PDA

Xem phiên bản đầy đủ : OFFLINE ở HCM vào ngày 6/1/2008 anh em hưởng ứng nào

_elfin2_
28/05/2008, 03:40 PM
Tình hình là có nhiều mem mới vào G nên G quyết định tổ chức 1 buổi offline tại HCM để chào mừng và cùng nhau chia sẽ, thắc chặc sự đoàn kết với nhau. Theo dự kiến đây có thể là 1 buổi offline lớn nhất, vui vẽ (thác loạn) nhất từ trước đến nay của anh em PT trong Nam. Nhửng ai tham gia được thì hưởng ứng nhiệt tình, còn những ai đang suy tính băn khoăn thì củng đừng chần chờ j nữa, hảy nhất ĐT lên và gọi ngay cho chúng tôi theo số:
(19001780:haha::haha:)
A Phương : 0904139999
elfin2: 0906998440

Kế hoạch

Mọi người vào lúc 3h chiều ngày 1/6/2008 tập trung tại cafe MTV Sao số 5 Phạm Ngọc Thạch P6 Q3.
Mở bài: anh em cafe, 8 chút để tìm hiểu nhau kỉ hơn
Thân bài: anh em sẽ đi ăn uống (địa điểm sẽ ghi ro sau...)
Kết bài: chúng ta sẽ hát với nhau tại quán NICE trên đường N.T Minh Khai.

Anh em nhớ mang theo KNB kha khá bởi vì đợt pk lần này hơi lớn nên phải cần nhiều Fù, ai có lak cứ mang theo mà cắn ko kẻo chết khi chưa hết time :nhamhiem::nhamhiem:
Mong anh em trong Nam hưởng ứng nhiệt tình cho buổi offl kinh khủng này.
Nhửng anh em ở G khác LM hay ko LM củng đều được welcome :chaymau:

_m3l0dYXjnh_
28/05/2008, 04:02 PM
Thật nà bôi bác ...!! :tucgian:

Ngày 1/6 Chứ ai nại bẩu 6/1 thế kia :tucgian:

:tucgian: Grrrrrr```` ....

Để xin lỗi ... Yêu cầu an elfin2 chủ xị tất cả trong cuộc Offline G lần này :xauho:

Em xin hết :xauho:

vodanhlaotang
28/05/2008, 04:09 PM
Anh thấy không ổn lắm vì ngày 1-6 là ngày Quốc tế thiếu nhi, không happy lắm nếu nhậu nhẹt say sưa tè le trong cái ngày đó.

Theo ý kiến của anh thì hoặc là chọn ngày khác để nhậu nhẹt, hoặc là chọn đúng ngày đó nhưng chỉ cafe nhẹ nhàng thôi còn đâu quyên góp lại rồi chúng ta tổ chức một buổi đến thăm Cô nhi viện tại chùa Kỳ Quang hoặc chùa Diệu Giác.

Anyway anh thiên về phương án thứ 2.

P/S: Ai đi offline nhớ chuẩn bị thêm quà tặng cho CôLong - bạn ấy vẫn còn thiếu nhi đấy :dacy:

JenK
28/05/2008, 04:16 PM
hì túi wa pé cũng vừa gạ fan xì mắt xích tổ chức off nhân dịp 1/6 :"> mà chưa bít thế nào, đang bùn mún được nghe các giọng ca vàng của PT thể hiện ghê:xauho: Pé kết anh Fan bẹn hát Chân Tình, anh gà với anh chuối nữa:dacy:

_m3l0dYXjnh_
28/05/2008, 04:16 PM
Em thấy ngày đó có thể sẽ có 1 vài người bận việc :D ... Như gia đình , con cái .. :lungtung:( Như em chẳng hạn :"> ...)

Nhậu thì nên để ngày khác rồi thác loạn đi ạ

1/6 thì chắc nà nhìu turn nắm đây :choangvang:

Cô nhi viện :kinhngac: ...

_elfin2_
28/05/2008, 05:43 PM
:lungtung: ngày 1/6 mà cứ như nà ngày 14/2 vậy, ai mà bận vào ngày nay em. E củng hết thiếu nhi rồi :nhamhiem:

antonia
28/05/2008, 10:45 PM
thía mem cũ PT có đc đi hem dzậy :nghivan: ( từng bị Fancy kick vì ở lv 7x ;)) )

BankiMoon
29/05/2008, 11:55 AM
:lanh::lanh::lanh:Nghe có vẻ hay nhưng sao hết TP HCM rùi lại hà lội, bỏ mem miền tây cho lên mốc à, sắp hè o2y :xauho:

vodanhlaotang
29/05/2008, 12:01 PM
Anh có dự định đi An Giang trong một ngày gần đây, nếu các bạn ở miền Tây có thể sắp xếp được lịch offline thì báo cho anh để anh bố trí đi An Giang vào thời điểm đó, hy vọng được off với mọi người.

vodanhlaotang
30/05/2008, 11:46 AM
Tình hình là cu elfin2 bỏ của chạy lấy người rồi (bị ông bà già truy nã) còn anh thì đã nói ngay từ đầu là không muốn ăn nhậu quậy phá gì cả trong cái ngày quốc tế Thiếu nhi đó.

Mặt khác anh có ý định ưu tiên dành thời gian cho anh em ở Miền Tây vì chưa có lần nào gặp gỡ đông đủ cả, trong tuần sau anh có kế hoạch đi miền Tây (Cần Thơ - An Giang) - anh em nào có khả năng đi cùng thì báo lại.

Đề nghị anh em miền Tây tự liên lạc với nhau và sắp xếp thời gian rồi báo lại cho anh nhé. Cảm ơn mọi người.

_elfin2_
30/05/2008, 02:12 PM
:lanh:Theo tình hình thì có lẽ chủ nhật này phải tạm ngưng buổi offl thôi, pé có 1 số chuyện cần giải quyết nên ko thể tổ chức được rồi. Mong anh em thông cảm, buổi offl sẽ được dời lại vào 1 ngày gần đây, pé sẽ thông báo lại cho mọi người khi có kế hoạch chắc chắn và rỏ ràng nhất.
Những ái có thời gian thì cùng anh Phương ra miền Tây offl cùng các mems ngoài đó, nhưng théo pé bít thì a Phương có kế hoạch (mờ ám) gì khác khi quyết định tổ chức offl cho mems miền Tây... há há...:nhamhiem::nhamhiem::nhamhiem:. Ai tham gia thì cứ liên lạc a Phương theo số ĐT đã dc thông báo ở trên, sẽ được biết thời gian và địa điễm tập trung. Tình hình này pé củng muốn tham gia tham dự nhắm, thấy có vẽ hấp dẫn đây :them:

xin đừng chém em
30/05/2008, 04:30 PM
Tình hình là cu elfin2 bỏ của chạy lấy người rồi (bị ông bà già truy nã) còn anh thì đã nói ngay từ đầu là không muốn ăn nhậu quậy phá gì cả trong cái ngày quốc tế Thiếu nhi đó.

Mặt khác anh có ý định ưu tiên dành thời gian cho anh em ở Miền Tây vì chưa có lần nào gặp gỡ đông đủ cả, trong tuần sau anh có kế hoạch đi miền Tây (Cần Thơ - An Giang) - anh em nào có khả năng đi cùng thì báo lại.

Đề nghị anh em miền Tây tự liên lạc với nhau và sắp xếp thời gian rồi báo lại cho anh nhé. Cảm ơn mọi người.

Bây giờ học sinh và SV nghĩ hè hết òi tổ chức off lúc này có thể có nhiều người tham dự được đấy anh . Em thì vẫn chưa được nghĩ hè vì tới 27/6 em mấy bắt đầu thi hk 2 trong tuần sau 8/6 thi quân sự kết thúc 3 tuần học liên tục :haha:
Đề nghị anh P đi về miền tây thì báo danh quân số cho tụi em biết rồi mình cùng lặp kế hoạch off để em còn rủ ghê mọi người . Do em cũng chưa được tham dự trận off nào thực sự nên cách thức tổ chức , địa điểm thích hợp, thời gian ,.... em cũng chưa rõ tất cả trông chờ vào anh và chị Hiền đấy:xauho: .Em chỉ làm thư kí thôi :dacy:
Còn nửa chị Hiền bảo là sis ấy bị cúp H5N1 định trốn ko chịu tham gia bỏ mặc anh em tụi mình đấy . Anh nhớ vào thịt chị ấy nha :nhamhiem: