PDA

Xem phiên bản đầy đủ : ThiênMệnh trở lại

Nhóc→Lexy
20/08/2008, 03:42 PM
:lanh:Như mọi người cũng đã biết ThiênMệnh đã tan rã và sự ra đi của những vị lãnh đạo tài ba của ThiênMệnh đã tạo ra những sự nuối tiếc cũng như cảm giác buồn chán với những mem đã từng mang trên mình 1 cái tên ThiênMệnh ..........1 cái tên mà đi đâu cũng tạo cho bản thân những cảm giác tự hào vì mình là mem của ThiênMệnh và đã đóng góp phần nào sức lực cũng như tâm huyết để tạo dựng lên 1 cái tên ThiênMệnh.........:them:

1 phần vì yêu mến cái tên ThiênMệnh và 1 phần muốn sống cùng với những anh em những chiến hữu xưa đã cùng nhau sát cánh trong những trận CTC giành và giữ đất đai cho G...Nhưng rồi khi dần dần sự suy sụp của những mem ThiênMệnh khi Lion ra đi và giao lại trọng trách quan trọng xây dựng G lại cho ThiênMệnh _Avenge_ và anh đã không làm phụ lòng của Lion đã tín nhiệm và ThiênMệnh dần dần trở lại vẻ hùng mạnh vốn có của 1 bang vang danh khắp 4 phương nhưng rồi niềm vui ấy cũng không được bao lâu sau khi ThiênMệnh dần dần mất những mảnh đất mà mình chiếm được rồi từng mem lần lượt rời bỏ mái nhà của mình .........ThiênMệnh.............

Và sau 1 thời gian bàn bạc với ban lãnh đạo cũ và được thông qua sự cho phép của anh Lion em sẽ đứng ra đảm nhận trọng trách gây dựng lại ThiênMệnh em biết mình không có nhiều kinh nghiệm trong việc cầm quân và xử lý những tình huống tốt như những đàn anh đi trước......nhưng dù thế nào đi nữa em cũng sẽ cố gắng làm tất cả để đưa ThiênMệnh trở lại cái vốn có của nó ...............Mong được những anh em và bạn bè trong Liên Minh cũ sẽ ủng hộ và giúp đỡ để nguyện vọng đưa Thiên Mệnh trở lại trên lục địa TGHM sẽ sớm được thực hiện :xauho:

BankiMoon
21/08/2008, 12:57 AM
Hay hé, chuyên môn pk mà bị mem TM này bem "lén" do kg cảnh giác.
Giờ làm LMB ghặp mem này chỉ việc cho PH xông vào cắn thôi, không nói gì hết

Nhóc→Lexy
21/08/2008, 04:40 PM
Thế chắc bạn nhầm với G THiênMenh rồi vì G ThiênMenh mới lấy lại từ hôm 18/8 này mà

Thunder1
21/08/2008, 06:14 PM
Bankimoon có phải là VL ở Ever đúng ko nhỉ
Ever với THM là LM với nhau :haha:

BankiMoon
22/08/2008, 01:05 PM
:mohoi: hem phải, VL BankiMoon giờ chủ khác rùi
Pé đang khiển TiT _(BeBo)_ của G

[0ng]Tun
22/08/2008, 04:55 PM
:choangvang:Ra TLT lâu rồi mà ko thấy mém nào mang tên ThiênMệnh, chỉ thấy THiênMệnh cùi mía:nghingo:

Nhóc→Lexy
22/08/2008, 07:50 PM
Hôm kia vừa ra bem con LePhieu cùi bang chủ THienMenh nhặt được cái pk 2 slot bán được 2 slot...........(_ _") đang hết tiền.......phê:chaymau:

BankiMoon
23/08/2008, 05:12 PM
Thiếu gì tên hay để dặt cho G, tội gì lấy tên na ná nhau rùi sinh ra bao nhiêu chiện hiểu nhầm lẫn hiểu đúng :haha: