PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hòm thư góp ý !!

[K]athy
28/04/2009, 10:07 AM
Hôm nay Kathy lập topic này là để cho mọi người vào đóng góp ý kiến xây dựng G hay mọi người thấy G có điểm gì cần sửa chửa thì mong mọi người góp ý để BLD biết sai sót rồi sửa chửa. Vì mục đích xây dựng G ngày càng phát triển hơn nhé!!
Chú ý:
1)đây là topic để cho mọi người đóng góp ý kiến chứ ko phải tp để mọi người nói về những ân oán cá nhân cũng như dùng những từ ngữ ko văn minh để chỉ trích bất kì mem nào trong G
2) Và mong anh em ko spam ở đây
Nếu ai vi phạm những điều trên thì Kathy sẽ del bài lần 1 ở topic này, vi phạm nhiều lần thì sẽ del bài của bạn đó trên tất cả những tp của G √SaoBăng.

Mong mọi người ủng hộ đóng góp ý kiến của mình và thông cảm cho những sai sót hiện thời của BLD G nhé! BLD sẽ cố gắng sửa chửa những sai sót nhanh nhất có thể vì mục tiêu xây dựng G ngày càng phát triển hơn :mimcuoi:
√SaoBăng - một mái nhà!!
Thân!

anhbeo1992
29/04/2009, 04:20 PM
cho hỏi hiện tại ai đang dẫn dắt SaoBang co' phai? là sếp THA như hồi trước kô( đây là anhbeo20t đã bỏ G 3 tháng trước)

[K]athy
29/04/2009, 06:25 PM
hiện tại Bc G SaoBăng là NhocDinh bạn à:mohoi:
SaoBăng giờ đã bước sang 1 giai đoạn mới rồi:mimcuoi:

JuHV
29/04/2009, 09:33 PM
:mohoi:THA hiện tại đã nghỉ game và hok có ý quay lại
:nghivan:acc THA giờ do blue0409 quản lý :nghingo:

Cjrjk
14/05/2009, 09:08 AM
em là mem mới dô, nhưng thấy sao G ít nói wa, ko bik hồi trước G có thế này không, ai đề nghị G spam nhìu nhìu cho zui, im lặng chán wa:khochiu:

[K]athy
14/05/2009, 07:57 PM
em là mem mới dô, nhưng thấy sao G ít nói wa, ko bik hồi trước G có thế này không, ai đề nghị G spam nhìu nhìu cho zui, im lặng chán wa:khochiu:

tại em onl chưa đúng giờ, em thử onl vào các giờ 6h->10h tối xem. Cả G như cái chợ ý, ai cũng tranh nhau mà nói :mohoi:

Cjrjk
15/05/2009, 06:44 PM
lúc em onl cug~ có khoảng gần 30 ng onl mà, với lại em thik G lúc nào cũg vui:dangyeu::nghich::xauho:

dannialju
16/05/2009, 02:24 PM
góp ý...G nên bán đồ rẻ rẻ cho ta:nhamhiem:, nhất là tên hắc lào..bán đồ cho ta mắc quá..coi chứng ta cắt trym nhá :nhamhiem:.

sẵn tiện bán sơn chỉ cấp 12, 2 lót, ngoc SM9..đê..giá 20 mil..ai mua pm long :nhamhiem::them::nghingo:

Cjrjk
17/05/2009, 04:10 PM
em góp ý, iu cầu BC tổ chức 1 thời gian để BC PBC DC HC và những mem cấp cao đồ nhìu , share đồ cho mem ít cấp, có áo cho áo, có quần cho quần, ko có j` cho tiền :nhamhiem::haha:

[N]hocDinh
18/05/2011, 10:46 AM
em góp ý, iu cầu BC tổ chức 1 thời gian để BC PBC DC HC và những mem cấp cao đồ nhìu , share đồ cho mem ít cấp, có áo cho áo, có quần cho quần, ko có j` cho tiền :nhamhiem::haha:

:chaymau::chaymau::chaymau::chaymau::chaymau:

xibachao
13/06/2011, 02:32 PM
Ko có tiền cho tình:haha:

Giaminh
18/06/2011, 02:16 PM
Ko có tiền cho tình:haha:

cho tình bác dám nhận ko :xauho::xauho::xauho: