PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Một khoảng cách................

bearangel
26/04/2008, 08:01 PM
Từ lâu ra vẫn cho rằng càng xa thì lại càng gần nhưng càng xa cũng dễ xa ..........và sự việc gần như ra nghĩ rốt cục biến chuyển thật khó lường.......Đúng là xa lòng thì cho dù có đứng cạnh nhau mình vẫn cho là người đó ở rất xa nhưng khi mình thương mến 1 người thì khoảng cánh xa sôi có nhằm gì nó chỉ là 1 khoảng cách sẽ mãi là 1 khoảng cách hy vọng anh xẽ đọc được những dòng này ....Hãy pm cho em sớm............Em thật buồn và cô đơn,,,,,,=((

boypro8x2007
27/04/2008, 09:54 AM
Iu thèng nèo thía bea @_^

tuanminh248
27/04/2008, 12:28 PM
Iu thèng nèo thía bea @_^

BonJovi ;)) đúng kô ;))
Yêu thì cứ nói 1 câu. Đảm bảo sẽ kô từ chối quá fu~ phàng đâu :))

boypro8x2007
27/04/2008, 12:50 PM
lão Bon gà , ai thèm iu :))

_xaxa_
27/04/2008, 01:03 PM
ac ac má ơi chị 2 của em bắt đầu yêu, ac ac yêu ai cho em yêu với chị hai, :">:o):">

HoneyMT
29/04/2008, 01:31 PM
Để đó cho anh . Mọi người đừng ai nhào vô nha . Anh đến đây hãy đợi anh ...............................:-*:x

VY_VY
29/04/2008, 02:51 PM
Để đó cho anh . Mọi người đừng ai nhào vô nha . Anh đến đây hãy đợi anh ...............................:-*:x

:-" Nhào vào ko biết bear xử tội HoneyMT thế nào ... b-( b-(

HoneyMT
30/04/2008, 12:43 AM
hix hix anh hùng đâu sợ núi cao . Chỉ sợ bị người ta oánh ............... 36 kế ...... kế ù té là thượng sách té thôi .................

tuanminh248
30/04/2008, 01:45 PM
hix hix anh hùng đâu sợ núi cao . Chỉ sợ bị người ta oánh ............... 36 kế ...... kế ù té là thượng sách té thôi .................

ù té sớm thế. Còn chiêu "la làng quyền" và "mách chính quyền" nữa. 2 chiêu này mà kô hiệu nghiệm thì hãy dùng" ù té quyền". 2 chiêu kể trên đã đc 1 đại cao thủ SV áp dụng nhưng chắc chưa nắm đc yếu quyết thành ra thất bại thảm hai>>> bị tẩu hỏa nhập ma nên kô dùng đc chiêu cuối cùng là "ù té quyền" =))

tuanminh248
30/04/2008, 01:47 PM
Từ lâu ra vẫn cho rằng càng xa thì lại càng gần nhưng càng xa cũng dễ xa ..........và sự việc gần như ra nghĩ rốt cục biến chuyển thật khó lường.......Đúng là xa lòng thì cho dù có đứng cạnh nhau mình vẫn cho là người đó ở rất xa nhưng khi mình thương mến 1 người thì khoảng cánh xa sôi có nhằm gì nó chỉ là 1 khoảng cách sẽ mãi là 1 khoảng cách hy vọng anh xẽ đọc được những dòng này ....Hãy pm cho em sớm............Em thật buồn và cô đơn,,,,,,=((

Sao kô trả lời anh. Anh đợi câu trả lời của em lâu rồi. Em yêu anh hả :))

bearangel
30/04/2008, 02:41 PM
sặc ặc á aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.Đừng nghe lời mấy người này nha anh.................aaaaaaaaaaaaaaaaaa

bacnamcn7287
30/04/2008, 05:23 PM
Mệt .................................................. ...................................

Bee
30/04/2008, 08:20 PM
gì đây???Spam hay tỏ tình với thằng cha nào thế Bear???:-?ai mà vô phúc quá vậy ta?;))

crazy_dl
01/05/2008, 03:55 AM
sặc ặc á aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.Đừng nghe lời mấy người này nha anh.................aaaaaaaaaaaaaaaaaa

=)) ờ ờ anh nghe mấy người đóa làm giề ... :"> chỉ nghe iem thoay kưng êu ...=))

HoneyMT
02/05/2008, 06:24 PM
và chưa biết khi 2 người ở gần nhau nhất lại là xa nhất . Hãy đi đúng đường chứ đừng đi 1 vòng trái đất

_xaxa_
05/05/2008, 01:33 AM
3h sáng ngày thứ 3 ngồi viết Ráp viết về 1 con số 3 nhớ ngày đó Cá đếm từ 1 tới 3.Một-Hai rồi phải buông tay của Cá ra lúc ấy Nước ghét số 3 Nước không muốn buông tay mà nhưng giờ khi 2 ta đã chia xa thì Nước là Người thứ 3 đứng nhìn Cá với Người ta, con tim này không thốt ra 1 lời nào đứng nhìn Cá mà nỗi buồn muốn tuôn trào lên khóe mắt nhưng được gì khi tình yêu vội mất.Số 3 là số chia xa và cũng là lần thứ 3 Nước thức trắng để xếp quà dành tặng Cá,sinh nhật này của Cá - Nước mong Nó mang lại cho Cá nụ cười và không ai sẽ phụ Người còn riêng Nước - Nước chấp nhận nỗi hiu quạnh dù cho là Cá có lạnh Cá vẫn cố gắng tránh Nước - Nước mong đợi 1 thứ gì đó quá xa vời vì con Cá hết thương vũng Nước mất rồi và Nước vẫn cứ vậy thôi.

Dẫu cho em có tìm người mới,dẫu cho em có nhận lời thì em vẫn yêu anh thôi những bài Ráp chỉ có Em chỉ có Anh chứ không có Người thứ 3 và kể từ này sẽ không có thêm ai cả .con tim em thề với trời rằng sẽ anh đi nhưng bây giờ em lại nhớ những kí ức như giấc mơ nhưng chắc là giờ anh đã thương Người ta 1 cuộc tình không thể có tình tay 3 ma chỉ có Người thứ 3...đó là...đó là em và con số 3 đó là em,vẫn biết vậy thôi, vẫn như ngày hôm qua..

em luôn yêu một người trong vô vọng em biết rằng Anh không được như người khác không thể có anh 1 lần nữa chắc là em chỉ mang đến những phiền toái mà thôi cũng như ngay lúc này có thể khi anh nghe được bài Ráp này cãm xúc của anh đã khác em không biết được nhưng đó là 1 chút gì đó tâm sự của em thôi...nhiều lúc em cảm thấy đơn côi em chỉ cần được nói truyện với anh.chỉ cần được nhìn thấy anh nhưng mà như thế là quá nhiều anh nhỉ...và từ đó tới giờ em cũng có được gì nữa đâu,anh đã có người mới rồi,em cũng phải đi tìm 1 ai khác để quên đi nỗi buồn từng đêm nhưng có lẽ không thể nào ...

*_~Khinh Vũ Phi Doanh~_*
05/05/2008, 02:56 AM
Tình hình là dạo này thấy anh Bon pót bài ngày cành bựa bựa ....Anh mới tu luyện ở đâu về thế :|

_xaxa_
07/05/2008, 06:02 PM
Yen Thanh: ủa
Yen Thanh: sao hôm qua anh gửi em tin nhắn
Yen Thanh: em lại hỏi lại "ai vậy?"
* * vì 3m là |)ân Choi +)e^'n T`* Hàng |)oªi * *: =)) may' me em day
Yen Thanh: sặc máu
Yen Thanh: thế anh gọi cho em = cách nào bi giờ
* * vì 3m là |)ân Choi +)e^'n T`* Hàng |)oªi * *: =))
Yen Thanh: anh hỏi thật đó
* * vì 3m là |)ân Choi +)e^'n T`* Hàng |)oªi * *: ;))
* * vì 3m là |)ân Choi +)e^'n T`* Hàng |)oªi * *: that thi dung roi
Yen Thanh: thua em rồi
Yen Thanh: ah ko
Yen Thanh: thua chị rồi
* * vì 3m là |)ân Choi +)e^'n T`* Hàng |)oªi * *: ? sao lai trhua
Yen Thanh: đùa có chừng mực thôi bà chị ah
/:) đùa xong mới thấy mình vô duyên quá