PDA

Xem phiên bản đầy đủ : thêm 1 lần đau...T_T

MeowBabie
27/05/2009, 08:42 PM
:khochiu:-hic.tại sao?tại sao khi yêu anh?em lúc nào cũng muốn vui vẻ hạnh phúc bên anh,còn anh thi ko?anh ko bao giờ biết nhường nhịn em.lúc nào anh cũng muốn đối đầu với em và luôn luôn cho em là người sai,đến nỗi nhiều cái em ko hiểu được đâu là sai đúng,em phải làm sao?làm sao để có thể vừ ý anh cơ chứ???

-thiệt sự giờ đây em cảm thấy rất mệt mỏi,em cảm thấy chán nản,chán cái cảnh này lắm rồi,suốt ngày anh cứ kiếm chuệyn giận hờn với em.em ko thể chịu nổi thêm 1 phút giây nào nữa.em hiểu ko?trong cuộc cãi nhau,người lúc nào đau khổ cũng là em.anh biết ko?chỉ vì yêu anh.yêu anh wá nhêìu nên em đành chấp nhận.anh.mối tình đầu của em.wen anh.em chưa bao giờ có ý nghĩa sẽ chia tay.thiệt đó,em yêu anh và yêu hết mình.em ko muốn chia tay và bắt đầu tìm hiễu người mới,vì em thấy chán nản.nhưng anh,anh biết em yêu anh nhềiu nhưng tại sao anh lại cứ muốn như thế.em ko hiểu anh đang suy nghĩ gì mà muốn gì???anh muốn em như thế nào anh cứ nói đi,hic hic...

-nhưng anh thật wá đáng.mặc dù em yêu anh thật nhưng em ko thể nào chấp nhận được cách cư xử cũa anh đối với em.anh coi thừờng em wá,nếu anh ko yêu thì anh cứ nói,em sẽ ko ràng buộc anh.em sẽ để anh ra đi tìm những gì anh muốn,và anh,anh muốn wen ai làm gì mặc anh,em sẽ ko nói tới nữa,wen em,em xin anh đừng như zậy.anh hiểu ko???anh giận em,em ko biết anh giận chuệyn gì?chỉ vì 1 chuệyn nhỏ mà cũng đủ để anh giận và nói ra những lời nói đó sao???thật đau lòng,anh thật wá đáng,em ko thể nào chấp nhận được.những lời nói đó thật là độc ác nhưng muốn đập nát trái tim em.anh ghét em lắm,đúng ko?zậy thì anh cứ ghét em đi,em chưa bao giờ nghĩ rằng anh có thể nói những lới nói đó,em sẽ nhớ mãi nội dung:"wê cái gì?nhìn mặt mày là tao thấy ghét rồi,thích wê tao cho wê luôn".đau.đau lắm chứ.anh nói ra những lời nói đó mà có nghĩ tới cái cảm giác của em ko?em nói chuệyn với anh rất là đàng hoàng mà lỡ lòng nào anh lại nói ra như zậy?thật thô lỗ.thiệt,em ko thể chấp nhận được,oh,em ko tin anh là ngừời như zậy nhưng nay em phải tin vì anh là như zậy.zậy thì anh cứ ghét em đi,anh cứ ghét cả đời anh cũng được.em đau wen rồi.thêm 1 nỗi đau cũng đâu có đáng gì đâu anh.em khỗ tâm lắm anh biết ko?em buồn,em buồn anh rất nhiều...giờ đây,em ko tin anh là người như zậy.em thấy ghét anh lắm,anh cứ ghét em đi...

-anh biết ko?em đã để những nỗi lòng này trong lòng từ lâu lắm rồi,em ko hề muốn nói ra nhưng nay em cần phải nói,anh biết ko?chính anh,chính anh là người làm cho em trờ nên như ngày hôm nay,tại sao đi với anh em hay chọc ghẹo anh và khen những người còn trai khác,anh biết ko?em thèm,em thèm 1 vòng tay siết chặt,1 bờ vai để tựa,1 nụ hôn thật nồng nàn,cần 1 người wân tâm lo lắng cho em.cần 1 người gò bó em.anh nhớ cũng,cũng đã lâu lắm rồi.nếu em nhơ ko lầm thì cũng gần 2 năm nay,anh ko hề ôm em.ko hề hun em dù chỉ là 1 lần,anh cũng ko wan tâm lo lắng cho em xem em đã ăn gì chưa?anh cũng ko ép buộc em phải ở nhà.ko được đi chỗ nỳ chỗ nọ,thiệt,em thèm lắm,em muốn được như ngày xưa lắm.anh biết ko?em wen anh nhưng thiệt sư em cảm thấy thiếu thốn tình cảm.em ko biết là tại sao?thiếu 1 cái gì đó mà em ko có,em thấy tủi thân lắm anh à.đi với anh với mấy người bạn anh.em thấy họ yêu thương âu yếm lúc nào cũng kè kè sát bên nhau,wan tâm lo lắng cho nhau,họ thật hạnh phúc nhung em thấy thật buồn,em cũng muốn được như zậy nhưng sao ko thể,em thấy họ như zậy em thích lắm,em muốn ngừơi yêu em cũng như zậy nhưng tại sao lại ko thế???anh có biết và hiểu em ko hả???em rất tủi thân,em thèm.em muốn cái cảm giác đó lắm.còn anh và em,em tự hỏi,em và anh là gì???người yêu hay bạn???em thấy chúng ta ko khác gì 1 người bạn,đúng ko a?nếu anh ko còn yêu em thì anh wen em làm gì?nếu anh hết yêu thì anh hãy nói,em chịu đựng như zậy là đủ lắm rồi anh à.em đã có giấu nỗi buồn,em ko muốn nói ra vì sợ lại có chuệyn,mặc dù có anh bên cạnh nhưng lúc nào em cũng thấy cô đơn hết,anh biết ko hả?em cô đọn và tủi thân lắm...em thèm được như ngày xưa wá.nhiều khi em tự hỏi,em có làm gì có nỗi ko sao anh lại trở nên như zậy???em đâu có sống ác đức với ai đạu zậy tại sao mà ông trời lại bất công với em đến thế.hic hic....em nói ra những lời này đây.mà nước mắt em cứ rơi,em ko hiểu tại sao nó cứ rơi mặc dù em ko hề muốn,em đã khóc,khóc rất nhiều...zậy tại sao em vẫn thấy buồn vẫn thấy đau và em vẫn muốn khóc,khóc thật to...nhưng ko thể,em ko muốn để ba mẹ em biết,vì nếu ba mẹ biết ba mẹ sẽ rất buồn,buồn vì em.em thật bất hiếu,em chỉ biết nhốt mình trên phòng và nằm khóc,khóc trong sự dày vò,khóc trong im lặng,thật khó chịu...

-trời mưa,từ chiều tời giờ mưa suốt.mưa lại càng làm cho nỗi buồn em buồn thêm,đã cô đơn càng cô đơn thêm,em nhức đầu,em suy nghĩ.đầu em bây giờ như muốn vợ tung ra,thật khó chịu,hic hic....đau lắm...

-em wen anh em chưa từng nghĩ sẽ vì vật chất hay vì bất cứ 1 cái gì khác,cho dù anh có đi xe đạp hay là đi bộ thì em vẫn chấp nhận wen anh cơ mà.em thương anh là tình cảm chân thật của em.anh hiểu ko?còn anh,anh có điều kiện,em biết ko có em anh vẫn còn nhiều người khác,zậy thì anh cứ tìm cho mình 1 người mà anh vừa ý,em ko hối hận 1 điếu gì hết,vì em wen anh tất cả là tình yêu.em sẽ ko bao giờ hối hận...

-giờ đậy,có lẽ em phải wên anh đi.nhưng em ko biết em có làm được ko khi mà em wá yêu anh.nhưng...em sẽ cố.vì nhưng gì anh ban tặng cho em,em sẽ cố,cám ơn anh,cám ơn anh đã ban tặng cho em những nỗi đau,.những nỗi đau mà chỉ có anh mới có thể mang đến cho em.và chỉ mình anh mà thôi...nhưng xin anh đừng làm phiền,đừng đụng chạm đến cuộc đời riêng của em nữa,được ko anh,xin anh hãy cứ để cho em wên anh đi 1 khi anh đã hết yêu,nhé anh,em luôn luôn mong anh được hạnh phúc,hãy sống tốt.chào anh...mặc dù rất buồn.....khóc cho cạn nước mắt rồi từ mai sẽ sống cuộc sống khác..........huhu.....

péngố
27/05/2009, 09:41 PM
Hix:khochiu:Sao lại có nhiều cái ** le trên thế gian này thế nhỉ?:nghihoac:
Tình yêu là những gì thiêng liêng và đẹp đẽ lắm cơ mà? Sao chính con người tạo ra nó rồi ngta cũng xem nó như 1 trò đùa thế nhỉ?
Người đàn ông kia thật chẳng xứng đáng với tình yêu của bạn dành cho hắn đâu!:mohoi:
Bạn hãy cố gắng quên ngta đi và hãy tìm cho mình 1 người xứng đáng với sự chân thành của bạn ý!
Mình biết thật là khó để quên đc 1 người mà mình đã yêu thương. Nhưng đừng bao giờ níu kéo tình yêu khi nó chỉ còn là nỗi buồn và người ta ko xem trọng mình.
Cố gắng đi nha bạn. mình luôn ủng hộ bạn........:xauho::xauho:

CNN
30/05/2009, 10:32 PM
Thời gian là câu trả lời cho tất cả, đồng chí ạ , a ha ha , cố lên