PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Chú ý: Tình hình Online của mem Phong Trào..zzZZ

WACKYlatao
07/04/2008, 11:09 AM
Đã để ý từ rất lâu, chỉ những trận đánh lớn ví dụ như n00b anh em online mới thấy đông. Còn các Bang khác thì sao? Online CTC kiểu gì mà chỉ thấy đếm trên đầu ngón tay. Anh em nghĩ là các Bang khác ngoài n00b yếu hay là Bang của mình quá mạnh nên không cần Online đủ cũng đánh thằng được X-( Những ai được phong hiệu CTC bận việc không Online cũng không hề nói một câu, cứ thế im re như ngậm hột thị/:) Bực mình. Yêu cầu anh em chấn chỉnh lại ngay và Ban Lãnh Đạo cho biện pháp để giải quyết chứ cứ như thế này thì đút bột^:)^ Thôi ** nói nữa mong anh em góp ý thêm.
Thân!!

HạtDẻ
07/04/2008, 03:56 PM
úi chời , anh 2 dạo này lịch sự gứm lun ta ui , thân nữa chứ :P Thân mà ko hun thân ái thì khối ng kiện đấy nhé anh .

Thật tình thì vấn đề này đã , đang và có lẻ sẽ vẫn xảy ra nếu ko được chấn chỉnh lại . Núi này cao cũng có núi khác cao hơn . Kiêu binh tất bại cũng là lẽ thường . Hy vọng PT ko dẫm lại con đường cũ . :|
Thân :P ;))

Tunx
07/04/2008, 08:51 PM
em thấy trận gặp n00b tuần rồi , 10h30 G onl 96 mạng, tất nhiên chiến trường chưa full và trong số 96 mạng đó, spy chắc cũng....chả ít nhưng phải nói anh em cố gắng onl trong trận như thế là tiến bộ hơn nhiều so với các tuần trước .

>:P đề nghị những ai lv 95 trở lên mà ko onl CTC, ko có lý do chính đáng thì.... >:P bắt úp mặt vào tường, phạt 10 roi >:P

_m3l0dYXjnh_
10/04/2008, 12:25 PM
em thấy trận gặp n00b tuần rồi , 10h30 G onl 96 mạng, tất nhiên chiến trường chưa full và trong số 96 mạng đó, spy chắc cũng....chả ít nhưng phải nói anh em cố gắng onl trong trận như thế là tiến bộ hơn nhiều so với các tuần trước .

>:P đề nghị những ai lv 95 trở lên mà ko onl CTC, ko có lý do chính đáng thì.... >:P bắt úp mặt vào tường, phạt 10 roi >:P

>:P Cắt chym nữa >:P

BjnKhung
10/04/2008, 02:48 PM
Úp mặt vào tường , đét *** thôi chứ cắt thì sợ quá sợ quá

[0ng]Tun
11/04/2008, 10:48 AM
tình hình là G mình auto thì nhiều chứ onl chã nhiêu. Điển hình là mấy hum dis SV thì chẳng bao nhiêu ngừơi onl