PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Chiến thắng ngày 19-4 ...

REDHAWK
21/04/2008, 07:50 PM
Sau khi thắng noob trong vòng 16p tại Ma Thiên Nhai, anh em trong Bang bắt đầu có hiện tượng "sao" và " tự nghĩ ra". Xin nhớ cho rằng trận thắng ngày 19-4 không hề thuyết phục một chút nào cả . Trong trận chiến đó chúng ta mới chi đương đầu với 1 lực lượng nhỏ của Bang Noob, với 1 lực lượng chưa được chuẩn bị kĩ lưỡng và thực sự khoẻ.
Sau một thời gian ko online khi nghe tin PT thua trong 1h tại Thông Thiên Hồ, Fancy đã kêu gọi những anh em vắng mặt quay về. Quay về không phải cho 1 trận ngày 19-4 mà quay về những trận CTC sau này nữa...
Anh em nên ổn định lại tinh thần, ko được chủ quan tự sướng như vậy. Chúng ta chưa khoẻ đâu mọi người cần cố gắng hơn nữa...
2 hôm nay ra 107 ức chế vô cùng... Không được đi TNC ngồi CF với đánh "lô" suốt. 1 tuần trước đây thôi dù 1 ngày ngủ có 4h đồng hồ đi TNC cả ngày nhưng vẫn sướng.
Sáng mai ngày 22 - 4, ra mà ko có pt cho tôi là không xong với tối đâu đấy...

LacusClyne
21/04/2008, 11:22 PM
Sau tran thua ở Thông Thiên Hồ, 1 số người nghe kêu gọi của anh Fan quay về giúp công thành(như tớ, kosmos, doomtiger, hổ con...), đặc biệt là những trận đánh noob. Những trận đó thấy noob đánh rất sung sức, đánh vô cùng vất vả, ko như trận 19/4 vừa rồi, cho nên tớ nghĩ chúng ta chỉ mới thắng lực lượng dự bị của noob thôi, các bác đừng chủ quan quá nhe :D
(anh Fan thông cảm, anh em trong này bận chơi game hentai online nên ít tham gia oánh....) :107:
ai chơi game hentai online hong www.3feel.com :-@

Tunx
22/04/2008, 09:35 AM
hix...Sau tuần rồi ăn ngủ trong TNC,train điên cuồng ngày T7 để lên 98, em đã phải truyền nứoc =((

Nhưng hôm nay lại khỏe rồi :D
TNC nào :x

Tunx
22/04/2008, 05:37 PM
Cuối cùng, sau bao nhiêu ngày ăn hang ngủ hốc, đúng vào 1 ngày đẹp trời (như ngày hôm nay :*) cái Đa thải ml nó cũng rớt cho anh em để chế bow :x

Rõ ràng đây là thành quả để cổ vũ tinh thần anh em. :* Vui chiến thắng ko quên nhiệm vụ

ps : anh Red , ko ai dám "ngủ quên" nữa rồi :"> Tỉnh ngay rồi :">

REDHAWK
22/04/2008, 11:15 PM
Sau rất lâu rồi mới có cảm giác sung sướng như vậy, nó giống như cái cảm giác mà 1 năm trước anh em đi farm 3 tháng, mỗi ngày 10h đi BBQ để farm Lâm Vân vậy. Như cái cảm giắc đánh chết con TCAM sau 22h online trực chiến.
Nhưng cũng thật buồn vì tối này trên kênh TG, có nhưng người không hiểu PT không biết PT là thế nào? Đưa tin sằng bậy gây ầm ĩ trên kênh chung. Chúng ta bỏ công sức đầu tư tiền bạc, trí óc mà có những kẻ coi giời bằng vung tự nghĩ rằng trên đời này chỉ có họ là có tiền. Chỉ có họ là có khả năng chơi game và đầu từ cho game. Có ai biết rằng trong cái lò Bananas, Vie và bây giờ là 107 đã hun đúc những anh em PT kiên cường đến thế nào ko? Có ai biết vì cái tên Bang Phong Trào mà anh em lao tâm khổ tứ đến vậy ko? Trời thì nắng nóng, khói thuốc mù mịt, mồ hôi đầm đìa trên chán...Không dám lơi là 1s sai lầm thôi đủ cho công sức của cả 1 party vứt xuống sông xuống biển.
Vậy mà có những kẻ đem cái nhìn tọc mách, lệch lạc, xách mé vu khống abc này nọ anh em trên kênh TG. Mặc dù vấn biết bang quy và lệ của PT là không đấu khẩu, dùng hành động để trả lời nhưng thực sự ... anh rất buồn ... buồn vì 1 công đồng game không coi game là giải trí là chỗ mà mình thể hiện ước mơ của mình. Mà coi đó là 1 cuộc sát phát đầy thù hận ... BUỒN...
Chúng ta gắn bó 1 năm thôi nhưng những gì các bạn thể hiện thật là ...không còn gì để nói...Tự nhiên nhớ Tacke, Linh C, thg ku S, Ruby, Jutin...

NewLand
22/04/2008, 11:30 PM
Anh yên tâm đi...cái lò bát wai 107 đấy sẽ hok sao nhãng công việc của mình đâu..dù em mới bên TL qua gia nhập gia đình PT nhưng cũng đã cảm thấy thật sự gắn bó với anh em ở đây.Nhiệt tình hết mình..chăm chỉ và sống rât hòa đồng sẻ chia những gì mình có thể.
Còn những đứa nào hok thích hay nói này nói nọ thì kệ chúng nó thôi ..anh em minh sao thì tự biết tự cảm thấy hài lòng với mình là đc anh ạ.
Mục tiêu rất đơn giản của em khi chơi game là vui vẻ và kiếm =đc những gì mình thiếu để trở lên mạnh mẽ hơn qua từng ngày...từng trận đấu...và em nghĩ những anh em khác cũng có suy nghĩ giống em thoy vì hợp gu lắm lắm hehe :D

Tunx
23/04/2008, 12:08 PM
Thành thật mà nói, khi em post cái ảnh kia cũng đã rất suy nghĩ. Anh em 107 cũng có người bảo thôi đừng post. Nhưng tại sao lại ko được post , khi đó là thành quả của anh em. >:P

Ngày nào cũng cố gắng 2 turn TNC, hôm nào đông anh em khiển thì phải đi mượn đồ cho con buff để được 2 team. Những ngày đầu đi chưa biết, chết lên chết xuống , con xXatulaXx 101 rồi mà down 2% lv, thử hỏi có khổ không ? /:)

Có hôm 11h đêm rồi anh em vẫn chưa đc về nhà, chỉ vì con boss cuối ml nó nhồng lên như 1 con điên,pt đến 4 con siêu nhân vẫn oặt lên oặt xuống, thử hỏi có khổ không ? /:)

1 phút sơ suất cửa Chân mà cả pt oằn,3-4 con mob nó dí VL,pt 5 con siêu nhân mất 30ph ** thể nào dậy nổi, mà ko ai muốn bỏ hang, thử hỏi có khổ không ? /:)

GM ở đâu thế ? /:) Trợ giúp ở đâu thế ? /:)

Chúng ta có quyền tự hào vì thành quả của chúng ta ngày hôm nay **==

tuladown
23/04/2008, 12:18 PM
Cây cung dam ngon, tiếc là opt del buff tỉ lệ kích hoạt thấp quá :(

Phải chi chế cây có opt phong ấn :D

lan4ever
23/04/2008, 12:18 PM
Sau rất lâu rồi mới có cảm giác sung sướng như vậy, nó giống như cái cảm giác mà 1 năm trước anh em đi farm 3 tháng, mỗi ngày 10h đi BBQ để farm Lâm Vân vậy. Như cái cảm giắc đánh chết con TCAM sau 22h online trực chiến.
Nhưng cũng thật buồn vì tối này trên kênh TG, có nhưng người không hiểu PT không biết PT là thế nào? Đưa tin sằng bậy gây ầm ĩ trên kênh chung. Chúng ta bỏ công sức đầu tư tiền bạc, trí óc mà có những kẻ coi giời bằng vung tự nghĩ rằng trên đời này chỉ có họ là có tiền. Chỉ có họ là có khả năng chơi game và đầu từ cho game. Có ai biết rằng trong cái lò Bananas, Vie và bây giờ là 107 đã hun đúc những anh em PT kiên cường đến thế nào ko? Có ai biết vì cái tên Bang Phong Trào mà anh em lao tâm khổ tứ đến vậy ko? Trời thì nắng nóng, khói thuốc mù mịt, mồ hôi đầm đìa trên chán...Không dám lơi là 1s sai lầm thôi đủ cho công sức của cả 1 party vứt xuống sông xuống biển.
Vậy mà có những kẻ đem cái nhìn tọc mách, lệch lạc, xách mé vu khống abc này nọ anh em trên kênh TG. Mặc dù vấn biết bang quy và lệ của PT là không đấu khẩu, dùng hành động để trả lời nhưng thực sự ... anh rất buồn ... buồn vì 1 công đồng game không coi game là giải trí là chỗ mà mình thể hiện ước mơ của mình. Mà coi đó là 1 cuộc sát phát đầy thù hận ... BUỒN...
Chúng ta gắn bó 1 năm thôi nhưng những gì các bạn thể hiện thật là ...không còn gì để nói...Tự nhiên nhớ Tacke, Linh C, thg ku S, Ruby, Jutin...

ko nhỡ trẫm ah .
----------Cá----------

vodanhlaotang
23/04/2008, 03:13 PM
Có vẻ như một số cá nhân của n00b và LM bên kia luôn có phản ứng thái quá, nông nổi và thiếu suy nghĩ mà vụ "xe bay" CTC TLT là một ví dụ điển hình, với cái tôi quá lớn và luôn phản ứng tiêu cực như vậy thì thật là khó cho BLĐ n00b. Hy vọng rằng BC Mun sẽ dành nhiều thời gian hơn cho n00b để ổn định tình hình, n00b sẽ cần nhiều hơn những người như ChieuHon, MissYou, NhungYeu, CatTocDay (jasonle)... để củng cố lại tinh thần cho n00b - kiêu binh ắt bại.

Tunx
23/04/2008, 05:02 PM
Lão ơi cắm cho bé đê :x
Sắp xuống núi òi :">

ps : Đi Thái về òi à :">

vodanhlaotang
23/04/2008, 09:08 PM
Gà Péo đâu rồi, chém cái Tũn đi nó spam kìa.
(quên chưa chúc mừng chiến thắng, srrryy)
P/S: Bé muốn cắm vào chỗ nào?

DarkRose
26/04/2008, 05:26 AM
Kiên béo ơi ... tớ hõi tý hem fải chứ trước bạn học chuyên văn àh :)) , viết hay fết nhể .
Vào thấy bạn viết thế tớ lại nhớ TGHM ... bùn 1p

Tunx
26/04/2008, 02:27 PM
ừ thôi thì điên máu mấy hôm nay rồi. HMĐS nó vốn là nơi công cộng, ăn nói cũng phải đắn đo.
Chứ còn ở box G anh em như 1 nhà.

Cả lò chả việc gì mà phải vào cái topic đấy mà nói nữa đâu. Cũng chả việc gì phải giải thik này nọ. Nói thì cũng nói rồi. Chúng nó cũng vẫn thế mà thôi.

Thik thì chiều. Liều thì chiến. Nói thế cho ngắn. (em là *** thik vuông tròn gì đâu)

@ Chị Mẫn : BiBi nó nhận ko đủ tuổi đú với chị đâu, nên chị cứ yên tâm nạp knb tiếp đi. 30 củ so thế nào với 120 củ.

@ atula, Fancy mắt xích và anh em 107 : tập trung đi TNC đi, đừng đọc diễn đàn nhiều rồi cả pt lại chết lăn quay ra đấy. >:P

@ Các cầu thủ đội n00b và V đang tập đá xoáy trong topic này : về nhà mà khoe chân vòng kiềng.

lazerboy
26/04/2008, 04:57 PM
ừ thôi thì điên máu mấy hôm nay rồi. HMĐS nó vốn là nơi công cộng, ăn nói cũng phải đắn đo.
Chứ còn ở box G anh em như 1 nhà.

Cả lò chả việc gì mà phải vào cái topic đấy mà nói nữa đâu. Cũng chả việc gì phải giải thik này nọ. Nói thì cũng nói rồi. Chúng nó cũng vẫn thế mà thôi.

Thik thì chiều. Liều thì chiến. Nói thế cho ngắn. (em là *** thik vuông tròn gì đâu)

@ Chị Mẫn : BiBi nó nhận ko đủ tuổi đú với chị đâu, nên chị cứ yên tâm nạp knb tiếp đi. 30 củ so thế nào với 120 củ.

@ atula, Fancy mắt xích và anh em 107 : tập trung đi TNC đi, đừng đọc diễn đàn nhiều rồi cả pt lại chết lăn quay ra đấy. >:P

@ Các cầu thủ đội n00b và V đang tập đá xoáy trong topic này : về nhà mà khoe chân vòng kiềng.

:D Đọc cái này mới thấy hiểm ác+gấu biển thật =)) đau bụng với ông Tũn này =))

Tunx
26/04/2008, 08:25 PM
:D Đọc cái này mới thấy hiểm ác+gấu biển thật =)) đau bụng với ông Tũn này =))

nhầm hàng rồi ! [0ng]Tun của PT khác mà Tunx của PT lại khác.
Tôi ko có chym /:)

[E]yes[B]lacks
26/04/2008, 08:38 PM
tôi ko có chym :=(( .

vodanhlaotang
27/04/2008, 02:23 AM
có cái khác bướm càng thích

JenK
27/04/2008, 02:45 AM
có cái khác bướm càng thích

Pé tũn có cái zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx xxxxxxxxxxxz *** =))

Tunx
28/04/2008, 10:42 AM
biết có cái gì rồi mà cứ spam vớ vẩn thế nhỉ >:P "bờ lè"

Huyền Vũ
28/04/2008, 12:19 PM
hí hí kìa kon bướm vàng kìa kon bướm vàng xòe đôi cánh xòe đôi cánh :D