PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Topic Thư Viên Âm Nhạc đâu mất rồi ?

HạtDẻ
29/03/2008, 12:03 PM
Ai có thẩm quyền vào trả lời hộ cái , cái topic Thư Viện Âm Nhạc bị dọn đi đâu mất rồi đấy nhở ?
Bực mình kinh , đừng có làm việc cảm tính quá nhé , muốn xóa là xóa cả topic của người ta à . Đừng có mà lạm dụng quyền hạn quá . X-(
Cái gì của cá nhân thì có quyền dọn đi đâu thì tùy , nhưng còn của chung thì nên tôn trọng mọi người tí , đừng có mà ko thích là âm thầm dọn sạch sẽ đi cả mặc xác cảm nghĩ của những người khác thế nào .

JenK
29/03/2008, 12:07 PM
Hôm lâu rồi tớ cũng hỏi y như HD nhưng ko ai trả lời :| Topic đã khá lâu đời từ khi có box bang PT và nhìu kỷ niệm cùng bài hát hay trong đó. Ko hiểu ai del đi mà lại còn biến mất tăm tích luôn :| Chẳng hiểu, cực kỳ khó hiểu. Topic là do anh chuối tạo ra nhưng tổng hợp và sửa đổi là do mình mà tự nhiên nó mất thấy rất bực :|

p/s: cả cái topic Nhật ký online nữa, cãi nhau thì del bài được rồi đằng này khóa luôn^:)^ Nhiều người coi đó như căn phòng để chất chứa tâm sự khóa lại khác nào đẩy ng ta ra ko cho vào...

Cái cần del ko del cái ko cần thì biến mất, nói thiệt h ít ghé box PT vì cảm thấy ít topic thú vị và ko vui như trước. Ai chạy qua box V với n00b xem thử nhìn rất sạch sẽ và nội dung topic khá thú vị :| Góp ý thôi...tổng quản ko thường xuyên coi sóc box thì nên giao nick cho ng khác có đk hơn như hatde chẳng hạn.

HạtDẻ
29/03/2008, 12:11 PM
sau khi tìm hiểu tớ biết nó biến mất cùng thời gian với topic nào rồi , cảm giác rất ức chế vì trong đó có những cái mọi người rất thích và công sức của ko ít người ( như lacus , anh Geist ..... )
tự nhiên bị xóa sạch như chưa hề tồn tại như thế hỏi sao ko ức chế . Có xóa nhầm hay cố ý xóa thì cũng phải có 1 lí do cho mọi người chứ . Cái này có đc coi là xem lạm dụng quyền hạn ko thế ?
( p/s người đã xóa : Muốn người khác tôn trọng mình trước tiên mình hãy tôn trọng mọi người . [-x )

Còn cái Nhật Ký Online : cũng ko hĩu sao lại đi khóa đi , cái nào thấy ko đúng ko hay thì del bài đó đi vẫn đc mà , có cần phải khóa hẳn thế ko ? để giờ mọi ng mún tâm sự gì lại ko bít đg post . Từng có 1 vài ng bạn bên V và n00b bảo : thích nhất vào box PT xem cái phần nhật kí đó , có nhìu cái hay hay ngộ nghĩnh giống giống với tâm trạng của mình . Thế giờ thì sao chứ ? 1 câu khóa , chấm hết .

JenK
29/03/2008, 12:19 PM
sau khi tìm hiểu tớ biết nó biến mất cùng thời gian với topic nào rồi , cảm giác rất ức chế vì trong đó có những cái mọi người rất thích và công sức của ko ít người ( như lacus , anh Geist ..... )
tự nhiên bị xóa sạch như chưa hề tồn tại như thế hỏi sao ko ức chế . Có xóa nhầm hay cố ý xóa thì cũng phải có 1 lí do cho mọi người chứ . Cái này có đc coi là xem lạm dụng quyền hạn ko thế ?
( p/s người đã xóa : Muốn người khác tôn trọng mình trước tiên mình hãy tôn trọng mọi người . [-x )

Tớ cũng thấy rất khó hiểu vì anh chuối có thể del nhưng chắc ko phải vì anh ý chả có lí do gì làm thể. Tổng quản thì chắc ko thể del vật lý được, còn 1 người nữa có thể del và hay vào box PT nhưng đương nhiên ko phải... rồi /:) Ai nữa nhỉb-(

HạtDẻ
29/03/2008, 12:22 PM
Có 2 lí do
1 : xóa nhầm
2 : mún xóa đi những gì liên quan đến dấu tích của chính họ
Ngoài ra ko còn lí do nào có thể lí giải cái sự tự nhiên biến mất ko tăm hơi của cả 1 topic được nữa

JenK
29/03/2008, 12:23 PM
Còn cái Nhật Ký Online : cũng ko hĩu sao lại đi khóa đi , cái nào thấy ko đúng ko hay thì del bài đó đi vẫn đc mà , có cần phải khóa hẳn thế ko ? để giờ mọi ng mún tâm sự gì lại ko bít đg post . Từng có 1 vài ng bạn bên V và n00b bảo : thích nhất vào box PT xem cái phần nhật kí đó , có nhìu cái hay hay ngộ nghĩnh giống giống với tâm trạng của mình . Thế giờ thì sao chứ ? 1 câu khóa , chấm hết .

Công nhận suy nghĩ này giống hệt mình, từ khi topic đó khóa tớ ko có hứng vào đây nhiều nữa mà hay ghé box V đọc truyện cười hoặc qua box n00b đọc NK online bên n00b!!! Có điều nói thiệt cái topic NKO của mình hay hơn vì nhìu người vào viết và viết dài, tớ nhìu tâm sự cũng hay tìm góc thân quen để tự an ủi nhưng tự dưng bị tạt gáo nước... mất hứng.

JenK
29/03/2008, 12:42 PM
May mà mình ko có quyền đc xóa bài hay làm gì khác ngoài quyền post bài như một Membs bình thường tại Sbox này... Không thì chắc là phiền đây!:">

Mà các Vip như Smod, GM, Đế hiếm khi can thiệp vào cơ cấu chung từng Sbox lắm. Trừ khi Topic đó phạm qui... Mà Topic Thư viện âm nhạc thì ko hề phạm qui! Cá Mè có quyền đó nhưng Cá Mè là ko thể rồi! Số còn lại nằm trong các vị Tổng quản của SBox thui à...! :*

Tớ cũng nghĩ mun ko được set quyền all cho các box nên chắc cũng ko phải mun, đúng như mun nói GM với các đế và smod thường chẳng bao h vào box bang can thiệp thô bạo kiểu đó. Mà tổng quản thì anh fan ít khi vào nick, chỉ có nick anh gà tớ có log vào rồi ko có quyền del vật lý. Cá mè thì bít chắc là ko del kỉu đó ràu -________- thế mới thấy khó hỉu=((

chắc chúi péo say xỉn nhỡ tay xóa ùi cũng nên, hùi đầu chỉ nghĩ tới mỗi anh chuối thoài à, có quyền del vật lý, là ng khởi tạo topic nhưng mờ chả có lý do gì làm chế:-w

Căn bản bi h là nó ko còn link giữ lại nên ko bít là bị move đi hay xóa vật lý... nan giải ở chỗ đó, cái này đề nghị mổ xẻ gà péo -_____-

Huyền Vũ
31/03/2008, 04:04 PM
Ai có thẩm quyền vào trả lời hộ cái , cái topic Thư Viện Âm Nhạc bị dọn đi đâu mất rồi đấy nhở ?
Bực mình kinh , đừng có làm việc cảm tính quá nhé , muốn xóa là xóa cả topic của người ta à . Đừng có mà lạm dụng quyền hạn quá . X-(
Cái gì của cá nhân thì có quyền dọn đi đâu thì tùy , nhưng còn của chung thì nên tôn trọng mọi người tí , đừng có mà ko thích là âm thầm dọn sạch sẽ đi cả mặc xác cảm nghĩ của những người khác thế nào .

Chính anh là người xóa đấy Hiền ơi =((. Trong 1 lần đi nhậu về xỉn vào đó nghe nhạc rồi lượn lờ sang các box khác xóa mấy bài anh viết cuối cùng quay về thì hóa ra xóa đúng cái topic đó @-) . Thành thật xin lỗi mọi người vì việc làm của anh, anh biết Topic đó có những cái là kỉ niệm của riêng anh cũng như của mọi người từ ngày lập Subbox Phong Trao đến giờ=(( . Rất xin lỗi mọi ngừoi vì hành động ngu si đó

JenK
31/03/2008, 04:10 PM
Chính anh là người xóa đấy Hiền ơi =((. Trong 1 lần đi nhậu về xỉn vào đó nghe nhạc rồi lượn lờ sang các box khác xóa mấy bài anh viết cuối cùng quay về thì hóa ra xóa đúng cái topic đó @-) . Thành thật xin lỗi mọi người vì việc làm của anh, anh biết Topic đó có những cái là kỉ niệm của riêng anh cũng như của mọi người từ ngày lập Subbox Phong Trao đến giờ=(( . Rất xin lỗi mọi ngừoi vì hành động ngu si đó

Đấy pé nghi có sai đâu b-( bụp bụp chết nè chết nè X-( Lần sau đi nhậu về là cấm có lên diễn đàn nhá, cái topic hay thế là bao nhiu bài hát của pé với mọi người :(( Thật đáng chết là thật đáng chết, bắt đền anh Chuối nẫu làm lại cái topic khác. Chăm chỉ post nhạc hay đền đề >:P

vodanhlaotang
01/04/2008, 09:15 AM
Cái gì lỡ rồi thì thôi, không nên tiếp tục trách móc hay nghi kỵ nữa. Nếu mọi người cảm thấy topic đó là cần thiết thì hãy cùng nhau xây dựng lại topic đó, mỗi người một tay thì chả mấy chốc mà topic lại đâu vào đấy cả thôi (phạt thằng Chuối post lại 20 bài có giá trị).

Anh cũng đề nghị Fan béo chuyển nick tổng quản của box cho người nào có khả năng online forum thường xuyên, biến nơi đây thành một sân chơi bổ ích cho bang mình.

JenK
01/04/2008, 04:31 PM
Cái gì lỡ rồi thì thôi, không nên tiếp tục trách móc hay nghi kỵ nữa. Nếu mọi người cảm thấy topic đó là cần thiết thì hãy cùng nhau xây dựng lại topic đó, mỗi người một tay thì chả mấy chốc mà topic lại đâu vào đấy cả thôi (phạt thằng Chuối post lại 20 bài có giá trị).

Anh cũng đề nghị Fan béo chuyển nick tổng quản của box cho người nào có khả năng online forum thường xuyên, biến nơi đây thành một sân chơi bổ ích cho bang mình.

Ơ thì có ai trách móc hay nghi kỵ gì nữa đâu anh/:) rõ thế rùi mà :D Anh nói thế nghe cứ như nghiêm trọng thêm ra ấy ;))

Topic này cho vào sọt rác được rồi