PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Có nên sang giúp LH ko nhỉ

_Arthas_
09/05/2009, 12:22 PM
Với thực lực bây giờ của ta thì ko đánh cc làm gì cho mệt:lanh:những người tâm huyết với g quá ít chi bằng ta qua LH giúp họ cản bước cc còn hơn đi đâu cũng là đánh cc mà.Chả lẽ cả LHvà Sol hợp lại ko đủ người mạnh để đánh cc ah.Hãy thử 1 lần ctc với tất cả những gì mạnh mẽ nhất theo đúng nghĩa của nó đi.Khi ở XD em đã ra vào tất cả các g chống uni aven.Cuối cùng em vào Sphinx thành trì cuối cùng của lm nơi hội tụ tất cả những mem có sức chiến đấu mạnh nhất và ý thức tốt nhất mới đẩy lui đc aven uni đó.Chắc mọi người đều hiểu cc bây giờ mạnh thế nào và ta yếu thế nào.Giả sử tuần sau ko LC Lh log ac giúp mình nhưng liệu sự giúp đỡ đó có hiệu quả nhiều ko hay cuối cùng cũng vẫn nhận thất bại.Nếu đã log hộ acc thì sức chiến đấu của người đó cũng ko bằng chính họ dùng acc mình.CC thì ai cũng chơi đúng sở trường của mình
mọi người cùng cho ý kiến đi:nghingo:

BoBongBI-02
09/05/2009, 12:28 PM
Ý hay >>> tốt cho Soidier tốt cho LH và tốt cho cả server chu tước

Tình Nó Hại Tôi
09/05/2009, 12:29 PM
Với thực lực bây giờ của ta thì ko đánh cc làm gì cho mệt:lanh:những người tâm huyết với g quá ít chi bằng ta qua LH giúp họ cản bước cc còn hơn đi đâu cũng là đánh cc mà.Chả lẽ cả LHvà Sol hợp lại ko đủ người mạnh để đánh cc ah.Hãy thử 1 lần ctc với tất cả những gì mạnh mẽ nhất theo đúng nghĩa của nó đi.Khi ở XD em đã ra vào tất cả các g chống uni aven.Cuối cùng em vào Sphinx thành trì cuối cùng của lm nơi hội tụ tất cả những mem có sức chiến đấu mạnh nhất và ý thức tốt nhất mới đẩy lui đc aven uni đó.Chắc mọi người đều hiểu cc bây giờ mạnh thế nào và ta yếu thế nào.Giả sử tuần sau ko LC Lh log ac giúp mình nhưng liệu sự giúp đỡ đó có hiệu quả nhiều ko hay cuối cùng cũng vẫn nhận thất bại.Nếu đã log hộ acc thì sức chiến đấu của người đó cũng ko bằng chính họ dùng acc mình.CC thì ai cũng chơi đúng sở trường của mình
mọi người cùng cho ý kiến đi:nghingo:

vote cho bạn . Mình đồng ý :mimcuoi:
Biết rằng bản sắc là quan trọng nhưng hãy tạm thời gạt bỏ , các bạn hãy cố gắng để tạo sinh khí cho sv . Lựa chọn vào LH là 1 điều đứng đắn . Ở LH có 1 vị chỉ huy tài ba ( ko thua kém gì 5 [] ), họ có dàn TiT điêu luyện vào hạng bậc nhất sv , các KK hoạt động năng nổ . Nếu dc kết hợp với dàn nuker mạnh mẽ và các class khác của Sol thì sẽ rất mạnh .
Hãy đặt mục tiêu CC lên đầu, gạt bỏ bản sắc sang 1 bên . sau này mún xây dựng lại bản sắc cũng ko muộn . Thà làm như vậy còn hơn giữ 1 cái bản sắc ko hồn :nghingo:

Đóng góp từ phía 1 kẻ địch bên kia chiến tuyến ^^ Đừng chém :dacy:

k9CLCC
09/05/2009, 12:48 PM
Lại nữa , e lạy mấy a CC mà , người ta hỏi mem Sol chứ có hỏi CC đâu vào góp ý chi thế :lungtung:

Tieu-yeu
09/05/2009, 01:03 PM
Pé hok ở G nào hết thấy ý kiến của mọi người thì được đó nhưng liệu mem nào cua Sol or LH sẽ chịu out G đây.Nếu như việc sát nhập thành công thì những mem đã out họ sẽ đi về đâu:nghivan::nghivan::nghivan:

forever123
09/05/2009, 05:06 PM
Sol đã kết hợp những manh nhất của các sver chuyển về, bây giờ ta qua Long ho, mình cũng đồng ý, vì mục đích diệt CC. Nhưng khi kết hợp thêm 1 lần những anh em khác sẽ đi về đâu, hay tạo ra 1 bang Long ho 200 mem full 12 mới ăn được CC chăng, So về thực lực Sol LH mạnh hơn CC rất nhiều điều đó ai cũng thấy rõ, tại sao ta lai thua họ liên tục ?. Sol giờ vô CTC cũng 80 mem đồ toàn trên 10 có mấy ai đồ 5 6 7 như CC đâu. Mình là 1 member cũ bị Sol kick khi xưa vì đồ noob nhưng em ko trách, nhưng bây giờ lại tiếp diễn tập 2 àh. Mong BLD Sol xem sét ý kiến cua anh em mà QD, đừng vì riêng ai. thx

skid_
09/05/2009, 05:25 PM
Lại nữa , e lạy mấy a CC mà , người ta hỏi mem Sol chứ có hỏi CC đâu vào góp ý chi thế :lungtung:

người ta vào đóng góp,cho ý kiến,đầy thiện chí.sao bác cứ phải nóng tính thế.:nghingo: như thế là ko tốt cho sức khỏe đâu

ChymKucKu
09/05/2009, 06:25 PM
bé đã tính cho TiT của bé sang :mimcuoi:
NHưng VL thì hem :haha: về PhongTram? còn hơn

dunghy7
10/05/2009, 12:13 AM
bé đã tính cho TiT của bé sang :mimcuoi:
NHưng VL thì hem :haha: về PhongTram? còn hơn

về với mình đây mà :xauho:

*LAMNHI*
10/05/2009, 12:22 AM
:tucgian::tucgian::tucgian::tucgian:TSB thằng gấu spam lắm thế

NewLand
10/05/2009, 12:36 AM
:haha: có sức qua giúp người khác hok bằng dùng sức đó tự giúp mình.Vùi mình xuống bùn mà đi lên được mới có tư cách vượt qua được kẻ khác.
:nhamhiem: Nhưng áo quần sạch sẽ quá thì bùn làm bẩn lắm hy'hy'

forever123
10/05/2009, 10:55 AM
:haha: có sức qua giúp người khác hok bằng dùng sức đó tự giúp mình.Vùi mình xuống bùn mà đi lên được mới có tư cách vượt qua được kẻ khác.
:nhamhiem: Nhưng áo quần sạch sẽ quá thì bùn làm bẩn lắm hy'hy'

ùh cậu nói rất đúng, Sol lưc lượng rất mạnh cần gì giúp chỉ việc cải tổ lại 1 chút thôi, bang đâu thíu anh tài, 80 người CTC đồ pro cũng dư, sao fải lệ thuôc người ta. Vừa wa box LH xem... PBC Alin bảo: 1 số mem vô bang LH kô đáng làm anh em LH>>vậy wa làm gì, đã vô bang la như anh em, kô thi mời vô làm gì. thx:lungtung:

_Arthas_
10/05/2009, 01:08 PM
ùh cậu nói rất đúng, Sol lưc lượng rất mạnh cần gì giúp chỉ việc cải tổ lại 1 chút thôi, bang đâu thíu anh tài, 80 người CTC đồ pro cũng dư, sao fải lệ thuôc người ta. Vừa wa box LH xem... PBC Alin bảo: 1 số mem vô bang LH kô đáng làm anh em LH>>vậy wa làm gì, đã vô bang la như anh em, kô thi mời vô làm gì. thx:lungtung:

:ngu:đến giờ phút này mà còn nghĩ Sol rất mạnh nữa ah cậu ko ở g ko biết đâu acc khủng thì nhiều nhưng vào ctc thật sự đc mấy người biết ko.Bình thường ko liên công Lh log acc ctc cho ta nhiều lắm đó Sol nhiều acc khủng nhưng ít người chơi.Tớ qua Lh xem bên đó thế nào ở đâu chả có người thế này người thế kia .Trc mắt giúp người ta và giúp mình lấy lại tinh thần đã
:nghingo:ai có sức có tài có tâm huyết sang giúp LH với tui nào (đã có 1 số qua rồi đó)

Jet_Spa_Prow
10/05/2009, 11:04 PM
qua giúp thì theo lệnh người ta :nghingo:

bảo đảm có tình trạng tranh nhau vào chiến trường cho coi :nghingo:

mà nghe nói BC LH nặng tay lắm đấy :nhamhiem:, thèng nào ko có PH là ở ngoài, lạng quạng đi cả đám đấy :haha:

giúp thì giúp, vì giúp cũng là giúp cho chính mình mà, nhưng còn lại phải xem BC LH thôi :nghingo:, cố lên bác HaiGjaDay, bác thì em ko ý kiến vì bác làm quá tốt rồi :xauho:

p/s mấy anh CC : mấy anh luôn mồm nói giúp Chu Tước nhưng các anh đang làm thịt nó đấy :nghingo:, chả thấy đóng góp gì mà toàn thấy đá đểu :lungtung: