PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Nổi lửa lên em....... !!!

F@ncy
11/12/2008, 05:18 PM
Thân gửi anh em Phong Trào !

Đã gần 5 tháng kể từ khi màu bản đồ Huyền Vũ toàn là màu của Phong Trào, Thần Long, Irene và anh em liên minh. Những gì mà Phong Trào và liên minh đã làm được ở Huyền Vũ, chắc chắn không cần nói nhiều thêm nữa.

Nhìn một Huyền Vũ thân yêu giờ vắng vẻ và im lìm, không ai trong chúng ta là không thấy buồn. Không phải là không có những cái tên nổi bật của liên minh bên kia : Đầu Gấu, WAR, Ever, THiênMệnh, v..v... Nhưng những G thành lập sau này, chắc chắn khó có thể có lợi thế như những G thành lập từ thời kì đầu như Phong Trào, Thần Long hay n00b. Khó khăn của họ chính là khoảng cách về tiềm lực kinh tế, và quan trọng nhất là kinh nghiệm phối hợp công thành. Chính vì thế mà đến giờ phút này, họ - trừ Đầu Gấu - chưa có tên trên bản đồ .

Chúng ta đã chờ đợi những hành động của Nhà Phát Hành, đã mong chờ và hi vọng khi biết tin sát nhập server, nhưng đến bây giờ, tất cả chỉ là thông tin mà gamer nói với nhau. Chính BLĐ Phong Trào cũng đã nhiều lần gửi kiến nghị lên NPH, như kiến nghị về reset map, kiến nghị về giới hạn số lượng đất đai. Và những gì chúng ta nhận được là lời đề nghị xem xét. Chúng ta đã sẵn sàng chấp nhận reset map CTC, bỏ tất cả những gì mà anh em Phong Trào cùng liên minh đã phấn đấu trong suốt hơn 1 năm qua, để làm lại từ đầu,để được chơi và cống hiến từng trận công thành nảy lửa, để Huyền Vũ lại rực sáng, lại là tâm điểm từng tuần mà cả Hoàn Mỹ chờ đón. Không dám nói những lời to tát, rằng Phong Trào sẽ nhóm lại lửa cho Huyền Vũ, nhưng Phong Trào sẽ tự cứu chính mình, chứ nhất quyết không ngồi chờ nữa.

Cũng có nhưng ý kiến khuyên Phong Trào, rời bỏ liên minh với Thần Long, hay giải tán G như NoFear đã từng làm. Nhưng Phong Trào có được như ngày hôm nay không phải chỉ có mình cá nhân Fancy tôi, mà là 199 mem còn lại của Phong Trào, là sự giúp đỡ của liên minh, những người anh em đã chung vai sát cánh suốt hơn 1 năm qua. Tôi không thể giải tán cả tập thể 200 con người ấy, và cũng không thể quay mặt với liên minh, vì chúng tôi chơi game để có bạn bè, vì bạn bè chứ không vì cái danh hão huyền.

Hôm nay, sau một cuộc họp bàn của Ban lãnh đạo Phong Trào, cũng như đã thông báo với lãnh đạo liên minh, Phong Trào tuyên bố bước đi đầu tiên sẽ là để 7 mảnh đất phía Nam bản đồ, gồm có : Hắc Sơn, Vân Mộng Lĩnh, Vũ Vương Đỉnh, Ma Thiên Nhai, U lan cốc, Thông Thiên Hồ, Lân Thủy Trấn dành cho các G khác ở Huyền Vũ. Đó sẽ là những mảnh đất đầu tiên của các bạn, nếu có ý định tham gia CTC. Các mảnh đất này hiện nay đều có clone đặt đấu giá. Ngay giờ phút này, các G khác muốn tham gia vào CTC Huyền Vũ đều có thể đấu giá đặt đất. Phong Trào sẽ không thủ bất kì mảnh nào trong 7 mảnh nói trên.

Mong rằng các bạn sẽ hiểu đúng những động thái này của Phong Trào, và cùng chung tay nhóm lửa cho Huyền Vũ.

jasonle
11/12/2008, 05:20 PM
Lão Fancy nợ mình bữa nhậu .......................................

1hi3n_ki3m
11/12/2008, 10:59 PM
:xauho: rất thích phong cách này của ae PT nói it làm nhiều đây là 1 cách cho cac ae G khác mong muốn dc công hiến cho CTc thể hiện mong răng nPH sx nhanh chong chóng ghep sever để ae fa có dip qua HV học hỏi ẽp của ae PT :haha: tuy răng biết trước là qua HV chắc hem có rau mà đào nhưng sau những lần ghé bõ HV thì lại vẫn mún qua để góp chút tài hèn them chút lủa cho sever :xauho:

F@ncy
12/12/2008, 12:38 AM
Lão Fancy nợ mình bữa nhậu .......................................

Bỏ Bạch Đế về HV đi, nhậu với em cả tuần lun. ĐầuGấu đang thiếu leader đội xe đấy. Sắp tết rồi, làm bữa giao lưu với anh em PT cái nhỉ em nhỉ.

@ HaNa: Cũng hy vọng sớm sát nhập với Hoàng Đế sớm, chiến cho nhiệt với Miracle. Mong sớm gặp anh em bên Hoàng Đế nếu được sát nhập, bởi vì 1 tuần gặp nhau 2 buổi CTC như vừa rồi là chưa đủ. Chúc vui.

JenK
12/12/2008, 02:08 AM
Bỏ Bạch Đế về HV đi, nhậu với em cả tuần lun. ĐầuGấu đang thiếu leader đội xe đấy. Sắp tết rồi, làm bữa giao lưu với anh em PT cái nhỉ em nhỉ.

@ HaNa: Cũng hy vọng sớm sát nhập với Hoàng Đế sớm, chiến cho nhiệt với Miracle. Mong sớm gặp anh em bên Hoàng Đế nếu được sát nhập, bởi vì 1 tuần gặp nhau 2 buổi CTC như vừa rồi là chưa đủ. Chúc vui.

Hi nghe anh Fan nói giống tinh thần Hịch tướng sĩ ghê:xauho: tự dưng dạo này cũng mún chơi lại wá:chaymau: mà sao vào game cứ cảm giác lạ lẫm, mún chơi mà thấy đuối đuối :mohoi:

kimsugiang
12/12/2008, 10:55 AM
Chơi game TGHM rùi khó mà vừa ý game khác , nếu có chơi game khác thì cũng cảm thấy game nó chật chội ko thoải mái bay lượn bơi lặn như TGHM đâu ^^

P3XJNH
12/12/2008, 08:55 PM
Hi nghe anh Fan nói giống tinh thần Hịch tướng sĩ ghê:xauho: tự dưng dạo này cũng mún chơi lại wá:chaymau: mà sao vào game cứ cảm giác lạ lẫm, mún chơi mà thấy đuối đuối :mohoi:

Pé cũng thế giờ pé cũng mún chơi lại nhưng cứ log vào TGHM là lại thấy một cảm giác xa lạ! không còn thấy sự gần gũi như trước nữa hik! :((

Metdown
12/12/2008, 09:40 PM
Cứ ra TLT Tây là lại thấy gần gũi hết ý mà :xauho::xauho::xauho: mọi người bây giờ có thể mỗi người 1 việc nhưng mà khi PK là anh em lại sát cánh với nhau :dacy::dacy::dacy:

Tunx
12/12/2008, 09:43 PM
nhất là mấy bạn KK bên kia như kiểu Zenith siu nhân thì cứ phải gọi là "gần gũi" :nghingo:
Fancy bẹn...
trả tiền nhuận bút đê :nghingo:

aconma
12/12/2008, 11:22 PM
Hoan nghênh động thái của G PT nhưng có lẽ là quá muộn để có thể thay đổi tình hình tại HV bây h :)

SuVuongThich8
13/12/2008, 12:04 AM
muốn lắm chứ ,nhưng nhìn qua cung cách làm việc của DEC thì ko thể nào làm lại dc ,chúc HV lại có lửa thui :)

Tunx
13/12/2008, 08:18 AM
đọc bên New_Angel thấy chú này cũng có ý kiến.
Tranh cãi nhiệt lắm.
Sao k post ngay tại box PT hay tại box CTC nhỉ ? Vào đây nói mấy câu lành thế :haha:

Metdown
13/12/2008, 01:10 PM
:haha: vài tuần nữa ko biết thế nào nhỉ. Bây giờ ĐG mà đánh mình chắc mình tèo rồi :lungtung: tiểu đội sát thủ của cậu liệu giờ còn được mấy người đây :lanh:

Tunx
13/12/2008, 01:23 PM
:haha: vài tuần nữa ko biết thế nào nhỉ. Bây giờ ĐG mà đánh mình chắc mình tèo rồi :lungtung: tiểu đội sát thủ của cậu liệu giờ còn được mấy người đây :lanh:

:khochiu:em ở pt Fancy càn giữa rồi. Với cả tit tiên mông to chạy chậm ko đc oánh cánh như anh

pe_thu_trang
13/12/2008, 03:23 PM
:mohoi:Ko lên 4rum đọc có khi cũng chẳng biết gì, hôm thứ 5 train heo thấy đấu giá nhiệt ghê , đoán có gì mới mẻ vào 4rum đọc ngay bài của FC bẹn :haha:
Ta chơi lại có khác :dacy:

LuyenNghiThuong
14/12/2008, 11:39 AM
Ố ồ :kinhngac:

Bé sắp đc chạy cánh với các t/y :nhamhiem: Vui vd nhoa :nhamhiem::nhamhiem:

SuVuongThich8
14/12/2008, 11:42 AM
đọc bên New_Angel thấy chú này cũng có ý kiến.
Tranh cãi nhiệt lắm.
Sao k post ngay tại box PT hay tại box CTC nhỉ ? Vào đây nói mấy câu lành thế :haha:

ý kiến chi đâu ,mình có nói shock ji2 đâu nào ,cha3 qua là ko chơi nữa nên chúc HV chơi vui vậy mà còn bị bắt bẻ nữa :khocto: :khocto:

_m3l0dYXjnh_
15/12/2008, 12:48 PM

Anh yên tâm :xemthuong:

Nói về độ VM thì em cũng cóa thể đc coi là 1 " Sát thủ " đấy :xemthuong:

Có acc là xong hết :xauho:

:haha::haha:

Siro
15/12/2008, 02:26 PM
:khochiu:em ở pt Fancy càn giữa rồi. Với cả tit tiên mông to chạy chậm ko đc oánh cánh như anh

ko được đi theo pt bóp nữa rùi ý :khocto:

SuVuongThich8
15/12/2008, 06:38 PM

có jì đâu ,lấy cái xác đầu tư lại rùi bóp thoải mái là dc mà :dacy::dacy:

jasonle
17/12/2008, 06:46 PM

Bỏ rồi anh :dacy: nhưng lại đang chuẩn bị vào tù .... :khocto::khocto:
Đợi em ổn định vụ tù tội này đã rồi về :haha:
Còn nhậu anh cứ pm or nt máy em số: 01234225856

congtuhaohoa
17/12/2008, 10:33 PM
Cho em hỏi cái . PT chỉ bỏ 7 thanh trên hay là bỏ tất rồi chiếm lại 1 thể cho nó được nhiều ạ .

vodanhlaotang
17/12/2008, 10:59 PM
Hàng tuần BC PT sẽ công bố các thành mà PT sẽ từ bỏ, PT cũng sẽ không chiếm lại các thành đó để tạo điều kiện cho các G nhỏ hơn có thời gian phát triển.

Tunx
18/12/2008, 06:57 AM

:khochiu:Siro ơi. có Siro trong pt là yên tâm lắm ý. Siro "bóp" sướng nhắm :khocto:

Metdown
20/12/2008, 02:38 PM
Bóp nại chả sướng :dacy: híhí CTC mà hem có ai bóp thì chít :lanh: