sủa là chó ko cắn :)) em thấy bạn này chắc là bị xích lâu ngày nên mới thế đấy mà.... :-SS chết rồi, hay ai ở G mình củ hành bạn ý trong game nhiều quá nên gây thù chuốc oán thế :"> Ra xin lỗi đê :">

À, cái bạn D kia, lại ném *** vào đại hội kìa..... :"> Ai cho bạn mấy liều becberin

Tunx
09/03/2008, 05:37 PM
Thế trận hôm qua là PT thắng hay thua thể hả Tởm ?

:-SS em ** biết ai tên Tởm, còn anh muốn nói chuyện tử tế thì gọi đúng tên, k thì lượn cho nước nó trong.
Chưa động đến anh mà cứ phải xỉa xói thế nhờ w:|w như đỉa phải vôi ý

Hơ hơ, mà em đâu có phủ nhận PT thua, thua thì là thua, còn chửi là chửi cái thể loại nhảy vào nhà người ta, đá đểu trong cái topic vừa mang tính riêng tư, vừa mang tính xây dựng.
:| ai chỉ ra hộ em cái bài bạn D "xây dựng" chỗ nào ?

Tunx
09/03/2008, 05:44 PM
À tiện topic, em đề nghị BLĐ đã có ý định họp G từ tuần trước mà vì có mấy việc bận, đột ngột xảy ra nên chưa thực hiện đc thì tuần này nên làm luôn đi ạ.
G mình dạo này onl ảo ko tả..... nhiều mem mới vào mà lạ hoắc, có thằng chẳng bao giờ nói 1 câu kênh G, acc bỏ ko thì tốt nhất sang g clone, 9x mà lâu ngày ko lên lv cũng kick thẳng đi.

Xiao
09/03/2008, 07:12 PM
:-" Hi anh Cường đi đâu sang đây thế, lúc này chịu ghé diễn đàn nhiều ghê. Tình hình là không biết đến bao giờ có dịp đi hang cùng anh nữa. Vui nhất lúc em và anh sáu bị lạc trong ma 99 nhờ anh vào chỉ đường, :)) cả 3 anh em lạc luôn loay hoay 1 hồi mới ra được. Nhờ vậy hôm đó em nhặt được nhiều ấn chương. Cám ơn anh và những người anh thuộc gia đình ... giúp em fram danh vọng nha.Chúc mừng anh mặc bộ pháp hhhk99, đẹp quá

Hi` chào pé Nhi !Dạo này con mèo nhà anh no ko OL nhiều nên ko đi HH mấy
Hum qua CT gặp pé Nhi đang định núp gió bắn tỉa thì pé đã hi sinh
Tuần sau ma PT gặp noob anh em mình oánh nhau típ nhé :P

co^%i'
09/03/2008, 09:22 PM
À, cái bạn D kia, lại ném *** vào đại hội kìa..... :"> Ai cho bạn mấy liều becberin

sặc tiết , bài viết mình tử tế như thế ...hôk dùng 1 từ ngữ nào gọi là đá xoáy hay chém gió ...hay bất kỳ 1 từ nào hôk sạch sẽ như cậu =(( tớ hỏi bạn thế nào là ném như bạn nói ...thế có đúng tuần này PT thua hôk ...có đúng là PT được chuẩn bị kỹ lưỡng hơn hôk ...:-@ ...tớ nói gì hôk đúng với thực tế à ...:-" hôk thích thì có thể xóa bài viết của tớ đi chứ đừng có nói năng kiểu đấy nó thể hiện trình độ văn hóa đấy bạn à

DemonKage
09/03/2008, 10:26 PM
Mấy bạn LM bên kia không thuộc guild PT thì đừng vào đây, nên tôn trọng người khác một chút, có ai vào nhà của các bạn mà nói xoáy, đá đểu, móc lò như vậy đâu, lớn cả rồi, hoặc ít nhất cũng không phải con nít.
Chúng tôi thua, chúng tôi kiểm điểm, CTC có thắng có thua, sai thì sửa, biết yếu chỗ nào thì khắc phục chỗ đó, biết mạnh chỗ nào thì phát huy...
n00b rất mạnh, mạnh đồng đều giữa các class, phối hợp rất tốt.... Nhưng các bạn cũng không cần phải vào nhà người ta, vào những topic mang tính kiểm điểm để mà phá như vậy... Tôi tôn trọng một số mem guild n00b và một số người LM bên đó vì cách mà họ xử sự, các bạn đừng làm n00b mất đi cái phong thái của mình, mạnh nhưng không khinh người, thắng nhưng không tự mãn. Nếu tự xưng là "quân triều đình" thì hãy giữ cái "khí", cái "chất" của quân triều đình đi....
Hiện tại chúng tôi đánh không lại nhưng chưa chắc sau này không đánh lại... Trái đất xoay tròn, vũ trụ biến đổi, không có gì có thể nói trước được..
Game thôi, làm gì thì làm, để còn nhìn nhau ngoài đời, nếu lỡ có gặp nhau thì còn có thể chào nhau một tiếng :)

p/s: có đá xoáy, đá đểu gì hay không tự bản thân các bạn hiểu rõ nhất :) người ta không hoan nghênh thì tốt nhất đừng vào. Cảm ơn rất nhiều

ghostkiller
09/03/2008, 10:45 PM
chị DeMonKaGe có nói tụi nó cũng ko hiểu đâu =))

thất bãi là mẹ thành công , chúc PT sẽ sớm lấy lại phong do trứoc đây :D

[E]yes[B]lacks
09/03/2008, 10:50 PM
chị DeMonKaGe có nói tụi nó cũng ko hiểu đâu =))

thất bãi là mẹ thành công , chúc PT sẽ sớm lấy lại phong do trứoc đây :D
cũng phải thôi hiểu sao được khi LM bạn nói 1 đằng thì trong box bang người khác nói 1 kiểu :^O
thua thì góp ý ức chề mà chửi zzzzzzz , công nhân là bên LM này cũng nói hởi quá nhưng như thường lệ học tập câu nói của LM bạn thắng thì hot thua thì im ok? chắc close topic này để đõ phải chửi nhau

jenny269
09/03/2008, 11:33 PM
vớ vẫn ở chỗ là vào topic của bang người ta rồi abc, xyz...Có quyền gì mà đòi close topic nhà người ta. Không thích chửi nhau thì đừng có vào, đừng có đọc rồi mắc công lăn tăn.

hehehehe
09/03/2008, 11:58 PM
yes[B]lacks;817781']cũng phải thôi hiểu sao được khi LM bạn nói 1 đằng thì trong box bang người khác nói 1 kiểu :^O
thua thì góp ý ức chề mà chửi zzzzzzz , công nhân là bên LM này cũng nói hởi quá nhưng như thường lệ học tập câu nói của LM bạn thắng thì hot thua thì im ok? chắc close topic này để đõ phải chửi nhau

=)) lai thêm 1 thằng ném *** vào đại hội :)) ..................

[E]yes[B]lacks
10/03/2008, 08:32 AM
vớ vẫn ở chỗ là vào topic của bang người ta rồi abc, xyz...Có quyền gì mà đòi close topic nhà người ta. Không thích chửi nhau thì đừng có vào, đừng có đọc rồi mắc công lăn tăn.

abc xyz cái gì thế ??? , minh chỉ khuyên vậy thôi chứ có làm gì mà phải ức chế thế nói close topic để đỡ có người vào nói rồi bên kia ức chế để chửi nhau như cái thằng hehehehe kia kìa ném ..... vào mồm nó để nó ngậm miệng mà có được đâu suối đời vào cái nick clone để chửi nhau post bài trong ctc huyền vũ hỏi xem được bao phút là bài viết bị xóa =))

Tunx
10/03/2008, 09:48 AM
dạ vâng, các anh vào topic nhà người ta "góp ý " ...đâu ? góp ý chỗ nào ?
"Chuẩn bị kĩ lưỡng ", "có sự giúp đỡ của LM" "và chốt hạ bằng câu "PT vẫn thua" như cái bài bạn D kia mà bảo là góp ý à ?

ghostkiller
10/03/2008, 09:51 AM
phải nói là đá đểu chứ góp ý gì =)).............................................

hehehehe
10/03/2008, 10:07 AM
yes[B]lacks;818048']abc xyz cái gì thế ??? , minh chỉ khuyên vậy thôi chứ có làm gì mà phải ức chế thế nói close topic để đỡ có người vào nói rồi bên kia ức chế để chửi nhau như cái thằng hehehehe kia kìa ném ..... vào mồm nó để nó ngậm miệng mà có được đâu suối đời vào cái nick clone để chửi nhau post bài trong ctc huyền vũ hỏi xem được bao phút là bài viết bị xóa =))

:)) cái thằng thỏ đế này thì chấp làm jif ... chửi nó nhưng nó cứ tửong mình khen =))

[E]yes[B]lacks
10/03/2008, 11:55 AM
thế mới 2` hước =))
@hehehehe : cái đời mài viết 1 bài ko quá 5p đã bĩ xóa :))
vẫn xin góp ý 1 câu đừng ức chế wa :)

hehehehe
10/03/2008, 12:10 PM
yes[B]lacks;818398']thế mới 2` hước =))
@hehehehe : cái đời mài viết 1 bài ko quá 5p đã bĩ xóa :))
vẫn xin góp ý 1 câu đừng ức chế wa :)

=)) thế mà bài của tao mãi thấy chuwax xóa ... giống cái mặt mày mãi ** thấy lượn đi cho nước nó trong =))......

ghostkiller
10/03/2008, 12:38 PM
hehehehe voi PeKim mỗi ng nhịn 1 câu đi nào , topic này lại cãi nhau rồi

co^%i'
10/03/2008, 12:52 PM
dạ vâng, các anh vào topic nhà người ta "góp ý " ...đâu ? góp ý chỗ nào ?
"Chuẩn bị kĩ lưỡng ", "có sự giúp đỡ của LM" "và chốt hạ bằng câu "PT vẫn thua" như cái bài bạn D kia mà bảo là góp ý à ?

ặc ...thế tớ nói sai gì à ...:( sao bảo thủ thế này nhở...thôi tớ thua ...:( các bạn PT muốn chứng minh điều gì đó thì tuần này làm đi nhé:-$

quaqua11
11/03/2008, 12:59 PM
các mem noob ko vào spam box ng ta nũa. muốn bàn luân j về CTC , vào box nhật kiy chiến trường , thế nhé,
@PT: các bạn ko thích thì xóa bài đi , chửi nhau làm j