PDA

Xem phiên bản đầy đủ : VODKA sell ACC

Baiano
28/06/2008, 12:55 AM
Kể từ ngày 28-6 này VOD quyết định sell acc. hiện tại đồ đạc đã đc thanh lý. VOD sorry mọi người vì đã out G mà ko nói trước. Acc VOD sớm muộn gì cũng có chủ mới. Vì thế VOD đã dell hết hảo hữu để tránh những chuyện đáng tiếc sảy ra. Với VOD PT vẫn luôn là 1 mái nhà trong G cũng như sự gần gũi ngoài đời. Giờ VOD chỉ thi thoảng qua 107 ghé thăm anh em đc thôi. ko thể cùng anh em trong những trận CTC đc nữa. VOD ko muốn sell ACC nhưng do quyết tâm dứt hẳn nên đành thế tránh tình trạng như lần trước. Chúc anh em chơi G vui vẻ và PT ngày 1 lớn mạnh.
Cảm ơn PT đã cho anh em 1 gia đình nhỏ trong thời gian chơi. PT number One.
Nếu trời xui khiến quay lại TGHM chắc chắn sẽ cố gắng 1 slot ở PT:xauho:

_m3l0dYXjnh_
28/06/2008, 06:02 AM
Kể từ ngày 28-6 này VOD quyết định sell acc. hiện tại đồ đạc đã đc thanh lý. VOD sorry mọi người vì đã out G mà ko nói trước. Acc VOD sớm muộn gì cũng có chủ mới. Vì thế VOD đã dell hết hảo hữu để tránh những chuyện đáng tiếc sảy ra. Với VOD PT vẫn luôn là 1 mái nhà trong G cũng như sự gần gũi ngoài đời. Giờ VOD chỉ thi thoảng qua 107 ghé thăm anh em đc thôi. ko thể cùng anh em trong những trận CTC đc nữa. VOD ko muốn sell ACC nhưng do quyết tâm dứt hẳn nên đành thế tránh tình trạng như lần trước. Chúc anh em chơi G vui vẻ và PT ngày 1 lớn mạnh.
Cảm ơn PT đã cho anh em 1 gia đình nhỏ trong thời gian chơi. PT number One.
Nếu trời xui khiến quay lại TGHM chắc chắn sẽ cố gắng 1 slot ở PT:xauho:

Hic :ngu:

Bó tay với 2 người rồi :tucgian:

0=={===chupi===>
28/06/2008, 08:22 AM
tạm biệt anh :khochiu:
khi nào ra 107 alo cho em nhá....a e đi uống cafe
Bùn Bùn Thật Là Bùn :khocto:

NaXjnh
29/06/2008, 09:58 AM
hê hê :nhamhiem: ta đã trở lại và lợi hại hơn xưa
Trong lúc chờ đợi bà chị Moon thân ái tìm kính râm check thử nick này, ai dè đã unlock, phê phê :dacy: Mụ Na tồ chơi nổi làm block hết mấy cái nick ko có nick đi quậy phá, buồn vãi, buồn vãi.
Chị Moon ơi, anh VOD ơi, chuyện tình yêu dỗi vặt là chuyện thường ngày ở huyện, ko yêu thì giận làm gì. Yêu lắm giận nhiều thì càng yêu nhiều :haha:, em đây cũng giận nhau như cơm bữa thoai ấy mà. Làm lành rồi dắt tay nhau đi sắm đồ đi, ko thì dắt tay nhau xéo khỏi game luôn cũng đc chứ đừng làm nhau buồn :xemthuong:
Bon chen post bài lên mặt tí, thoai em đưa bà chị Moon thân ái đi chơi đổi ko khí cho bớt buồn. Chiều nay em lên HN đi thi ĐH roài, hi vọng nay mai có tin vui chị Moon báo là anh chị đã làm lành :xemthuong:
(coppy làm 2 bản :haha:)