PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Một số điêu G CTC càn khắc phục

tieuquan
24/05/2008, 07:12 AM
:mohoi::lanh::mohoi: 4all là tập hợp các thành viên thcihs war và CTC đáng nhẽ kinh nghiệm là ko thiếu các thành viên đều hiểu rõ điểm mạnh của mình và bít làm gi khi CTC.Nhưng trận OLCT hôm qau cho thấy chúng ta chỉ bít war mà ko bít CTC .Asa có một số điểm cần gop ý với anh em như sau :

Điều 1 : Cần tìm ra người chỉ huy CTC thự sự
Khi vào CTC hôm qua có thể thấy một sự hỗn tạp trong kêng chát của G ,mỗi người 1 câu .Trước khi CTC BC đã nói ko Spam nhưng điều này dường như là ko thể .Nguyên nhân vì ngay cả Bc tức anh TG trong CTC cũng ko chỉ huy nhiều .Lên khi tiến công có quá nhiều vấn đề mà số mem bức xúc phải nói trên kenh G .Không phải em nói anh TG ko bit chỉ huy CTc mà là với một acc QH Fs một acc sát thủ khủng khiếp trong CTC như vậy nếu anh ấy chỉ chú tâm chỉ huy CTC thì không thể nào đánh được điều này coi như chúng ta mất một QH .Nhưng nếu ko có người chỉ đạo quan sát trận chiến có thể thấy như hôm qua ,chúng ta mạnh nhưng đánh phân tán mất rất nhiều thời gian mới tập hợp được quân .Đã co thời điểm chúng ta kéo quân vào thành chiếm ưu thế mà hẻm có Xe nhưng ko ai rút vẫn mặc sức chém giết đến khi bi họ tỉa quân gần hết mới chạy về .Hy vọng BLD hãy tìm một người có khả năng lãnh đạo chỉ huy trong CTC ,có thể acc này không cần đánh hoặc chỉ đanh ít điều quan trọng là có khả năng điều động .
Một điều quan trong nhất là có người chỉ huy nhưng các mem ko chụi nghe lời cũng ko gải quyết được vấn đề gì .Hy vong khi CTc khi người chỉ huy nói rút la rút nói đánh là đánh .Thấy hết pháo trong thành thì đừng ham đánh cần rút ra ngoài thành đừng để nó giết rùi vê làg .Ngoài người chỉ huy toàn cục CTc thì hy vong trong 1 pt các anh em cũng lên tìm chủ Pt để điều động anh em trong pt .Chyur pt có nhiệm vụ dẫn dẵn anh em và mật ngữ báo với người chỉ huy nhưng điều quan trong .Để người chỉ huy sẽ từ đó phân bố quân tránh chỗ it chỗ nhiều .:mohoi:

Điều 2 : Vũ Linh và Quân Hàm
Để nói là là cảm tưởng về 2 classs này trận OLTC thì có thể nói là tệ .Mình ko nói mỗi người chơi 2 class này đều tệ nhưng rõ rành thực tế là như vậy .chúng ta có 12 quan hàm .12 qh này có thể nói là bằng 4 pt thường những sao trận hôm qau chúng ko chiếm ưu thế đánh một cách khó khăn .Nguyên nhân chính là vì mạnh ai người ấy đánh trong pt là một sự hỗn tạp trong cách đánh các Acc Qh cũng vậy đơn thương độc mã kill người .Dường như ko có một sự hỗ trợ nào Vậy pt để làm gì vậy .Tại sao cấi điều thứ 2 này Asa lại ghép QH với Vl bởi vì QH ko phải la superman .Một QH damge khủng khiếp nhưng đồ cũng ko hơn quá nhiều để có thể chống đỡ .Khi một quan ham gặp một Tit 2 fuong hoàng tui đảm bảo sẽ ra đi ngay nếu cứ cô đứng đó là chiến đấu khi ko có một sự hỗ trợ nhưng điều sẽ tốt hơn sẽ có một Vl đứng buf phụ trợ cho QH .Hy vong Bld sắp sếp pt một các hợp LY Vu linh ngoài Vu linh buf XE thi cần phải Vl buf cho QH .Tui ko nói là cứ 1 vũ linh một quân hàm nhưng đối với các Qh như PS hay Vm hoặc tit cần phải có .Chính xác là trong một pt có QH cần phải có Vl và Vl phải tập chung ưu tiên buff máu cho QH .Tầm quan trong của điều này chắc ai cũng bít .( note : các vu linh dù tập trung thế nào cũng phải bao qauts xung qaunh bởi Vl ko chỉ bít buff mà phải bít Hs cho các mem trong G ,chói trân ru ngủ các clss của đối phương hy vong anh em Vl cố ghang).:xauho:

tieuquan
24/05/2008, 07:14 AM
Điều thư3 pt 113 va 114 :
CẢm tưởng trong 1.30 ' đầu tiên thụ đông và kém hiệu quả .Sao mình nói vậy mình ko chê pt hoàn thành tốt việc canh phòng hai bên cánh nhưng ko thể thụ động chỉ đứng yên một chỗ như vậy . Hai pt này ko chỉ bit canh phòng mà cần bít tiến hay lùi một cánh hợp ly .Khi cần thiết pt cần phải hỗ trợ các pt kéo xe đánh thành .Khi có móc lốp thì lập tức rut về ( note : hy vong các anh em mua hôi thành phù ) .Hôm qua một số anh em đã ức chế mà nói CTC mà kẻ đánh người đứng chơi coi như mất 2 pt .Mà không phải lúc nào địch cũng đánh up ta .Hy vong anh em trong 2 pt này rut kinh nghiệm lúc cần thiết thì chỉ cần để một hai người canh phòng là được .Hoặc dung cách canh phòng thủ từ xa .Một số điều mình muốn có một số góp ý .2 pt 113 và 114, 2 chủ pt nhất định phải có liên lạc với nhau khi cảm thấy một cánh có mốc lốp ko đỡ đựợc thì cần phải liên lạc với nhau để hỗ trợ .Hoặc liên lạc mật ngữ với Người chỉ huy chận chiến ko như hôm qua nói thẳng trên kênh G .Hy vong anh em pt này đểu mua hôi thành phủ trong người :haha:

Nói tóm lại một câu anh em cần cố tích lũy hơn nữa .Anh em hay nhớ trận ULT hai bên đều có QH nhưng chúng ta vân thắng bởi hôm đó anh em hỗ trợ cho nhau tuyệt vời ,vậy k lý do gì CTC chúng ta ko làm được điều đó .Một pt được phân để anh em hỗ trợ bảo vệ lẫn nhau chứ ko phải anh em mạnh ai người ấy đánh .Hy vong các anh em chơi Tit cố ghang phát huy cái mà minh đang có .các tanker như TT hay KK đừng để các nuker đặc biệt là vl fai về làng liên tục vì ko có sự bảo vệ .( mộ điều ko hiểu hang Kk và TT của Long Hổ hôm qau cứ mặc sức tung hoanh trong dàn đôiij hình của quân ta mà hang tanker của chúng ta đi đau hết :mohoi:).Nói vậy thôi LÝ Thuyết vãn chỉ là nói miệng mỗi anh em cần phải rut kinh nghiệm cho minh thì mới có tiến bộ được .Cố lên 4All :dacy::dacy:

Skywalker
24/05/2008, 08:04 AM
hôm qua đánh đến 9h chả hiểu sao dis rồi không log vào đc nữa :lanh:

QuanChau
24/05/2008, 09:21 AM
Toxic + 1 pt canh TigerTemp ở 1 cửa, Pebj + 1 pt canh Crazy ở 1 cửa - quả này quả thật All quá giàu quân, 2 pt có QH canh 2 con ThT cùi + vài mem lẻ đội => tư duy chia quân không ổn :lanh:
Bài viết góp ý chiến thuật thôi ^^

Juliet20
24/05/2008, 09:34 AM
- Lo j mới 1 trận thăm dò thực hư 2 bên thôi mà. Cuộc chiến còn dài ở đằng sau mà :dacy:
- Trận hôm wa chắc chắn sẽ rút ra rất nhiều bài học cho ALL :haha:
- ALL cố lên ở tuần sau nha :nghich::nghich:

oxnoob
24/05/2008, 09:42 AM
:nhamhiem:
113 và 114 của All fai nhìn 113 và 114 của LH mà đánh.LH yếu nhưng không đến nỗi thua thậm tệ.Hôm wa tương LH thua All tầm 15 phút ai dè 2h38phút.Lúc cuối anh e LH fai đi ngủ nên không chiếm trên không được All thắng.Anh e All cố lên CTC thế mơi vui.:dacy:

tieuquan
24/05/2008, 04:21 PM
CC đã thắng và chỉ trogn 2h mà có khi nếu ko chỉ đến 1.30 ' nếu ko có quả dis mang .Cc yếu hơn chúng ta sao chúng ta lại mất đến 2.30 vì sao vậy vì sao .Môt mem bên CC đa nói với mình .CC CONG THÀNH BẰNG XE CÒN 4ALL CT BẰNG NGƯỜI .Anh em thử xuy nghĩ nha

dukeman
24/05/2008, 07:25 PM
CC đã thắng và chỉ trogn 2h mà có khi nếu ko chỉ đến 1.30 ' nếu ko có quả dis mang .Cc yếu hơn chúng ta sao chúng ta lại mất đến 2.30 vì sao vậy vì sao .Môt mem bên CC đa nói với mình .CC CONG THÀNH BẰNG XE CÒN 4ALL CT BẰNG NGƯỜI .Anh em thử xuy nghĩ nha

để trả lời nhé, 100% LH thua là do buổi CTC kéo dài đêm trước với All, mệt mỏi , chán nản. Hậu quả thua là nhãn tiền.
G mình mới thành lập , CTC lần đầu, đêm qua coi như là buổi tập trận, không nên so sánh như thế:xemthuong::lungtung:

tieuquan
24/05/2008, 08:20 PM
em nêu ý kiến cho anh em rút kinh nghiệm thôi nhưng thức tế dù thế nào CC vẫn đanh hay hơn chúng ta ,Hy vọng tuần sau anh em đánh tôt hơn

Bee
24/05/2008, 08:30 PM
để trả lời nhé, 100% LH thua là do buổi CTC kéo dài đêm trước với All, mệt mỏi , chán nản. Hậu quả thua là nhãn tiền.
G mình mới thành lập , CTC lần đầu, đêm qua coi như là buổi tập trận, không nên so sánh như thế:xemthuong::lungtung:

sự thât là CC ctc xong trc mình,tieuquan có ý kiến xây dựng G thôi,làm gì mà gay gắt thế....ko nên tự phụ như thế...chỗ mạnh chỗ yếu phải chỉ rõ ra để cùng phát huy và sửa chữa chứ...Bác nói thế sau này ai dám lên dd đóng góp ý kiến ctc nữa chứ:nghihoac::nghihoac:.Nói xin lỗi bác chứ nếu mà nói là G mình mới thành lập thì cũng chẳng đúng lắm đâu,vẫn là bình mới rượu cũ mà thôi,vẫn là cái cách CTC từ hồi bên 8...Nếu sai sót mà cứ nói là do mới thành lập thì bg mới khá đc...Tập trận thì ko cần nêu ưu khuyết điểm ah????:lanh:Lời nói thật bao giờ cũng khó nghe,nếu cảm thấy ko nghe được thì del bài em đê

dukeman
25/05/2008, 09:43 AM
sự thât là CC ctc xong trc mình,tieuquan có ý kiến xây dựng G thôi,làm gì mà gay gắt thế....ko nên tự phụ như thế...chỗ mạnh chỗ yếu phải chỉ rõ ra để cùng phát huy và sửa chữa chứ...Bác nói thế sau này ai dám lên dd đóng góp ý kiến ctc nữa chứ:nghihoac::nghihoac:.Nói xin lỗi bác chứ nếu mà nói là G mình mới thành lập thì cũng chẳng đúng lắm đâu,vẫn là bình mới rượu cũ mà thôi,vẫn là cái cách CTC từ hồi bên 8...Nếu sai sót mà cứ nói là do mới thành lập thì bg mới khá đc...Tập trận thì ko cần nêu ưu khuyết điểm ah????:lanh:Lời nói thật bao giờ cũng khó nghe,nếu cảm thấy ko nghe được thì del bài em đê

Bee à, LT nói câu trên chỗ nào gay gắt nhỉ, xin xem lại. Khuyết điểm và ưu điểm nói ra thì rất hoan nghênh. Thân

QuanChau
25/05/2008, 10:50 AM
CC thắng vì CC vào trận với tư cách người giữ đất, LH là bên công ^^
2 trận 2 tính chất khác nhau, nếu LH là bên thủ thì trận đánh sẽ khác, điều gì xảy ra nếu LH áp dụng chiến thuật bêtông kiểu Ý (như với all4) vào trận CC ...

tieuquan
25/05/2008, 12:26 PM
hi hi đúng la CC bên thủ còn long hổ bên công .Nhưng anh em có thể nhìn vào lực lượng CC mà so sánh du long hổ ko đổ bê tông đi chăng nữa cũng rất khó cho CC .Cc phải thủ còn 4all ta chỉ có công xem ai bất lợi hơn .Mình nghĩ ko thể nảophur nhận Cc có cach s đanh CTc hay hơn chúng ta .Con chúng ta còn quá nhiều điều phải làm khi CTC .

diennu
25/05/2008, 12:40 PM
nói đi nói lại thì ALL còn nhiều vấn đề cần học tập trong công thành chiến

_khunguy_
25/05/2008, 12:46 PM
40 mạng tit LH vs 15-20 mạng KK 4in1 ==> tit chiếm ưu thế ==> LH chủ động hơn
40 mạng tit LH vs 40 mạng KK CC ==> KK chiếm ưu thế ==> CC chủ động hơn
Hơn về khắc nhau giữa các class cũng ảnh hưởng 1 phần ko nhỏ.

Juliet20
25/05/2008, 03:05 PM
- :dacy:Túm lại chúng ta thắng cũng đã thắng rồi. Mà CC thắng cũng đã thắng rồi.
- Để mà so sánh thì sẽ có nhiều khập khiễng, giữa 1 trận mình công và 1 trận CC thủ :haha:
- Thôi thì tuần sau cứ thắng như thế là anh em cứ gọi là sướng vãi hàng, có j đâu :dacy:
- Em lại kiếm được kon cá nữa roài :xauho::xauho:

_xaxa_
25/05/2008, 03:16 PM
thắng thua là chuyện thường của nhà binh,và thắng còn thua là thua ko có lý do nào lẫn lộn đc,còn lý do thua thì lôi đâu chả ra ,

để trả lời nhé, 100% LH thua là do buổi CTC kéo dài đêm trước với All, mệt mỏi , chán nản. Hậu quả thua là nhãn tiền. :haha:chẳng nhẽ chỉ mình LH mệt mỏi chán nản :haha: chẳng nhẽ anh em allone không vậy :haha:hài vãi

Juliet20
25/05/2008, 03:23 PM
thắng thua là chuyện thường của nhà binh,và thắng còn thua là thua ko có lý do nào lẫn lộn đc,còn lý do thua thì lôi đâu chả ra ,

:haha:chẳng nhẽ chỉ mình LH mệt mỏi chán nản :haha: chẳng nhẽ anh em allone không vậy :haha:hài vãi

- XX cười j mà mồm ngoác tận mang tai thế. Cho Ju cười chung với :dacy::dacy:

_xaxa_
25/05/2008, 03:25 PM
:tucgian: miệng tớ tuy hơi bị xi ca vâu nhưng hơi xinh đấy đừng có lói thía :xauho:

dukeman
25/05/2008, 05:05 PM
:haha:chẳng nhẽ chỉ mình LH mệt mỏi chán nản :haha: chẳng nhẽ anh em allone không vậy :haha:hài vãi

:lungtung: không biết xx có hiểu câu mình nói không nhỉ, để LT nói lại: LH công thành với All đêm trước rất căng thẳng, nên trưa hôm sau công CC thua có thể là do mệt mỏi, chản nản. Không biết ghi vậy có rõ chưa?

DocCoVan
25/05/2008, 09:47 PM
40 mạng tit LH vs 15-20 mạng KK 4in1 ==> tit chiếm ưu thế ==> LH chủ động hơn
40 mạng tit LH vs 40 mạng KK CC ==> KK chiếm ưu thế ==> CC chủ động hơn
Hơn về khắc nhau giữa các class cũng ảnh hưởng 1 phần ko nhỏ.

móa thằng khu ngựa trả tao cuốn BK mau để Tao vào map tien ma train :tucgian:bon 9x ở bãi 96 đông quá rồi chúng nó cứ chửi tao mãi:tucgian:

tieuquan
26/05/2008, 09:14 AM
chỗ này để anh em thảo luận rút kinh nghiệm nha ko phải chỗ Spam nha hic hich ở đâu cũng thấy mặt xa xa

Juliet20
26/05/2008, 01:21 PM
chỗ này để anh em thảo luận rút kinh nghiệm nha ko phải chỗ Spam nha hic hich ở đâu cũng thấy mặt xa xa

- :haha: Thế nghĩa là tieuquan bảo xaxa là đi ........... la liếm àh :xauho:
- Quả nà fải méc với xaxa chắc :khochiu:

tieuquan
26/05/2008, 03:43 PM
:haha::haha: đâu có Tieuquan đang học tập Xa Xa cái khoản này :xauho::xauho:su phụ
Cố ghawngs thương tiên nào

VY_VY
26/05/2008, 05:26 PM
Điều thư3 pt 113 va 114 :
CẢm tưởng trong 1.30 ' đầu tiên thụ đông và kém hiệu quả .Sao mình nói vậy mình ko chê pt hoàn thành tốt việc canh phòng hai bên cánh nhưng ko thể thụ động chỉ đứng yên một chỗ như vậy . Hai pt này ko chỉ bit canh phòng mà cần bít tiến hay lùi một cánh hợp ly .Khi cần thiết pt cần phải hỗ trợ các pt kéo xe đánh thành .Khi có móc lốp thì lập tức rut về ( note : hy vong các anh em mua hôi thành phù ) .Hôm qua một số anh em đã ức chế mà nói CTC mà kẻ đánh người đứng chơi coi như mất 2 pt .Mà không phải lúc nào địch cũng đánh up ta .Hy vong anh em trong 2 pt này rut kinh nghiệm lúc cần thiết thì chỉ cần để một hai người canh phòng là được .Hoặc dung cách canh phòng thủ từ xa .Một số điều mình muốn có một số góp ý .2 pt 113 và 114, 2 chủ pt nhất định phải có liên lạc với nhau khi cảm thấy một cánh có mốc lốp ko đỡ đựợc thì cần phải liên lạc với nhau để hỗ trợ .Hoặc liên lạc mật ngữ với Người chỉ huy chận chiến ko như hôm qua nói thẳng trên kênh G .Hy vong anh em pt này đểu mua hôi thành phủ trong người :haha:

Nói tóm lại một câu anh em cần cố tích lũy hơn nữa .Anh em hay nhớ trận ULT hai bên đều có QH nhưng chúng ta vân thắng bởi hôm đó anh em hỗ trợ cho nhau tuyệt vời ,vậy k lý do gì CTC chúng ta ko làm được điều đó .Một pt được phân để anh em hỗ trợ bảo vệ lẫn nhau chứ ko phải anh em mạnh ai người ấy đánh .Hy vong các anh em chơi Tit cố ghang phát huy cái mà minh đang có .các tanker như TT hay KK đừng để các nuker đặc biệt là vl fai về làng liên tục vì ko có sự bảo vệ .( mộ điều ko hiểu hang Kk và TT của Long Hổ hôm qau cứ mặc sức tung hoanh trong dàn đôiij hình của quân ta mà hang tanker của chúng ta đi đau hết :mohoi:).Nói vậy thôi LÝ Thuyết vãn chỉ là nói miệng mỗi anh em cần phải rut kinh nghiệm cho minh thì mới có tiến bộ được .Cố lên 4All :dacy::dacy:

:xauho:Mình có 1 số ý thế này ...là thành viên trong pt 114 mình đồng ý với bạn là pt có thụ động ...nhưng ko phải pt muốn thế ...khi pm với peji hỏi ý kiến pt có thể hổ trợ cho các pt khác khi ko có quân địch hay ko câu trả lời là ko , pt chỉ đứng yên đó ....cuối cùng cả pt cử 1 người ở lại xem cánh phải khi nào có địch thì thông báo còn lại đi hổ trợ cho các pt khác ...Sau trận CTC hum đó mình thấy hơi buồn 1 chút vì nghỉ mình sẽ thắng nhanh nhất là 30phút và chậm nhất là 1h nhưng trận đánh kéo dài hơn 2h trong khi đó quân ta chiếm nhiều ưu thế hơn . Không biết mọi người hồi hộp hay thế nào mà làm rối cả lên ...kênh bang phái thì lung tung cả lên kiếm mỏi mắt mới thấy anh TG nói cái gì .Mình ko biết là chiến thuật hay thế nào mà mình thấy mọi người chỉ tập trung đánh vào cánh giữa trong khi mình thấy bên cánh phải nếu có 1 xe kéo thì hay tuyệt . Ko phải mọi người ko có kinh nghiệm trong CTC mà fải nói là mọi người phối hợp thật sự chưa ăn ý với nhau , nếu tất cả phối hợp hổ trợ cho nhau ăn ý hơn thì chẳng còn gì hay bằng . :data:Trên đây chỉ là ý kiến riêng của em thôi :nghingo:đúng hay sai đừng pk em

tieuquan
27/05/2008, 04:58 PM
Minh ko ở pt 113 và 114 cũng ko hiểu rõ sự vát vả của anh em ,mình chỉ giữa trên một sô chi tiết mà nói chỉ mong anh em rút một số kinh nghiệm để lần sau làm tôt hơn:xauho::xauho:

_xaxa_
31/05/2008, 02:45 PM
:lungtung: không biết xx có hiểu câu mình nói không nhỉ, để LT nói lại: LH công thành với All đêm trước rất căng thẳng, nên trưa hôm sau công CC thua có thể là do mệt mỏi, chản nản. Không biết ghi vậy có rõ chưa?

xx thấy mem mình thắng xx rất vui cho dù xx ko đc gì và ko mất gì,cir vui khi xx đặt niềm tin vào 8 và All
giờ LH đang dùng chiến thuật của họ di tản quản chờ ngày lấy nổi dậy,cũng như lúc xưa,nhưng nếu xx nghĩ LH trở về và lấy lại cân bằng thì G long hỏ sẽ là của nhà BBB :haha:theo suy nghĩ thui,G nào cũng vậy,CT do nhiều yếu tố để đc cái kết quả thắng thua,dù G có khủng nhưng mem ko đoàn kết,online ko đầy dủ,mem ko chịu cày lv,hoặc có quá nhiều spy,và cũng có yếu tố như mệt mỏi, nhưng cũng ko thể biện minh cho hành động vi mệt mỏi đc,lúc trước 8 gà nhà mình cũng CT mấy trận trong 1 ngày,xong rồi ban lanh đạo còn phải log acc bên heros để giúp họ,cũng rất là mệt mỏi,mà vẫn dành chiến thắng đó thôi :mohoi: mệt phải phấn đấu :haha:ngayf đó thua cũng chửi nhau mà thắng cũng chửi nhau ko biết giờ thì sao :haha:sau mỗi cuộc chửi nhau xx bị khóa chát đầu tiên và lâu nhất vì GM nhắc nhở chửi ca GM :nghingo:

rano
01/06/2008, 02:17 PM
Theo mình để cải thiện vấn đề CTC chỉ còn cách tập trận với Bang liên minh rùi tìm ra sai sót và người chỉ huy trận chiến

_xaxa_
08/06/2008, 10:12 AM
Theo mình để cải thiện vấn đề CTC chỉ còn cách tập trận với Bang liên minh rùi tìm ra sai sót và người chỉ huy trận chiến
:mohoi:rồi thời gian sẽ có kinh nhiệm thôi,cứ từ từ mà làm

tank_tank
08/06/2008, 05:28 PM
All thua hoài vậy QH vứt xó hết roài hay sao thía:tucgian::tucgian:
thợ đóng quan tài nà:xauho:

VY_VY
08/06/2008, 08:02 PM
:mohoi:rồi thời gian sẽ có kinh nhiệm thôi,cứ từ từ mà làm

:khochiu:Nói như thế là ko đúng rồi All tập hợp những mem của 4G nói về kinh nghiệm mọi thành viên trong G ko có nhiều cũng có ít ...:haha: thua thì thua ...đánh trận phải có lúc thua lúc thắng ... thua keo này ta bày keo khác ...sợ gì ...:haha:

_xaxa_
09/06/2008, 12:00 PM
:khochiu:Nói như thế là ko đúng rồi All tập hợp những mem của 4G nói về kinh nghiệm mọi thành viên trong G ko có nhiều cũng có ít ...:haha: thua thì thua ...đánh trận phải có lúc thua lúc thắng ... thua keo này ta bày keo khác ...sợ gì ...:haha:
:lungtung:ko hiểu bây giờ xx đang nghĩ gì nữa nhưng xx chỉ hiểu là 1 nước chỉ có 1 vua ko thể có nhiều vua :mohoi:lâu lắm rồi ko log acc mặc dù ko biết acc mình lang thanh ở đâu,nhưng xx đã trứng kiến thành bại của các G,nhưng xx chỉ biết khuyên rằng thăng ko kiêu căng thua ko ấm ức như vậy là đc,dù cho G mình tập hợp đc cái pro của 4 G nhưng chưa chắc đã có nhiều chiến thuật đánh ko cần mất sức mất nhiều thời gian và làm lạc hướng đi hướng theo dõi của spy :mohoi: nên xx mới bảo cái gì cũng từ từ,chứ ko phải lúc nào chiến cũng dùng 1 chiến thuật,ko phải cứ pro là khủng ko phải có kinh nghiệm CT mà thắng,mình có kinh nhiệm thắng nhiều nhưng người ta thua nhiều người ta cũng có kinh nhiệm chứ,ko nên chủ quan bạn ah :lanh:

loirucuabien
09/06/2008, 03:16 PM
:lungtung:ko hiểu bây giờ xx đang nghĩ gì nữa nhưng xx chỉ hiểu là 1 nước chỉ có 1 vua ko thể có nhiều vua :mohoi:lâu lắm rồi ko log acc mặc dù ko biết acc mình lang thanh ở đâu,nhưng xx đã trứng kiến thành bại của các G,nhưng xx chỉ biết khuyên rằng thăng ko kiêu căng thua ko ấm ức như vậy là đc,dù cho G mình tập hợp đc cái pro của 4 G nhưng chưa chắc đã có nhiều chiến thuật đánh ko cần mất sức mất nhiều thời gian và làm lạc hướng đi hướng theo dõi của spy :mohoi: nên xx mới bảo cái gì cũng từ từ,chứ ko phải lúc nào chiến cũng dùng 1 chiến thuật,ko phải cứ pro là khủng ko phải có kinh nghiệm CT mà thắng,mình có kinh nhiệm thắng nhiều nhưng người ta thua nhiều người ta cũng có kinh nhiệm chứ,ko nên chủ quan bạn ah :lanh:

có 1 điểm sai đấy là LH thắng nhiều hơn mà,sao lại nói ngược như thế:haha:

_xaxa_
09/06/2008, 03:27 PM
có 1 điểm sai đấy là LH thắng nhiều hơn mà,sao lại nói ngược như thế:haha:
:mohoi: ko sai đâu vì ngày xx còn chơi thì những mảnh đất trên map hầu hết là của nhà 8 và LH
chúng nó thua quá nhiều thua đến phân tán mem để đi làm spy rồi đến khi thằng 3b nó mua acc cho cả nhà nó chơi rồi 6acc lên QH và mọi thứ lúc đầu nó ở chipchip là G trung lập ,sau đó thời cơ đến thì phất cờ khởi nghĩa,8thất thủ vì G qua nhiều spy và đi pk thua liên tục nên mới nản,rồi on it rồi mọi chuyện tiếp diễn và nó lấy lại tư thế,bang LH ngay xưa xx nể bác Net sống rất đẹp và rất đứng đắng chứ thằng wfi thì chả có cái vẹo gì để bàn,giờ xx ko chơi nữa nhưng vẫn theo dõi tình hình,nói chung đừng coi thường địch,đừng quá huyênh hoang biết sai mà sửa là đc,bí mật là mẹ thành công :mohoi:

VY_VY
09/06/2008, 06:18 PM
:haha:Vậy xx hay log acc vào CTC 1 hum nào ...:dacy: thì xx sẽ thấy được những điều ....:tucgian:

loirucuabien
09/06/2008, 07:19 PM
:mohoi: ko sai đâu vì ngày xx còn chơi thì những mảnh đất trên map hầu hết là của nhà 8 và LH
chúng nó thua quá nhiều thua đến phân tán mem để đi làm spy rồi đến khi thằng 3b nó mua acc cho cả nhà nó chơi rồi 6acc lên QH và mọi thứ lúc đầu nó ở chipchip là G trung lập ,sau đó thời cơ đến thì phất cờ khởi nghĩa,8thất thủ vì G qua nhiều spy và đi pk thua liên tục nên mới nản,rồi on it rồi mọi chuyện tiếp diễn và nó lấy lại tư thế,bang LH ngay xưa xx nể bác Net sống rất đẹp và rất đứng đắng chứ thằng wfi thì chả có cái vẹo gì để bàn,giờ xx ko chơi nữa nhưng vẫn theo dõi tình hình,nói chung đừng coi thường địch,đừng quá huyênh hoang biết sai mà sửa là đc,bí mật là mẹ thành công :mohoi:

có coi thường gì đâu,nói thật lực lượng thì LH bây h dc kể là chiếu dưới rồi:lungtung:,sắp tới 2nd dẹp xong CC thì quay xuống đánh LH để tiến xuống phía nam đánh với all,rồi CC nhảy dù LH nữa,1 tuần 3 trận thủ 3 đại bang+ 1 trận công :mohoi:,lúc đấy sợ ko đỡ được:khochiu:

Guardian
11/06/2008, 03:33 PM
:haha:Vậy xx hay log acc vào CTC 1 hum nào ...:dacy: thì xx sẽ thấy được những điều ....:tucgian:
lấy chồng ròi ko còn đc như trước nữa với lại nhớ thi nhớ nhưng những gì đã đi qua thi xx ko muốn cố tìm lại nữa vào game nhớ Yen_Thanh và thấy có lỗi nhiều lắm

Bee
11/06/2008, 05:02 PM
lấy chồng ròi ko còn đc như trước nữa với lại nhớ thi nhớ nhưng những gì đã đi qua thi xx ko muốn cố tìm lại nữa vào game nhớ Yen_Thanh và thấy có lỗi nhiều lắm

:haha::haha::haha:YT đi Đức rồi...YT là người đã quyết cái gì là làm bằng đc...Bỏ game,bỏ qua quá khứ,đứng lên sau khi vấp ngã...tất cả những cái đó,YT đã làm được rồi...Thế nên xx cũng hãy sống cho thật hạnh phúc...quá khứ cho qua đi!!!acc YT giờ pebj_love tiếp quản rồi...Đã lâu cũng ko gặp YT:-<

Guardian
11/06/2008, 05:15 PM
thầm mong bên YT sẽ có thế giới riêng tương đẹp thầm mong mọi điều ước muốn của yến thanh sớm thành :khochiu:tuwj an ủi mình thôi

Pebj_Love
09/07/2008, 01:58 PM
:haha::haha::haha:YT đi Đức rồi...YT là người đã quyết cái gì là làm bằng đc...Bỏ game,bỏ qua quá khứ,đứng lên sau khi vấp ngã...tất cả những cái đó,YT đã làm được rồi...Thế nên xx cũng hãy sống cho thật hạnh phúc...quá khứ cho qua đi!!!acc YT giờ pebj_love tiếp quản rồi...Đã lâu cũng ko gặp YT:-<

bee già Y_T đi đức lúc nèo thế hum nọ còn nói chuyện mà thấy giè đâu:kinhkhung:

VY_VY
10/07/2008, 10:54 PM
:haha:Peji spam ác thiệt ...cẩn thận sập diễn đàn :haha: :haha: :haha: