PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Lời tạm biệt muộn .

dungnhi
08/08/2008, 01:22 PM
Mình là Dung*Nhi , chủ cũ của nhân vật Dung*Nhi .
Thời gian qua , D*N đã bận rất nhiều việc , và hiện tại đã đi New Zealand để học . Ở bên này mình hok có thời gian online .
Nick D*N hiện giờ ở VN đã đc bán cho 1 người nào đó :khochiu:
Thời gian chơi game đc ở trong tập thể 8pro và A4o DN rất vui . Nhất là mấy cha bệnh như Tsu , Guar , Bee .... Chắc ở 8 lâu thành ra mình cũng hơi bệnh theo ~"~
Hiện tại mình đã hok thể chơi game và cũng hok thể online đc nữa . Rất buồn vì hok đc gặp mọi người .
Khi thường 8 giỏi lắm , nhưng bây giờ , hok biết nói gì nữa . Chỉ có thể nói lời cuối cùng ...
Tạm biệt ... chúc mọi người may mắn trong cuộc sống :mimcuoi:

LoveDream ^_^
08/08/2008, 04:11 PM
Tạm biệt D*N chúc lên đường may mắn, học tập tốt, sớm vệ Việt Nam :))

Một thời chơi game một thời vui, nhiều kỷ niệm...hy vọng có ngày gặp lại em

Thân chào,
-----------------------
Nick: GiangHuy
Guid: Heroes
Class: VuMang
Server: ChuTuoc

_xaxa_
10/08/2008, 08:17 PM
chaof thân ái và quyết thắng dung nhi nhá ________________________________________

hanahime
11/08/2008, 07:01 PM
Thời gian qua , D*N đã bận rất nhiều việc , và hiện tại đã đi New Zealand để học . Ở bên này mình hok có thời gian online .
Thời gian chơi game đc ở trong tập thể 8pro và A4o DN rất vui . Nhất là mấy cha bệnh như Tsu , Guar , Bee .... Chắc ở 8 lâu thành ra mình cũng hơi bệnh theo ~"~
Hiện tại mình đã hok thể chơi game và cũng hok thể online đc nữa . Rất buồn vì hok đc gặp mọi người .
Khi thường 8 giỏi lắm , nhưng bây giờ , hok biết nói gì nữa . Chỉ có thể nói lời cuối cùng ...

:phatsau: đã bán đâu bx, anh zai bx vẫn on đóa :roile: ox nhớ bx nắm nắm nắm :roile:

Gantz
11/08/2008, 07:14 PM

Đúng là chẳng biết nói gì nữa,mong 1 lần được gặp em để nói chuyện mà ko được.Em đi vội vàng quá :metmoi:

dark_baron
11/08/2008, 07:26 PM
Nothing to say ... Nothing to lose ...

Giọng văn ko giống cho lắm. Sự thật hay ta đang tự lừa bản thân ta ...

. . .