PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Xin lỗi tình yêu

Ngốc
18/04/2009, 10:37 AM
http://www.nhaccuatui.com/m/mgntf8yzSA

:haha::haha::haha::haha: Trời nóng quá nên đầu hâm hấp .:haha::haha:

LoveM
19/04/2009, 08:42 AM
:nghingo::nghingo::nghingo: Không được rồi , thời tiết ẩm ương , con người ẩm ương theo . Sẽ làm gì nếu một ngày thấy thất vọng với chính mình , sẽ làm gì nếu một ngày thấy mình không còn là mình , nếu một ngày thấy mình đi sai đường lâu rồi . Còn gì đâu để nói , còn gì đâu để nghĩ . Sẽ làm gì nếu một ngày không biết mình nên làm gì , nếu một ngày không biết mình nên nói gì . Mọi thứ nhạt nhòa . mọi thứ như hỗn loạn . Sẽ làm gì nếu 1 ngày chỉ còn lại mình với đống hỗn độn .Khi cả thế giới cả chính mình cũng đã không còn biết mình là ai .Cô là ai ?

LuyenNghiThuong
19/04/2009, 08:54 AM
Không có ngày đó đâu :mimcuoi:

LoveM
19/04/2009, 09:02 AM
Không có ngày đó đâu :mimcuoi:

Dậy sớm thế. Pé đang buồn chán .................Đêm hôm qua ngồi spam 20 bài sáng dậy lại xóa đi

LuyenNghiThuong
19/04/2009, 09:04 AM
Dậy sớm thế. Pé đang buồn chán .................Đêm hôm qua ngồi spam 20 bài sáng dậy lại xóa đi

Sớm gì nữa, ngủ mà cứ nhói nhói thì không ngủ đc. 12h kém hwa còn nhận sms... vớ ngay cái đt, mới bik là dù ngủ nhưng vẫn đợi. Cảm giác trống rỗng....

LoveM
19/04/2009, 09:07 AM
Sớm gì nữa, ngủ mà cứ nhói nhói thì không ngủ đc. 12h kém hwa còn nhận sms... vớ ngay cái đt, mới bik là dù ngủ nhưng vẫn đợi. Cảm giác trống rỗng....

2h sáng pé vẫn còn khóc .
:mimcuoi:

Cảm giác mọi thứ không những tệ mà còn hại . Không biết phải làm gì .

LuyenNghiThuong
19/04/2009, 09:09 AM
2h sáng pé vẫn còn khóc .
:mimcuoi:

Cảm giác mọi thứ không những tệ mà còn hại . Không biết phải làm gì .

Let it be. Rồi sẽ có những luk bất cần để bản thân cảm thấy thanh thản, rồi sẽ có thôi, rồi sẽ tìm đc :mimcuoi: We love ourselves.

LoveM
19/04/2009, 09:13 AM
:mimcuoi: 1 ngày để cho phép mình buồn , 6 ngày còn lại cố gắng . Tự hỏi tại sao mình lại làm thế này , tại sao mình lại làm thế kia . Cảm giác khó chịu . Có lẽ trước giờ cứ ngỡ mình hiền , mình ngoan .........:haha: Giờ thấy mình giống vai phản diện hơn .

LuyenNghiThuong
19/04/2009, 09:18 AM
Cố gắng để không buồn. :nghingo: Thì đừng tự hỏi nữa, cứ làm thôi :nghingo:

http://www.nhaccuatui.com/m/fY98OAIa-i

LoveM
19/04/2009, 09:20 AM
Một phần tất yếu của cuộc sống , mất đi một vài thứ quan trọng mới nhận ra được bài học .

LoveM
19/04/2009, 09:51 AM
:nghingo: 1 tay 2 acc đi spam

http://www.nhaccuatui.com/m/hyCKKP1CoH

Ngày nhỏ 2 tuổi bố đã tập cho uống bia , nhớn hơn 1 chút uống nhầm ly rượ bố để trên bàn vẫn khen ngon . Ngày nhỏ bố nhốt ở nhà cùng 10 cái đĩa phim kiếm hiệp . Thế là giờ mình thành thế này đây . :dacy: Cafe đen , :dacy: rượu ,sinh tố, :dacy: phim kiếm hiệp, phim tình cảm :dacy: rock rap ballad . :dacy: Cái gì cũng chơi được hết .

LeeUk
19/04/2009, 11:02 AM
:nghivan: 2 chị em nhà này thi nhau spam đấy ah , lúc nào cũng có tâm sự nhỉ , zzzz
nghĩ nó vừa vừa thôi các cô ơi , đọc mà nẫu hết cả ruột , chả có gì là bế tắc nếu mình tự cho nó là bế tắc , nhiều cái vui lằm, hưởng thụ tí đi ,mệt....